Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 300 m2, mặt tiền 12m tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 320 tr

      320 triệu 300 m2 1,07 triệu/m2
      Chủ kẹt bán nhanh 6x50m có 50 mét vuông thổ cư giá 320 tr cắt lổ 1xx rồi liên hệ ngay em Thoa xem đất thực tế.Sổ sẵn công chứng ngay, MT nhựa 20m,...
      Đường 781, Thị trấn Châu Thành, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất 2 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8B - Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 500 triệu

      500 triệu 2 m2 250 triệu/m2
      Bán đất 500 tr gần đường nhựa Tỉnh Lộ 8B xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh.+ DT 1.500m2. Đường betong ô tô thoải mái.+ Có suối trước đất. cư dân xung quanh....
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 5 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 5 m2 980 triệu/m2
      Vị trí: Thanh Trì, Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng.DT: 4900m2 (400m2 thổ cư).Giá: 4 tỉ 9.MT bê tông, suối bao quanh.Sẵn thổ cư.View đẹp.gọi ngay: 0374 305...
      Thanh Trì, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 7m tại Phường An Hòa - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Kẹt vốn cần bán nhanh mảnh đất đường Trần Văn Giàu, An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang.Đất MT đường rộng xe oto di chuyển thoải mái tới vị trí đất, gần chợ, BV...
      Đường Trần Văn Giàu, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán đất mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 368 triệu

      368 triệu 0 m2
      Cần bán nền đất thổ cư tại thôn 1 xã Ninh Thượng TX Ninh Hoà tỉnh Khánh Hoà.DT: 297,5m2 thổ cư 60m2.Ngang 6m dài 47m.MT đường bê tông, KDC hiện hữu.Giá...
      Thôn 1, Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh mảnh đất 95 m2 tại Đường 2 - Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      Bán đất gần cao tốc Nha Trang - Liên Khương và đường thông Khánh Sơn giá rẻ.+ DT 95.000m2 (9ha5) đất triền đồi view đẹp.+ Đường oto tới đất. Có thể mua thêm...
      Đường 2, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 120 m2 tại Đường Trần Quang Khải - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      NH thanh lý gấp đất đẹp MT đường Trần Quang Khải, P. 8, Đà Lạt, Lâm Đồng.DT: 6x20m = 120m2 SHR, xây tự do.giá tốt sang tên ngay, hỗ trợ vay NH.Đất ngay ĐH...
      Đường Trần Quang Khải, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 464 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 12,06 tỷ

      12.07 tỷ 464 m2 26 triệu/m2
      Đất siêu đẹp phù hợp đầu tư, xây hotel, nhà hàng, spa...- Vị trí: Trung tâm thị trấn Mù Căng Chải.- DT: 464m2.- MT: 15m.- pháp lí: Đất đấu giá full thổ cư,...
      Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 49 m2 tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 49 m2
      mở bán: Tổng 63 sổ hồng quy hoạch full thổ cư tại Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng.- Lốc 1: 17.305 mét vuông sẵn 21 sổ hồng sẵn 2900 mét vuông thổ...
      Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay mảnh đất 456 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,19 tỷ

      3.2 tỷ 456 m2 7 triệu/m2
      Giá sở hữu chỉ từ 7 tr/m2.Vị trí vàng: Tọa lạc ngay MT đường Lý Thái Tổ, xã Đambri, TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng.Tiềm năng đầu tư: Đường Lý Thái Tổ quy hoạch...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng miếng đất 8 m2 tại Xã Cam Con - Bảo Yên - Lào Cai, giá tốt

      Thỏa thuận 8 m2
      Sân bay Sapa tại xã Cam Con.Cần tiền nên bán nhanh.Siêu phẩm trong siêu phẩm. 8000 mét vuông cách BV 50m. trường cấp 1 150m. ủy ban nhân dân...
      Xã Cam Con, Bảo Yên, Lào Cai

      Sở hữu đất nền 5 m2 tại Xã Mỹ Cẩm - Càng Long - Trà Vinh, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 5 m2 838 triệu/m2
      bán gấp 5 công đất tại xã Mỹ Cẩm huyện Càng Long, Trà Vinh.Đất 1 MT đường nhựa, 1 MT sông Lo Co. MT đường nhựa 25m, dài hơn 200m.Trên đất có sẵn 300m2 đất...
      Xã Mỹ Cẩm, Càng Long, Trà Vinh

      Chuyển nhượng đất 120 m2 tại Đường Huỳnh Phan Hộ - 6 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay mảnh đất MTĐ Huỳnh Phan Hộ cách QL1A chỉ 500m, P6, Sóc Trăng.DT 120 mét vuông. giá cả thỏa thuận.sổ hồng, nền thổ cư...
      Đường Huỳnh Phan Hộ, Phường 6, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán lô đất nền 394 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trưng Nhị - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 800 tr

      800 triệu 394 m2 2,04 triệu/m2
      Một sẹt CT02, đường Trung Nhị, TX Trảng Bàng, Tây Ninh. Cách Chợ, thị ủy Trảng Bàng 200m.Kết nối Tây Ninh giữa Củ Chi, HCM chỉ hơn 30p di chuyểnnền đất...
      Đường Trưng Nhị, Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hòa Thành - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán gấp miếng đất thị trấn Hòa Thành, Tây Ninh.miếng đất MT đường Phạm Văn Đồng. Cách BV Đa khoa Hồng Hưng 200m, trường cấp 3 Lý Thường Kiệt, ủy ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Thị trấn Hòa Thành, Hòa Thành, Tây Ninh

      Bán gấp đất 120 m2, mặt tiền 7m tại Phường 2 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Gia đình cần gấp vốn bán gấp đất ở đường Trần Nhân Tông, P. 2, Sóc Trăng.- Nằm trong trung tâm hành chính, KDC hiện hữu đông đúc, đầy đủ tiện ích trong...
      Đường Trần Nhân Tông, Phường 2, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Sở hữu ngay đất nền 525 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 525 m2 12,96 triệu/m2
      Bán đất MT tỉnh lộ 848, đất nở hậu, gần ngã tư Phạm Hữu Lầu, đoạn đường đông nhất của Tỉnh lộ 848, thuộc P. An HòaGần 2 trường mẫu giáo, 1 trường cấp 1,...
      Đường 848, Phường An Hòa, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán nền đất 115 m2, mặt tiền 5m tại 1 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 600 triệu

      600 triệu 115 m2 5,22 triệu/m2
      Giá: 600tr.DT: 115m2 (ngang 5 dài 23).- sổ hồng, 100 phần trăm nền thổ cư.- Xung quanh đầy đủ tiện ích: Trường học, BV, chợ, NH, siêu thị điện máy,...
      Đường Ngô Hữu Hạnh, Phường 1, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!