Thông tin mô tả
Cần bán đất
-
- Thổ cư: 108
-
- Đường
+ Đất ở vj trí đắc địa ngay
+ Đất ở là
Quý khách có nhu cầu xin
Giá: 7,99 Tỷ
Diện tích: 216 m2
Giá/m2: 36,99 Triệu/m2
656859
Mua bán
Cần bán đất
-
- Thổ cư: 108
-
- Đường
+ Đất ở vj trí đắc địa ngay
+ Đất ở là
Quý khách có nhu cầu xin
NGUYỄN CHÍ LINH
Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,98 tỷ
277 m2
Khu phố đông tân, dĩ an Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Thỏa thuận
800 m2
Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,35 tỷ
60 m2
Đường Tỉnh lộ 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
1,45 tỷ
55 m2