Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh đất 112 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 112 m2 26,79 triệu/m2
      Chủ gấp lắm rồi!!Bất chấp!!! cắt lỗ 1.2 tỉ chủ bán ngay 125 mét vuông siêu đẹp ngay công viên Nam Hoà Xuân giá 3.2 tỉ bao thuế thu nhập cá nhân cho...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 124 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 124 m2 25,81 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc đường Hoàng Thiều Hoa bãi tắm Tân Trà gần sông.- DT 124m2 ngang 7m, Tây Bắc.- Vị trí đẹp gần sông, thích hợp đầu tư.- Giá 3.2 tỉ.liên ...
      Đường Hoàng Thiều Hoa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất sổ riêng 143 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 143 m2 15,74 triệu/m2
      Bán nền đất Đường Hoà Bình 1, Hoà Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng- Dt: 5 x 28,50 = 143m2- Đông Nam- Đường 5,5m vỉa hè 3m* nền đất vị trí sát sông, KDC đông...
      Phố Hòa Bình 1, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Song song Võ Chí Công, ngay cầu Khuê Đông.Đường 7m5 vỉa hè 4m.DT: 100m (5x20).Hướng Tây Đường 7,5m vỉa hè 4mGiá: 2,5 tỉ. Có TL.liên hệ ngay: 0935 965 ***...
      Đường Phạm Đức Nam, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường Kim Đồng - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất kẹp ống đường Kim Đồng,TĐC Tân Trà,Hoà Hải,Ngũ Hành Sơn,Đà Nẵng.-DT100m²(5x20m),hướng Tây-Đường 7.5m vỉa hè rộng-Vị trí đẹp sát với...
      Đường Kim Đồng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất 100 m2 tại Đường Cồn Dầu 2 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Cần bán gấp đất đg Cồn Dầu 2.Tây Bắc.Gần chợ hoà xuân.Gần cầu Nguyễn Tri Phương.Khu E1 Hoà xuân. Vị trí đẹp. cư dân đông đúc.giá 2,7tỉ. ( tl )liên hệ ...
      Đường Cồn Dầu 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất 161 m2 tại Đường Phước Tường 1 - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 161 m2 34,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô góc hai MT đường Phước Tường 1, cách Tôn Đản ~ 60m.- Khu vực gần Uỷ Ban, Chợ, Trường học. - Đất lô góc thoáng rộng, ngang 8.7m dài 19m...
      Đường Phước Tường 1, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh mảnh đất 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 650 tr

      650 triệu 62 m2 10,49 triệu/m2
      🌈🌈. Đẹp không tưởng mà giá cực rẻ thị trường thủy nguyên luônĐường trải nhựa ápphan đèn cao áp sáng trưngDT 62 ngang 5👉👉 Giá 650 trTại thôn 2 xã hợp...
      Xã Hợp Thành, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay mảnh đất 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 75 m2 18 triệu/m2
      💸 mở bán miếng đất thuộc địa bàn xã Tân Dương+ Vị trí đắc địa gần trung tâm hành chính, dự án đường máng nước - dự án HH, gần đường 359, xung quanh tiện...
      Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất 110 m2 tại Xã Long Hiệp - Bến Lức - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Chuẩn bị gia đình chuyển về quê làm ăn, cần vốn nên cần bán mảnh đất ở ĐT833B - Long Hiệp - Bến Lức. Đi từ đường QL 1A vào tầm 3 ph, gần trường Võ Công...
      Đường ĐT 833B, Xã Long Hiệp, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Đức Huệ - Long An, giá 520 triệu

      520 triệu 130 m2 4 triệu/m2
      Bán lỗ mảnh đất 130 mét vuông thổ cư, gần chợ và ủy ban nhân dân, đường đan 4m chỉ 520 tr Đức Huệ, Long An - - DT: 5x26m (thổ cư 100 phần ...
      Xã Bình Hòa Bắc, Đức Huệ, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 180 m2, mặt tiền 7m tại Hải An - Hải Phòng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 180 m2 35,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 180 mét vuông gần Hồ Phương Lưu.DT 180 mét vuông, MT 7,2m. Tây Nam.Đường rộng 7m giao thông thuận tiện. cư dân đông...
      Đường Bùi Thị Tự Nhiên, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 168 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 168 m2 16,67 triệu/m2
      bán nhanh đất DT 4,2x34(168 mét vuông) MT Thống Nhất, KP8 P.Tân An, Tx LaGi, Bình Thuận.Hiện trạng đất trống, ranh mốc đầy đủ, xung quanh cư dân...
      Đường Thống Nhất, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Bán lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Nghĩa Hưng - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 599 triệu

      599 triệu 100 m2 5,99 triệu/m2
      Chỉ 6xxtr / 101m2 tại khu công nghiệp Nghĩa Hưng - Bắc Giang.- Đất bám đường oto tránh.- bìa đỏ nét không quy hoạch.- Cách khu công nghiệp Nghĩa Hưng...
      Đường Tỉnh lộ 295, Xã Nghĩa Hưng, Lạng Giang, Bắc Giang

      Bán miếng đất 82 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      Bán nền đất P. Hiệp Hòa TP Biên Hòa.DT 4,2 x 19 m sổ riêng thổ cư.Xây dựng tự đường oto đến nhà.Khu vực cư dân đông đúc.Sát bên các dự án lớn - siêu...
      Đường Đặng Văn Trơn, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 178 m2 tại Đường 769 - Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 178 m2 5,06 triệu/m2
      Vị trí 1 sẹc DT769 cách Sân Bay Long Thành 15p đi xe, xung quanh đầy đủ tiện ích.DT: 178m, sổ riêng thổ cư.Giá: 900tr/ nền, bank cho vay 700 tr.Đường nhựa...
      Đường 769, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất sổ riêng mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất P. Bửu Hoà.vị trí đẹp sát bên là dự án cầu thống nhất/ siêu thị EAMON DT: 4,2 X 18 (74,6mv)Đất vuông vắn có thể KD buôn bán Hỗ trợ vay...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 90 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán ngay trong tuầnGiảm 1ty5 xuống còn 1ty2 buông sổĐất 2 MT trần quý cáp ( 1 mặt hẻm 23 , 1 mặt trần quý cáp).Địa thế bao đẹp. Tổng DT : 90m...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!