Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nền đất 85 m2 tại Đường Hòn Rớ - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      Bán đất Hòn Rớ 1 DT 85m2 giá 2,4 tỉ - Gần cầu An Bình TânVị trí quyết định giá trị - Đầu tư thể hiện tầm nhìn.- Đường hiện trạng rộng 10m thông thoáng ô tô...
      Hòn Rớ 1, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 137 m2, mặt tiền 5m tại Di Linh - Lâm Đồng, giá 483 triệu

      483 triệu 137 m2 3,53 triệu/m2
      Vị trí bát giác kim cương, lưng tựa thiên nhiên, mặt hướng cư dân.Tiện ích: Trường học cấp 1,2,3,... BV, Chợ, KDC tổng hợp, Khu nghỉ dưỡng,....DT: 137m có...
      Đường 20, Xã Hoà Ninh, Di Linh, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 740 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 740 m2 5,68 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất 3 MT đường. 1 MT đường đất và 2 MT đường kênh, oto đi thoải mái, xung quanh nhà dân ở kín và gần chợ và trường, sát bên Củ Chi....
      Đường Hương lộ 2, Xã Lộc Hưng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất 209 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Lập Thạch - Vĩnh Phúc, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 209 m2 10,29 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô F0 ( sổ năm 2016 ) chưa qua đầu tư, MT tỉnh lộ 306 xã Bàn Giản, Lập Thạch, không có lô nào giá mềm hơn 209 m² Ngang 7.8m dài 24.9m( Full thổ...
      Đường Tỉnh Lộ 307, Xã Bàn Giản, Lập Thạch, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh miếng đất 42 m2 tại Phố Lệ Mật - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      chính chủ gửi bán đất Lệ Mật, Q. Long Biên, DT 42m2, ngõ nông gần oto dừng đỗ.Đất đẹp gần ủy ban nhân dân P. Việt Hưng, ngõ thông các ngả Việt Hưng, Hoa...
      Phố Lệ Mật, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 61 m2 65,58 triệu/m2
      Bán Đất- Vị trí: MT đường 20m song hành Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12.- Giá từ 4 tỉ- Diệb tích: 61.4 mét vuông (4x15.4)- Hướng: đông- Đường trước...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 58 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 58 m2 51,73 triệu/m2
      Sale Sập SànHạ giá Lỗ- Vị trí: một sẹc đường ven Rạch Gia, đối diện căn hộ APĐ, P. An Phú Đông, Q. 12.- Giá: 3.7 tỉ, giảm còn trên 3 tỉ- DT: 57.8m2 (3.8 x...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 4m tại Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      Đắt xắt ra vàng, miếng đất còn xót lại ở khu vực KD hiếm nhà bán. Đường trước nhà rộng, hai oto tránh. Đối diện nhà là điện lực Q. Hồng Bàng. Uỷ ban,...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất 120 m2, mặt tiền 8m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Bán Đất- Vị trí: hẻm 1/ đường APD3, P. An Phú Đông, Q. 12. Cạnh công an P. An Phú Đông.+ Giá trên 5 tỉ+ DT: 120m2 (8 x 15)- Hướng: đông- Đường trước nền:...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 7m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 130 m2 32,31 triệu/m2
      Bán Đất- Vị trí: 1/ đường APD3, P. An Phú Đông, Q. 12. Hẻm đối diện BV Hồng Đức- Giá trên 4.2 tỉ- Tổng DT: 129.6m2 (7 x 18.5)- DT quy hoạch đất cư dân:...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 59 m2, mặt tiền 4m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 59 m2 55,94 triệu/m2
      Bán Đất- Vị trí: hẻm đường APĐ 10, P. An Phú Đông, Q. 12- Giá trên 3.3 tỉ- DT: 59.1 mét vuông (4x15)- Đường trước nền: 12m- Hướng: namĐể mua đc giá ...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 7m tại Khoái Châu - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      - Cơ hội bắt đáy bà con ơi - Đất Đông Tảo:- DT 110 mét vuông.- Chỉ 200m ra đến đường 205 - (sắp mở rộng đường).- Trong phạm vi 500 có chợ, trường cấp...
      Xã Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán ngay đất 337 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 330 tr

      330 triệu 337 m2 0,98 triệu/m2
      chào bán 3 lô full thổ cư tại Khánh Trung Khánh Vĩnh giá cực tốt.DT: 337 mét vuông - 341 mét vuông ngang 6,5m.pháp lí: SHR full thổ cư...
      Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      HÀNG ĐẸP GIÁ ĐẦU TƯ - SÁT khu đô thị PHÚ ÂN NAM 2 - DIÊN AN - ĐƯỜNG BÀN CỜ - THÔNG TỨ PHÍA - SÁT ĐƯỜNG 13M - khu đô thị PHÚ ÂN NAM 2 - GIÁ CHỈ HƠN tỉ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất 278 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 278 m2
      "mảnh đất FULL thổ MT đường Trần Phú, Nha Trang- giá mềm nhất thị trường- DT: 278m2 toàn bộ là đất ở đô thị lâu dài- Bề ngang rộng 11.3m- Giá cực shock...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất 326 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,69 tỷ

      13.7 tỷ 326 m2 42 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất căn biệt thự MT Huỳnh Văn Nghệ, khu BT lấn biển Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT: 326 m.MT rộng: 10m.Hướng Nam nhìn ra biển, đường nhựa...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán mảnh đất 260 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 260 m2 7,31 triệu/m2
      7tr3/ mét vuông view Sông Diên Phú. Đường nhựa Cầu Voi.Quy hoạch thành 2 MT, đường nhựa 7m và đường bờ kè 5m.KDC, view sông mát mẻ, đường nhựa liên...
      Đường Cầu Voi, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp mảnh đất 90 m2 tại Xã Thái Ninh - Thanh Ba - Phú Thọ, giá 13 triệu

      13 triệu 90 m2 0,15 triệu/m2
      Cần bán đất tại xã Thái Ninh, Thanh Ba, Phú Thọ.- DT 90000m2, giá chỉ 140k/m2.- Nằm ở vị trí vô cùng đắc địa, giao thông thuận tiện, xe công đi lại thoải...
      Xã Thái Ninh, Thanh Ba, Phú Thọ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!