Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 5 m2, mặt tiền 45m tại Xã Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 5 m2 1900 triệu/m2
      DT: 4777m2- Toạ lạc tại xã Long An, Long Thành- Vị trí sát cao tốc, vòng xoay Long Thành- TIện ích sân bay, cao tốc, thị trấn Long Thành- Phù hợp đầu tưgiá...
      Đường Long Thành - Dầu Giây, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 550 m2 tại Đường Quốc lộ 4D - Sa Pa - Lào Cai, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 550 m2 9,91 triệu/m2
      lô đất có thổ cư tại Ô Quý Hồ Sapa.- Cần bán lô đất nằm sát QL 4D, thuộc P. Ô Quý Hồ, TX Sapa.- Vị trí lô đất gần nhà hàng Mộng Mơ P. Ô Quý Hồ, gần uỷ...
      Đường Quốc lộ 4D, Phường Ô Quý Hồ, Sa Pa, Lào Cai

      Chuyển nhượng nền đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Gio Linh - Quảng Trị, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      bán ngay nền đất quy hoạch Gio Linh - ven sân bay Quảng Trị.Nằm trên đưởng Tỉnh Lộ 74 nối Cao Tốc Bắc Nam - TT Gio Linh - khu công nghiệp Quán Ngang -...
      Xã Gio Sơn, Gio Linh, Quảng Trị

      Cần bán gấp mảnh đất 10 m2, mặt tiền 50m, hướng Đông tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 10 m2 2500 triệu/m2
      Chính chủ ngộp bank cần bán nhanh 3 miếng đất.Đất nền full thổ cư, giá rẻ gần khu công nghiệp Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh.Vị trí đất tại ấp Phước...
      Dự án Địa Lợi Golden, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất 1 m2 tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá 11 tỷ

      11 tỷ 1 m2 11000 triệu/m2
      Cần bán 1350m2, 200m2 thổ cư tại Tiểu khu 32 thị trấn Nông trường Mộc châu.Tổng DT 1350, 200m2 thổ cư.Vị trí đất cách mặt phố Hoa ban 20m.pháp lí ranh giới...
      Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Nông trường Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 14m tại Thường Tín - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 200 m2 20 triệu/m2
      Tôi cần bán khu đất DT 200 mét vuông tại Thôn Xâm Hồ - Xã Vân Tảo - Thường Tín - TP Hà NộiKhu đất cách trục đường chính 10m, gần đường Vành đai 4 và...
      Xã Vân Tảo, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      🏡✏️ nền thổ cư DT 6 x 15m, xây dựng 6x12m, thổ cư 67,1 mét vuông đã trừ hết lộ giới.* pháp lí: SHR💰 giá: 4.5 tỉ còn thỏa thuận✅ Vị trí nhà:- MT...
      Đường Xuân Thới Thượng 6, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 234 m2, mặt tiền 11m tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 18,49 tỷ

      18.49 tỷ 234 m2 79 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần BÁN Đất BT Lê Bình ngay biển Phạm Văn Đồng, P An Hải Bắc Q. Sơn Trà Đà NẵngDT 234m (11,7x20m vuông vắn).Đường 7.5m lề 4mHướng Tây.pháp ...
      Đường Lê Bình, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      DT đất: 5x20=100 mét vuông, Hướng BắcVị trí: đường Trương Định 10m5 vỉa hè mỗi bên 5m, đường thông biển bãi tắm Mân Thái-Q. Sơn Trà, cách bãi BIỂN...
      Đường Trương Định, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      1. Đất căn biệt thự đồi View Vịnh Hạ Long, KDL Bãi Cháy, Sân Golf, dự án Hạ Long Xanh.* Đặc điểm: DT 1000m2. 3 MT. DT xd 40 phần trăm. Lòng đường...
      Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền 210 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 680 triệu

      680 triệu 210 m2 3,24 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ NH bán gấp 5 lô ngay khu phố chợ Nam Phước.- 2 lô liên kế ngang 14m, 210 mét vuông giá chỉ 680tr.- 1 lô 145 mét vuông MT...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam.

      Sở hữu nền đất 195 m2 tại Đường 39 - Hưng Hà - Thái Bình, giá 9,16 tỷ

      9.17 tỷ 195 m2 47 triệu/m2
      bán nhanh đất Nhân Cầu 1 thị trấn Hưng Hà - Thái Bình.căn hộ góc 195 m2 đẹp đường rộng giá 47 t/ m2.Tôi cần tiền bán ngay lấy vợ cho con.Ae nào có nhu...
      Đường 39, Thị trấn Hưng Hà, Hưng Hà, Thái Bình

      Bán đất 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Quốc lộ 1A - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 160 m2 7 triệu/m2
      Tin đc không đất nền Gần Q. Lộ 1A thị trấn Tân Phong Quảng Xương.Lô 2 - 2 MT.Giá chỉ từ 6tr/ mét vuông.Vị trí: Gần trạm cảnh sát Giao Thông huyện...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Bán lô đất 500 m2 tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 10 tỷ

      10 tỷ 500 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất nền giá rẻ tại Thung Lũng Thanh Xuân, giá chỉ 20tr/ mét vuông rộng tới 1300 mét vuông full bìa đỏ.L/H lấy thông tin: 0966...
      Dự án Thanh Xuân Valley, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu miếng đất 140 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hải Lăng - Quảng Trị, giá 295 triệu

      295 triệu 140 m2 2,11 triệu/m2
      sp chỉ dành cho ac đầu tưCó kinh nghiệm cho thị trường mớiVsip 8 -- 500 ha đang san lấp Bds từ 200-400tr / nềnZalo : 0916 835 ***
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hải Lâm, Hải Lăng, Quảng Trị

      Chuyển nhượng đất nền 2 m2 tại Đường Tỉnh lộ 865 - Tân Phước - Tiền Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2 m2 3000 triệu/m2
      Đất giáp ranh ban chỉ huy quân sự huyện Tân Phước, đất 2 MT Tỉnh Lộ 865 và kênh 250, đất trồng cây lâu năm có 50 cây bơ 034 và mít, dừa. liên lạc 0939 413...
      Đường Tỉnh lộ 865, Thị trấn Mỹ Phước, Tân Phước, Tiền Giang

      Bán nhanh lô đất 145 m2, mặt tiền 25m tại Thành Mỹ - Thạch Thành - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 145 m2
      Bán đất Thành Mỹ gần Tỉnh Lộ 523.- Nằm ngay cạnh quy hoạch khu sinh thái Hồ Bai Cái.- Cách Tỉnh Lộ 523 chỉ 1 kilomet.+ Quy hoạch mở đường (10 - 12m)...
      Đường Tỉnh lộ 523, Xã Thành Mỹ, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Bán gấp đất mặt tiền 6m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất đấu giá, KP 2 - Trung tâm thị trấn Mù Cang Chải, tỉnh Yên Bái.- Vị trí: Đẹp và đắc địa nhất trung tâm thị trấn du lịch Mù Cang Chải, có độ cao 1.300m so...
      Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.