Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp đất tại Xã Long Hải - Đảo Phú Quý - Bình Thuận, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      Mình có lô đất tại xã Long Hải Đảo Phú Quý tỉnh Bình Thuận muốn bán để cả nhà chuyển vô đất liền ở.Đất vuông vắn. DT 997,8 mét vuông. Cách mặt biển...
      Xã Long Hải, Đảo Phú Quý, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Bán đất khu TĐC Tân Trà đường Cao Sơn 8, Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn.- DT đất: 100 m (5 x 20 m),- Đường 5.5m, vỉa hè 3m.- Hướng Bắc.- Vị trí: Gần Sông Cổ Cò, gần...
      Đường Cao Sơn 8, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 101 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 101 m2 28,72 triệu/m2
      Chính chủ bán lô Đông Hải 8, bãi tắm Tân Trà, Ngũ Hành Sơn.DT: 101 mét vuông ngang 5m.Hướng Đông.nền đất kẹp cống, sạch đẹp kề góc ngã 3 Phan...
      Đường Đông Hải 8, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 5m tại Xã Phù Ninh - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 750 tr

      750 triệu 0 m2
      ❤️Thị trường lúc lên lúc xuống, đầu tư ngay nền đất Phù Ninh là sẽ trúng👉DT :122,8m2👉MT 5,1m👉Đường vào: 3,5-4m👍Giá: 750👍👍 Cắt lỗ sâu nền đất.Cách...
      Xã Phù Ninh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán lô đất 244 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đằng Lâm - Hải An - Hải Phòng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 244 m2 43,04 triệu/m2
      Bán 244m mặt đường Trung Hành ngay đầu Ngô Gia Tự. Vị trí siêu đẹp .KD hay mở vp .hoặc xây nhà đều ok DT 244m ngang 7m .bìa đỏ chính chủ. Giá 10 tỉ 500Anh...
      Đường Trung Hành, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay miếng đất 90 m2, mặt tiền 8m tại Xã Kim Thượng - Tân Sơn - Phú Thọ, giá 65 triệu

      65 triệu 90 m2 0,73 triệu/m2
      Bán miếng đất nằm giữa 2 KDL.giá chỉ 65tr/lô full thổ cư Gần UB trường họcGần KDCTrước mặt là suối và cánh đồngRất tiềm năng để đầu tư ạGần KDL thác 9...
      Xã Kim Thượng, Tân Sơn, Phú Thọ

      Sở hữu ngay mảnh đất 460 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 460 m2
      CẮT LỖ! căn biệt thự View Hồ, lô góc, full đồ, 4 ngủ, 5 phòng vệ sinh tại Khu Nghỉ Dưỡng Cao Cấp Sunset Villa Lương Sơn - Hoà Bình. DT gần 500m2 ...
      Dự án Sunset Villas & Resort, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán lô đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Vĩnh Bảo - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 0 m2
      Bán nền căn biệt thự view biển tự xây B12, hiện đang cho thuê 12 tr/ 1 tháng.Vị trí: Đường Tôn Đức Thắng, khu lấn biển, P. Vĩnh Bảo, TP Rạch Giá, Kiên...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Vĩnh Bảo, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán lô đất 221 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 221 m2 69,24 triệu/m2
      Bán đất Đường Phó Đức Chính, Vĩnh Hoà Nha Trang.- DTSD 221m2 - đc công nhận: 201m2 (ngang 9m)- Hướng Đông: Đường Phó Đức Chính(10m)- Hướng Tây: Đường Lê Văn...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh mảnh đất 30 m2 tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 75 tỷ

      75 tỷ 30 m2 2500 triệu/m2
      Cần bán 3ha Đất Lâm Hà.MT bê tông 300m. Có sẵn 300 mét vuông thổ cư.Đất đang trồng caàe sắp thu hoặch.Đất bằng view thoáng.Thích hợp phân lô làm trang...
      Đường ĐT 725, Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 600 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 600 m2 2,84 triệu/m2
      Bán đất thôn quảng phúc .xã cam thành nam tp cam ranhDt 600m (có 522.8m thổ cư) (ngang 10m x 60m)Hướng hướng Tây BắcGiá 1.7 tỉQuy hoạch 2 MT (rộng 14m và...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay mảnh đất 305 m2, hướng Tây - Nam tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 305 m2 50,82 triệu/m2
      Xem Thông Tin Bán Nhà Đất căn biệt thự Chính Chủ Đà Lạt Tại Website: muabannhadatdalat. comCần Bán Đất căn biệt thự Cực Đẹp Ngay trung tâm TP Đường...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bán Lô Góc gần ủy ban nhân dân xã, sau lưng Chợ Vĩnh ngọc giá siêu mềm- DT: 100 mét vuông (full thổ cư)- Hẻm 4m oto 7 chỗ tận nơi thoải mái- Cách...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất 1 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Tu Vũ - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 1 tr

      1 triệu 1 m2 1 triệu/m2
      - miếng đất 20x60m nở hậu. 150 mét vuông đất ở. Băng 2 đường TP.HCM (rộng 20m). Có thể mua rộng hơn hoặc hẹp hơn tùy lựa chọn.- Chủ đất là dân bản...
      Đường Tỉnh Lộ 317, Xã Tu Vũ, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán gấp mảnh đất 136 m2 tại Xã Cam Hải Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 136 m2 7,73 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay miếng đất 100 phần trăm thổ cư, DT 136 mét vuông, Sát đường Đinh Tiên Hoàng, giá chỉ 1.049 tỉ- miếng đất MT đường bê...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 6m tại Rạch Giá - Kiên Giang, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Cần bán đất ngay MT đường Lạc Hồng, P. Vĩnh Lợi, TP Rạch Giá, Kiên Giang.DT 150m.Giá 600 trGần trường Trung học cơ sở Ngô Quyền, Cầu Lạc Hồng, BV Y dược...
      Đường Lạc Hồng, Phường Vĩnh Lợi, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán nhanh nền đất 600 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Yên Lập - Phú Thọ, giá 560 triệu

      560 triệu 600 m2 0,94 triệu/m2
      Chính chủ bán sỉ cắt lỗ sâu 2 mảnh đất cực đẹp, sẵn 2 bìa đỏ giáp nhau, công chứng ngay trong ngày.- Đ/c: Thượng Long, Yên Lập, Phú Thọ.- Mảnh 1: Lô...
      Đường Quốc Lộ 70B, Xã Thượng Long, Yên Lập, Phú Thọ

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 337 m2, mặt tiền 6m tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 337 m2 2,97 triệu/m2
      💥Đất trảng bàng chưa bao giờ hết hot👉nền đất nằm gần chợ, trường cấp 1 Lộc khê👉Vị trí đất tại kp Lộc khê, p. Gia Lộc, tx.trảng bàng, Tây Ninh 👉Dt...
      Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!