Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp đất nền 143 m2 tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 143 m2 22,38 triệu/m2
      Bán đất Làng Chài - An Bàng - Hội An. DT 143m. Trục đường đẹp nhất dự án.- Cách Biển An Bàng 500m.- 3 ph di chuyển đến Làng Rau Trà Quế.- 7 ph di chuyển vào...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất 120 m2 tại Đường Huỳnh Phan Hộ - 6 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 500 triệu

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường Huỳnh Phan Hộ, P. 6, Sóc Trăng.Nhà thuộc KDC hiện hữu, cơ sỡ hạ tuần hoàn thiện.Rất tiện cho việc KD, cho thuê mặt bằng.Giao thông đi lại...
      Đường Huỳnh Phan Hộ, Phường 6, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán gấp mảnh đất 120 m2 tại Huyện Cầu Ngang - Trà Vinh, giá 500 triệu

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Vị trí cưc đẹp, ngay MT đường Nguyễn Thiện Thành (QL53), TT Cầu Ngang, Cầu Ngang, Trà Vinh.Khu vực trung tâm, hạ tầng điện, nước cây xanh vỉa hè đầy đủ,...
      Đường Quốc Lộ 53, Thị trấn Cầu Ngang, Cầu Ngang, Trà Vinh

      Bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 120 m2 17,92 triệu/m2
      💫 ACE cân đất xây nhà đẹp Sát Nhà Thờ Búng Chợ Búng - Đường Ôtô khu dân cư sạch sẽ giá siêu rẻ ! 👉 Lô góc DT 6x20 thổ cư Sẵn 60m2 - Giá chỉ 2tỷ150 bao...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương
      C
      Nhà và Đất Phong Cách Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 44m tại Xã Tân Thành - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Cần bán một số lô đẹp Kê Gà giá mềm tháng 5/2023. bìa đỏ chính chủ. gọi ngay 0986 707 *** Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận.* MT...
      Đường 719, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 144 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 144 m2
      Thông tin bất động sản cần bán :DT : 144m2MT : 8,02m nở hậu 8,04mpháp lí : bìa đỏ ( hình ảnh sổ bên dưới )Hướng nhà : Đôngsố nhà : 08 đã có nhà c4 cho...
      Đường Lê Khôi, Phường Điện Biên, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán nhanh lô đất nền 270 m2 tại Xã Tân Hội - Cai Lậy - Tiền Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 270 m2 6,67 triệu/m2
      Ngay lộ 1A thuận tiện đi lại.Sẵn 127m2 thổ cư.Đã sang lấp một phần.Giá cả có thể thỏa thuận chính chủ.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tân Hội, Cai Lậy, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 5m tại Xã Bá Hiến - Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 880 triệu

      880 triệu 0 m2
      Cần tiền giải quyết công việc a chủ đất nhượng lại nền đất có nhà c4 vừa xây TDP Thích Chung, Thị Trấn Bá Hiến, Bình Xuyên Vĩnh Phúc.DT: 115.6m2. ( trên...
      Xã Bá Hiến, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2 tại Xã Nghĩa Lợi - Nghĩa Lộ - Yên Bái, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ bán mảnh đất cực đẹp, 120m2, ngay Nghĩa Lộ, Yên Bái. bìa đỏ chính chủ. KD bậc nhất, năm gần KDL. KDC đông đúc, gần trường học, ủy ban nhân ...
      Xã Nghĩa Lợi, Nghĩa Lộ, Yên Bái

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 120 m2 11,67 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 1 lô mb 101 sau trường Văn Hiến ngay gần trường Đại học hồng ĐứcDT : 5x24 = 120m2Hướng hướng Đông NamXung quanh dân trí cao, toàn cán...
      Xã Quảng Thịnh, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán gấp miếng đất 112 m2 tại Đường Nguyễn Đắc Thắng - Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 630 tr

      630 triệu 112 m2 5,63 triệu/m2
      Xoay tiền trả lãi NH bán gấp mảnh đất đường Nguyễn Đắc Thắng, TT Chợ Gạo, Tiền Giang- Đất full thổ cư, xây tự do.- Có SHR chính chủ mua bán sang tên...
      Đường Nguyễn Đắc Thắng, Thị trấn Chợ Gạo, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Bán mảnh đất 312 m2, mặt tiền 12m tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 28,08 tỷ

      28.08 tỷ 312 m2 90 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự ô góc view hồ Hùng Thắng, Bãi Cháy.+ Bán đất căn biệt thự ô góc 3 MT, view hồ, Hùng Thắng, Bãi Cháy, Hạ Long, QN.+ Lô N4 ô 8,...
      Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất 125 m2 tại Đường 14/9 - 5 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 550 triệu

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất full thổ cư MT đường 14/9 , P. 5 , Vĩnh Long Đường rộng oto ra vào thẳng đất nằm cách chợ Thanh Mỹ 5p đi xe hạ tầng giao thông hoàn...
      Đường 14/9, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán miếng đất 125 m2 tại Đường Phạm Ngũ Lão - 1 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 550 triệu

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Sang nhanh mảnh đất năm MT đường Phạm Ngũ Lão , P. 1 , Trà Vinh Đất nằm bao quanh các tiện ích : trường cao đẳng nghề trà vinh , trường học liên cấp , BV ,...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường 1, Trà Vinh, Trà Vinh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2 tại Tân Hòa Thành - Tân Phước - Tiền Giang, giá 615 triệu

      615 triệu 120 m2 5,13 triệu/m2
      Cần gấp vốn làm ăn bán ngay miếng đất ở đường ĐT 866, xã Tân Hòa Thành, Tân Phước, Tiền Giang- Vị trí cách trường cấp 3 Nguyễn Văn Tiếp 5p, gần chợ Phú...
      Đường Tỉnh lộ 866, Xã Tân Hòa Thành, Tân Phước, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, mặt tiền 10m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      - Cặp căn biệt thự BT1 - 03; 04 Mặt đường tỉnh 316C Đào Xá hướng đi thị trấn Thanh Thủy.- Mặt đường tỉnh, DT 150 mét vuông, MT 10m.- Đường trước nhà...
      Xã Đào Xá, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu ngay lô đất 120 m2 tại Phường Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay miếng đất P.Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm ĐồngDT 120m2, sổ hồng riêng, Sang tên công chứng ngay trong ngày Hỗ trợ ACE vay vốn NH 70%Hỗ...
      Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 39 m2, mặt tiền 100m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 39 m2 246,16 triệu/m2
      Cần bán trang trại rộng gần 4ha Tại Xã Hòa Ninh---------------------------------Tổng DT trong sổ: 38.300 mét vuông đất trồng cây lâu năm.-Hàng rào xây...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!