Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 10 m2 tại Huyện Tam Nông - Phú Thọ, giá 13 triệu

      13 triệu 10 m2 1,3 triệu/m2
      Bán đất tại huyện Tam Nông, Phú Thọ- DT 64ha, giá từ 55-59 đô/m- DT có cắt nhỏ từ 1ha đến 10ha tùy theo nhu cầu - Hạ tầng đường trường điện đã có đủ , khu...
      Xã Bắc Sơn, Tam Nông, Phú Thọ

      Bán gấp lô đất sổ riêng 312 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 312 m2 3,85 triệu/m2
      312 mét vuông thổ cư. 2 MT. Cách HL1 100m. Sau lưng UB. 1,2 tỉ Còn vài miếng đất đẹp nằm tại ấp Suối Cao A, xã Phước Đông, Gò Dầu, tây Ninh. Nằm kế...
      Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay mảnh đất 155 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 599 tr

      599 triệu 155 m2 3,87 triệu/m2
      CAM KẾT RẺ NHẤT KHU VỰCđc: Ấp Phước Hội Xã Phước Thạnh Huyện Gò Dầu Tỉnh Tây NinhDT: 5x31 thổ cư 100%+ MT đường bêtông 4m cách nhựa Cầu Ô chỉ 100m.+ Cách...
      Đường Suối Cầu Đúc, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Đặng Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán đất 30 m2 tại Xã Tam Hợp - Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 36 tr

      36 triệu 30 m2 1,2 triệu/m2
      Cần bán đất tại xã Tam Hợp, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc.- DT 3 ha, giá chỉ 1,2tr/ mét vuông.- Vị trí đắc địa, đất nằm tại KCN Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc,...
      Xã Tam Hợp, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 7m tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ e gửi bán mảnh đất đấu giá Lễ Pháp Dt 115.5m, mt 7, vỉa hè 3m, thoáng sau 3m, đường trước đất 7.5mĐất đấu giá Lễ Pháp là khu đất đấu giá phân lô...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất mặt tiền 7m tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ e bán lô góc 3 mặt thoáng tại khu đất đấu giá hướng Tây Bắc Lễ Pháp - Đông Anh😃Dt 115.5m, mt 7, vỉa hè 3m, thoáng sau, thoáng cạnh 3m, đường...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 47 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 47 m2 54,26 triệu/m2
      Giá 2,55 tỉ có ngay nền đất gần khu đô thị Kim Chung Lai Xá - Hoài Đức - HN - S: 47m2 MT 4,1m Đường trước hơn 2m - oto nhỏ vào tận đất, nở hậu 50m ra khu...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 320 m2, mặt tiền 34m tại Huyện Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 320 m2 8,44 triệu/m2
      Tôi cần bán đất ngay cạnh dự án sun beauty osen, DT 320m2Đất chính chủ , cách đường 504 chỉ 50m Đường đổ nhựa rộng 10mCách trường Tiểu học - cấp 2 xã...
      Dự án Sun Beauty Onsen Thanh Hóa, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay miếng đất 58 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 58 m2 73,28 triệu/m2
      + Vị trí hẻm xe nhựa xe tải, khu vực dân trí cao.+ DT 58 mét vuông (4.2x13.8) vuông vắn, nở hậu nhẹ.+ Đất cư dân hiện hữu xây dựng tự do.+ Tương lai...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      Bán đất full thổ cư MT đường 504 cạnh dự án sunbeauty osen,MT đường 504 tiện KD cách chợ lăng chỉ có 500mCách QL 45 chỉ có 500mcách uỷ ban nhân dân xã...
      Dự án Sun Beauty Onsen Thanh Hóa, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Sở hữu đất nền 1 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1 m2 1100 triệu/m2
      Chính chủ bán 1000m2 view trực diện hồ Đăk Long Thượng.Ngay cạnh homestay đang vận hành KD cho thuê nghỉ dưỡng.Giá chỉ 1 tỉ 1/1000m2. View hồ siêu đẹp.Cách...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 196 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 196 m2 8,17 triệu/m2
      Chính chủ, hạ giá bán ngay mảnh đất 2 MT trung tâm Lộc An.- cư dân đông đúc, xung quanh có nhiều tiện ích, chợ, trường Tiểu học - 2 - 3. Đầy đủ, ủy ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán miếng đất mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Xã Lát - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "Vị trí: Xã Lát Huyện Lạc Dương.- DT: 297.1 mét vuông (10.1 x 29.6)m trong đó:+ DT đất ở: 290.8 mét vuông.+ DT đất nông nghiệp: 6.3  mét ...
      Xã Lát, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 7 m2, mặt tiền 84m tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 7 m2 1500 triệu/m2
      "Vị Trí: Nam Hà, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng.- DT: 7047m2 (84.5x579.3) có 1400m2 thổ cư.- Hướng Đông.- Đường bê tông bằng phẳng 3m, xe ô tô vào đc.- Vị trí nằm...
      Xã Nam Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán 197 ha đất tại Lộc Tân, giáp Đại Lào (MT đường Thi Sách).Trên đất đã có giấy phép khai thác khoáng sản (cát - cao lanh - gỗ - đá) + đất đc quy...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 2 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 2 m2 3400 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất gần 2000m2 tại P. An Thới - TP. Phú Quốc. Đất đẹp, đường thông, lộ giới 12m. 3 mặt nhà ở full, KDC hiện hữu. Cách đường Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu nền đất 6 m2, mặt tiền 64m, hướng Đông tại Xã Lát - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 6 m2 2333,34 triệu/m2
      "Vị trí: Xã Lát Păng Thiên Lạc Dương.- DT: 5701 mét vuông (64.80x87.98).- Hướng Đông.- Vị trí nằm ngay trục đường thông sang huyện Lâm Hà, Đức Trọng...
      Xã Lát, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 4 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông - Bắc tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 13 triệu

      13 triệu 4 m2 3,25 triệu/m2
      "Vị trí: Huyện Tà Nung Đà Lạt.DT: 3600m2 (40 x 90).- Đông Bắc.- Khu này 3 lô gần nhau, lên đc thổ cư.- Đường rộng 6m xe tải vào đc.- Đất này có thế đẹp,...
      Xã Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!