Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp đất 120 m2 tại Đường Hoàng Anh - Tân Khánh - Tân An - Long An, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất MT Đường Hoàng Anh, P. Tân Khánh, Tân An, Long An.Nằm ngay KDC đông đúc, nhiều tiện ích xung quanh.SHR từng nền, sang tên công chứng...
      Đường Hoàng Anh, Phường Tân Khánh, Tân An, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Phường 5 - Tân An - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      bán nhanh miếng đất ngay MTĐ Lê Văn Khuyên gần Trung Tâm Huấn Luyện Quân Nhân, Tân An, Long An.DT: 120m2 (6x20m).Vị trí đắc địa ngay trung tâm, đường ôtô...
      Đường Lê Văn Khuyên, Phường 5, Tân An, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Xã Tường Lộc - Tam Bình - Vĩnh Long, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất xã Tường Lộc, Huyện Tam Bình, Vĩnh Long.nền đất MT đường Võ Tấn Đức.DT 120 mét vuông.Giá 650 tr Bán kính 500m gần những tiện...
      Đường Võ Tấn Đức, Xã Tường Lộc, Tam Bình, Vĩnh Long

      Chuyển nhượng đất 120 m2 tại Huyện Trà Ôn - Vĩnh Long, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Nằm MT đường Thống Chế Điều Bát, Thị Trấn Trà Ôn, Vĩnh Long. Kế bên Chi Cục Thi Hành Án.Đường trải nhựa 8m, thuận tiện di chuyển giữa các tiện ích khu...
      Đường Thống Chế Điều Bát, Thị trấn Trà Ôn, Trà Ôn, Vĩnh Long

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Hoà Thuận - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ bán lỗ đất đẹp MT đường Nguyễn Thái Học, P. Hòa Thuận, Cao Lãnh, Đồng Tháp.DT: 6x20=120m2 sổ hồng, xây tự do.Sang tên ngay, hỗ trợ vay NH.Đất...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Hoà Thuận, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán gấp lô đất nền 427 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 950 tr

      950 triệu 427 m2 2,23 triệu/m2
      Vị trí: Đông Hà, Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng.DT: 427m2 (250m2 thổ cư).Giá: 950 tr.MT bê tông, oto đi thoải mái.View đẹp, giá rẻ.call ngay: 0374 305 ***...
      Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 120 m2 tại Xã Thân Cửu Nghĩa - Châu Thành - Tiền Giang, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho anh/chịXung quanh cư dân đông đúc, đường sá rộng rãi, tiện ích đầy đủ, sổ hồng, thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do và có hô trợ...
      Xã Thân Cửu Nghĩa, Châu Thành, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 9 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 500 tr

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường lộ nhựa rộng 8m, có vỉa hè 4m, từ Võ Văn Kiệt đi vào 50m, P. 9, Vĩnh Long Cách Trường Năng khiếu Nghệ thuật thể dục thể thao 2 ph di...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 9, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 8m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 0 m2
      - KDC hiện hữu, gần nhiều resort lớn như Furama, Pull Man,... Cách bãi biển Mỹ Khê 500m , khu vực cư dân đông đúc , KD sầm uất - Đường : 7,5m vỉa hè 4m- DT...
      Đường Khuê Mỹ Đông 14, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 123 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 123 m2 30,09 triệu/m2
      Cần bán dãy trọ MT đường Hòa Nam 5,P Hoà An,Q. Cẩm Lệ.Đà Nẵng Vị trí: Ngay sau lưng bến xe trung tâm Đà Nẵng và gần chợ.cư dân đông đúc đầy đủ tiện ích...
      Đường Hòa Nam 5, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 2 m2, mặt tiền 60m, hướng Nam tại Duyên Hải - Trà Vinh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2 m2 3000 triệu/m2
      Cần bán 60m MT đường nhựa gần ven biển! DT toàn thửa 2.078m.Vị trí ngay đường vào dự án điện gió Hàn Quốc đã hoàn thành, từ cầu Láng Chim chạy thẳng xuống...
      Xã Trường Long Hòa, Duyên Hải, Trà Vinh

      Cần bán gấp miếng đất 85 m2 tại Xã Hạ Long - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - Đất vuông đẹp, gần 100 phần trăm thổ cư- MT 5m, đường rộng- vị trí đẹp : gần dự án sonasea, giáp biển, cách không xa mặt đường 334- DT nhỏ giúp dễ...
      Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp lô đất tại Phường Thắng Lợi - Kon Tum - Kon Tum, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán đất - đường Lương Khánh Thiện - TP khôngn Tum (Gia Đình Bảo).Giá 150 tr/m ngang.Mô tả:- Đất quy hoạch nghỉ dưỡng 2 MT, Ngang 30m dài 100m.- MT đường...
      Phường Thắng Lợi, KonTum, Kon Tum

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 294 m2 tại Đường 534 - Nghi Trung - Nghi Lộc - Nghệ An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 294 m2 8,85 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán 294 mét vuông MT 10m trục chính 48E (534) KD đa loại hình, vị trí đắc địa cách ngã 3 Quán Hành 1 kilomet, có thể mở Xưởng,...
      Đường 534, Xã Nghi Trung, Nghi Lộc, Nghệ An

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      LÔ GÓC mặt biển Quất Lâm nằm trên trục đường bao biển siêu đẹp DT 100m2Giá chỉ hơn 1 tỉSẵn bìa đỏ sang tên ngayBao toàn bộ phícontact em ngay nhé ạ: 0387...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 25m tại Xã Tả Phìn - Sa Pa - Lào Cai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Cuối năm cần tiền, chính chủ bán miếng đất bìa đỏ cất két. Mua bán sang tên sang nhượng luôn, hàng siêu hiếm tại thôn Giàng Tra, xã Tả Phìn.DT:...
      Xã Tả Phìn, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán đất 406 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Đại Hiệp - Đại Lộc - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 406 m2
      block căn hộ 3 Lô ngang 18m Đại Hiệp - Đại Lộc Qủng Nam cần bán ngay620 tr/lô sở hữu ngay, sổ sẵn công chứng- Cạnh nhà dân, trục thông thoáng cách ngã ...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Đại Lộc - Quảng Nam, giá 440 tr

      440 triệu 120 m2 3,67 triệu/m2
      - Khu mới 10 lô gần thị trấn Ái Nghĩa giá cực rẻ hiện nay 440 tr /lô- Vị trí rất đẹp, ngay sát QL - DT: 120 mét vuông (6x20)- Đường rộng 7.5m - KDC...
      Đường Đỗ Đăng Tuyển, Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!