Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 1m tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Đất hiếm có tại Hoà Phú - 10hec cây lâu năm - DT: 10hec cây lâu năm - Đường xe ben 5m - pháp lí: 1 sổ hồng riêng công chứng ngay trong ngày - Đất...
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 54 m2, mặt tiền 8m tại Thanh Khê Đông - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 54 m2 34,26 triệu/m2
      Đất Kiệt oto Trần Cao Vân Ngan 8m Xây nhà quá đẹpmở bán mảnh đất kiệt Trần Cao Vân. DT 53.4m2, ngang 8m quá đẹp, Tây Bắc. Mua xây nhà ở quá đẹp ạ! oto...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      _ Đất đường Thanh Lương, gần trục Mai Chí Thọ_ KDC đông đúc, Văn minh, nhà cửa đường này chỉn chu, gần các dịch vụ tiện ích và trung tâm thành phố_ DT...
      Đường Thanh Lương 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 275 m2, hướng Đông tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 275 m2
      bán gấp mảnh đất MT đường Đặng Đoàn Bằng.DT: 275 mét vuông (10x27,5m).Hướng: Đông.Đường 7m5 lề 4m.giá: 1xxx tỉ TLCC.Vị trí mảnh đất nằm song song...
      Đường Đặng Đoàn Bằng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay miếng đất 2 m2, mặt tiền 38m tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 2 m2 850 triệu/m2
      Cần bán nền đất vườn MT 7m5 Hoà Phú- DT: 1650 mét vuông ngang 38m- MT đường nhựa 7m5 thông TĐC Hoà Phú- Đất đã cắm cột mốc, bằng phẳng sạch đẹp-...
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Hiếm có lô hai MT đường với DT lớn 181,4m2 và bề ngang lớn 6m như vậy mà giá hơn 45tr/m2Vị trí gần sông, trước ĐH kinh tế, ngay trung tâm, tiện xây chung ...
      Đường Mỹ An 19, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh mảnh đất 181 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 181 m2 45,31 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT Mỹ An 19 và Mỹ An 18 trước ĐH kinh tế, ngay sông Hàn, P. Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT: 181 mét vuông (ngang 11.5m, dài 10m).-...
      Đường Mỹ An 18, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 240 m2 tại Hải An - Hải Phòng, giá 17,04 tỷ

      17.04 tỷ 240 m2 71 triệu/m2
      Bán 240m2 đất gồm 3 lô liên kế tuyến 2 đường Trần Hoàn - Hải An.* DT khoảng240m2.* MT 12,9m (4,3m x 3).* Tây Nam.* Đất 3 mặt thoáng với khe kỹ thuật phía...
      Đường Trần Hoàn, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất 112 m2 tại Đường Châu Văn Liêm - Đức Hòa - Long An, giá 670 tr

      670 triệu 112 m2 5,99 triệu/m2
      Có việc gấp bán ra nhanh miếng đất ở đường Châu Văn Liêm, tt Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An - Đất SHR, bao check sổ trực tiếp, sang tên trong ngày.- Đường...
      Đường Châu Văn Liêm, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất 132 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Ân - Cần Đước - Long An, giá 90 triệu

      90 triệu 132 m2 0,69 triệu/m2
      Bán đất xã Tân Ân, huyện Cần Đước, tỉnh Long An. DT: 5x26,5 m. sổ hồng. Giá chuyển nhượng: 900tr contact : 0866 717 ***
      Xã Tân Ân, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp đất nền 115 m2, mặt tiền 25m tại Bến Lức - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 115 m2 6,09 triệu/m2
      LÀM VIỆC CHÍNH bán ngay ĐẤT BẾN LỨC- Vị trí: Đường Nguyễn Văn Tiếp, Cách QL 1A tầm 400m.- Nằm ngay vị trí trung tâm huyện Bến Lức.- liên kế chợ Bến Lức,...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán lô đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Xã Mỹ Lệ - Cần Đước - Long An, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH cần bán nhanh đất ngay đường Nguyễn Quang Đại, xã Mỹ Lệ Cần Đước, Long An.DT 150m (6x25m), thổ cư 100 phần trăm.Gần trường cấp 2...
      Đường Nguyễn Quang Đại, Xã Mỹ Lệ, Cần Đước, Long An

      Bán lô đất sổ riêng 115 m2 tại Xã Hữu Định - Châu Thành - Bến Tre, giá 595 triệu

      595 triệu 115 m2 5,18 triệu/m2
      Cần gấp tiền cho con du học bán đất ở Huỳnh Tấn Phát, Xã Hữu Định, Châu Thành, Bến Tre- Nằm ngay trung tâm hành chính ra cầu Rạch Miễu chỉ 10p, di chuyển về...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Hữu Định, Châu Thành, Bến Tre

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Phước Nguyên - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán ngay nền đất MT đường Nguyễn Văn Trỗi, Phước Nguyễn, Bà Rịa Vũng Tàu.Nằm ngay KDC đông đúc, nhiều tiện ích xung quanh.SHR từng nền, sang tên công ...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phước Nguyên, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay mảnh đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 200 m2 6,5 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ nền đất 500tr để trả nợ NH, Đất thuộc Châu Pha TP Cảng Phú Mỹ BRVT. Lô 10m giá chỉ bằng lô 5m với tiêu chí hàng ngộp giá rẻ đất sạch thời...
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền 2 m2, mặt tiền 100m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 950 tr

      950 triệu 2 m2 475 triệu/m2
      100m MT mặt nhựa Chơn Thành.2 MT tổng 2 sào 3 đất.Đối diện công nghiệp hiện hữu.Đã có danh sách thổ cư.Xung quanh nhiều dự án lớn.inbox gặp chính chủ làm...
      Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất 120 m2 tại Phường 8 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán nhanh miếng đất MT đường Trần Văn Thời, P. 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu.Nằm ngay KDC đông đúc, nhiều tiện ích xung quanh.SHR từng nền, sang tên...
      Đường Trần Văn Thời, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất 165 m2 tại Xã Phú An Hòa - Châu Thành - Bến Tre, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 165 m2 7,88 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn nên giảm giá bán ngay, 165 mét vuông đất MT đường huyện Trần Văn An, ngay ngã 4 mới mở thông ra lộ Giồng Da.- diện tích sử dụng...
      Xã Phú An Hòa, Châu Thành, Bến Tre

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!