Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nền đất 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 450 triệu

      450 triệu 108 m2 4,17 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bán lỗ miếng đất 108  mét vuông gần full thổ cư giá mềm, đối diện resort đôi dép Lộc An.Vị trí: Lộc An - Bảo Lâm.DT 108 mét ...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 584 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 439 tr

      439 triệu 584 m2 0,76 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay 584m2 đất đường 21 Lộc Quảng, Bảo Lâm, giá 439 tr sổ hồng riêng.- DT 584m2 (12x48)m.- Tây Bắc.- Đất nông nghiệp.- Đường nhựa...
      Đường Số 21, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu mảnh đất 312 m2, mặt tiền 15m tại Xã Sơn Nga - Cẩm Khê - Phú Thọ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 312 m2 12,83 triệu/m2
      miếng đất 312 m2 vuông vức mặt đường, chiều ngang 15 m, mặt bên cạnh là ngõ. Cách KCN Cẩm Khê 1 kilomet. call ngay A Trường 0906 160 ***
      Xã Sơn Nga, Cẩm Khê, Phú Thọ

      Sở hữu ngay lô đất 115 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      Nằm ngay tuyến đường Điện Biên Phủ kéo dài và tuyến đường huyết mạch DT608 kết nối TP Hội An và thị trấn Vĩnh Điện.Vị trí đắc địa ngay chợ, đường thông kết...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 130 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 130 m2 11,5 triệu/m2
      Bán đất view Vịnh Biển gần Sân bay. bìa đỏ lâu dài. Chỉ 11tr/ mét vuông tại Vịnh An Hoà City- khu đô thị Vịnh An Hoà City là dự án duy nhất sở hữu...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất mặt tiền 8m, hướng Nam tại Xã An Vĩnh - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Hiện nay do cần tiền nên tôi cần bán ngay miếng đất ở tại khu dân cư số 2 Thôn Đông An Vĩnh, huyện Lý Sơn.Đất vuông vứt, nở hậu đẹp. Phong thủy tốt, xem...
      KDC số 2 Thôn Đông An Vĩnh, Xã An Vĩnh, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán lô đất tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 19,51 tỷ

      19.52 tỷ 0 m2
      Bán đất Vàng trung tâm thị trấn Mù Cang Chải, Yên Bái: Với DT lớn phù hợp với KD Nhà hàng, hotel, homestay nghỉ dưỡng đẳng cấp.- MT 18m.- DT 424,2m2.- Đất...
      Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Sở hữu lô đất sổ riêng 371 m2, mặt tiền 10m tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 935 tr

      935 triệu 371 m2 2,53 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh miếng đất MT đường 12m ngay đường Tỉnh Lộ 782 rẽ vào 200m, P. Gia Lộc - TX Trảng Bàng Vị trí cực đẹp, ngay mũi tàu đường tránh...
      Đường 782, Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp miếng đất 153 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 263 triệu

      263 triệu 153 m2 1,72 triệu/m2
      miếng đất siêu rẻ chỉ 2xx/ lô tại Thành Minh(Thạch Thành) - Thanh Hoá.Xã Thành Minh huyện Thạch Thành Tỉnh Thanh Hoá.pháp lý an toàn sẵn sàng ra sổ.Hạ...
      Phố 45, Xã Thành Minh, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Cần bán lô đất sổ riêng 3 m2 tại Xã Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 45 triệu

      45 triệu 3 m2 15 triệu/m2
      bán gấp nền đất 3300 mét vuông thổ cư tại Điện Nam Đông - TX. Điện Bàn - Quảng Nam.- nền đất nằm sát TP Hội An.- Ngay cụm khu công nghiệp An...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam.

      Bán miếng đất 1 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1 m2 2500 triệu/m2
      Vị trí ngay chợ Bảo Lâm, UBND xã Lộc Ngãi.Hạ tầng cảnh quan đã có sẵn.View đỉnh đồi săn mây.Có đèn chiếu sáng, an ninh, hệ thống camera.Giá 2tr5/ mét ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất mặt tiền 45m tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,94 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      Do cần dồn vốn vào dự án khác nên tôi đang cần bán khu đất ở tại Thôn Đá Trắng, Thống Nhất, Hoành Bồ, TP. Hạ Long. DT trên sổ là 705,4m2 (400 m2 thổ cư +...
      Thôn Đá Trắng, Phường Hoành Bồ, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nền đất 270 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Thành phố Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 270 m2 5,49 triệu/m2
      * khu dân cư Thanh Niên - một lô duy nhất giá cực rẻ thị trường - chỉ 1.4xx tỉ* DT 10x27m hướng Tây.* mảnh đất sạch đẹp không vướng cống trụ, hạ tầng...
      Đường Thanh Niên, Phường Đông Giang, Đông Hà, Quảng Trị

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1 m2 tại Xã Hương Cần - Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 800 triệu

      800 triệu 1 m2 800 triệu/m2
      - Chính chủ em chào bán siêu phẩm nghỉ dưỡng view cực đỉnh, đẹp ngút ngàn, trục đường chính liên huyện, mặt đường nhựa to vật vã, xe công chạy, phía sau...
      Đường ĐT 316, Xã Hương Cần, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Bán nền đất 420 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 420 m2 2,39 triệu/m2
      - Chính Chủ Ngộp Bán mảnh đất Thổ Vườn View Sông, Ngay Trung Tâm TX Trảng Bàng - Tây Ninh - DT Đất: 12m x 35m = 420 mét vuông (Có 200 mét vuông...
      Đường Quốc Lộ 22, Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng miếng đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 500 m2 6,4 triệu/m2
      Đất Đẹp MT Đường Trần Nhật Duật Đambri TP Bảo Lộc, giáp ranh P. 2.- DT 500 mét vuông (10x50m) quy hoạch thổ cư, chủ đang xin chuyển đổi.- giá hiện tại...
      Đường Trần Nhật Duật, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay mảnh đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 1 m2 1750 triệu/m2
      Đất đẹp gần KiWuKi 500m, hẻm Tôn Thất Thuyết Đambri TP Bảo Lộc.- DT: 1043m2, (20x51m).- Giá chỉ còn 1tỷ7xx (Tổng hơn 6 sào có 4 lô DT từ 1 - 2 sào, nếu...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 105 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - 3 - Gò Công - Tiền Giang, giá 690 triệu

      690 triệu 105 m2 6,58 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay nền đất đường Phố Hai Bà Trưng, P. 3, Gò Công, Tiền Giang.- Có đầy đủ pháp lí sổ hồng riêng, mua là sang tên ngay.- Đất đẹp,...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường 3, Gò Công, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!