Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng miếng đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá 5,11 tỷ

      5.12 tỷ 70 m2 73 triệu/m2
      4.3 Ha vòng xuyến Văn Giang - Hưng Yên đối diện KDT ecopark.Trục chính giá 73 tr/ mét vuông.Vị trí: khu đô thị mới Văn Giang - Thị Trấn Văn Giang -...
      Đường 379, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh miếng đất 67 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      bán nhanh 2 lô liên kế tái định cư Hòn Sện Vĩnh Hoà.- Khu tái định dân cư cư đông đúc đầy đủ tiện ích an cư - đất cách biển bến du thuyền hơn 100m.- DT:...
      Phố Vũ Hữu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 210 m2, mặt tiền 7m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 530 tr

      530 triệu 210 m2 2,53 triệu/m2
      Bán mảnh đất thổ cư thôn Tân Hưng, Xã Ninh Hưng, TX Ninh Hòa.- DT 210 mét vuông.- Ngang 7m.- Đông Nam.- pháp lí SHR hai MT trước sau.- Đường oto...
      Đường Tỉnh Lộ 5, Xã Ninh Hưng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Minh Châu - 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 115 m2
      DT: 115m2 (ngang 5 dài 23).- SHR, 100 phần trăm nền thổ cư.- Xung quanh đầy đủ tiện ích: Trường học, BV, chợ, NH, siêu thị điện máy, Bách hoá...
      Đường Dương Minh Châu, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh.

      Sở hữu đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Phan - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 399 tr

      399 triệu 150 m2 2,66 triệu/m2
      Cần tiền thu hồi vốn nên tôi cần bán lỗ ở Xã Phan - Dương Minh Châu , Tây Ninh . DT: 150 mét vuông Vị trí nằm trên trục chính tỉnh lộ đường 784 gần...
      Đường 784, Xã Phan, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Thuận - Châu Thành - Trà Vinh, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Kẹt tiền KD tôi cần bán ngay nền đất MT đường Hùng Vương, Hòa Thuận, Châu Thành, TV giá cam đoan rẻ hơn thị trường.Vì nền đất dự định mua ở nên vị trí...
      Đường Hùng Vương, Xã Hòa Thuận, Châu Thành, Trà Vinh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất mặt tiền 6m tại Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất Thôn Vĩnh Châu, xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang.Chỗ làng yến Mai sinh đi vô.- DT mỗi lô: 86,7 mét vuông (ngang 6.1m) nở hậu.- Đường ô tô 4m,...
      Thôn Vĩnh Châu, Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh miếng đất 99 m2, mặt tiền 6m tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 99 m2 20,11 triệu/m2
      Chủ ngộp! Hạ giá bán ngay mảnh đất ở Thôn Thái Thông 1 xã Vĩnh Thái. Đường oto vô tận nơi.DT: 99,5 mét vuông (ngang 6,5m).Hướng: Đông.Giá bán ngay:...
      Đường Thái Thông, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất 320 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 550 tr

      550 triệu 320 m2 1,72 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư đường Liên Xã, Thôn 3 Diên Đồng, Diên Khánh.- DT 320m2.- Ngang 10,5m.- Hướng bắc.- Đường hiện trạng 10m quy hoạch rộng 15m Đường liên...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất 101 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 101 m2 28,72 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp 2 MT tại Khu Z753 (quân đội) - P. Vĩnh Hoà.Đường Đỗ Thị Sậu.Vị trí cách đường 2/4 chỉ 50m.sát biển 1 kilomet.Gần bến xe Phía Bắc,...
      Đường Đỗ Thị Sậu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 999 triệu

      999 triệu 74 m2 13,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất Xã Diên An gần Phú Ân Nam 2, cách đại lộ Võ Nguyên Giáp chỉ 400mTừ vị trí đất di chuyển về trung tâm thành phố Nha Trang chỉ 10 ph xe...
      Đường 23/10, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 3 m2 tại Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 60 tr

      60 triệu 3 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất 3000 mét vuông MT Trần Hưng Đạo 2. Cách Trần Hưng Đạo 1 ~ 150m. Đã Xây Hàng Rào bao. QH 1500m đất hỗn hợp. 1500m đất ở xd cao...
      Đường Trần Hưng Đạo, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu mảnh đất hướng Đông - Nam tại Xã Hòa An - Phú Hòa - Phú Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - DT: 511.1 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ.- Mục đích sử dụng: Đất ở nông thôn.- Đường quy hoạch 16m.- sổ hồng riêng chính chủ.- Tiện...
      Xã Hòa An, Phú Hòa, Phú Yên

      Cần bán miếng đất 150 m2 tại Xã Truông Mít - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 350 triệu

      350 triệu 150 m2 2,34 triệu/m2
      5x30m. Đất có thổ cư. Kế bên nhựa. sổ hồng. 350tr. TL mạnh.Chủ gửi bán vài nền đất MT đường 12m tại xã Truông Mít, huyện Dương Minh Châu, Tây Ninh. Xung...
      Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 165 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 580 tr

      580 triệu 165 m2 3,52 triệu/m2
      8x21. Full thổ cư 165m2. Cách nhựa 30m. Kế bên khu công nghiệp. 580 tr. TL mạnh.Nằm ngay kế bên nhà văn hóa Tầm Lanh, cách 1,5 kilomet là DA khu ...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán đất An Bàng - Hội An. giá mềm nhất khu An Bàng.- DT 100 mét vuông.- Đường 13.5m.- giá 2.2 tỉ.a/c quan tâm vui lòng gọi 0901 992 ***
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất 200 m2 tại Xã Cẩm Hà - Hội An - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Sở hữu ngay đất Hồ Trảng Kèo - Hội An. Giá 2x triệu/m. (MS142)- Cách Phố cổ Hội An 1.2  kilomet- Chỉ 6 ph để di chuyển đến Biển An bàng- Tiện ích...
      Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán lô đất 500 m2 tại Xã Cẩm Kim - Hội An - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 500 m2
      Bán đất View Sông Cẩm Kim -Đường rộng 10m - Thích hợp sinh thái nghỉ dưỡng (MS152)- Cách Trung Tâm Phố Cổ Hội An chỉ 800m- Ngay khu du lịch Làng...
      Xã Cẩm Kim, Hội An, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!