Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.891 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu lô đất sổ riêng 58 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 58 m2 39,32 triệu/m2
      Lô A13 khu dân cư Đảo Thịnh Vượng kế bên khu du lịch BCR Tam Đa ngộp bank bán ngay. - Dt 58m đường 10m. - ( hổ trợ lấy sổ dùm chủ ) - Lô sạch đẹp - SHR...
      Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 200 m2 39 triệu/m2
      Cần bán cặp Mạc Đăng DoanhB1.62 lô 4x.4x (sát góc)Hướng hướng Tây Namgiá siêu tốt______________________ ̂ ̣̂ : Hoàng Tiến Land : 0896 494 ***
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 100 m2 33,9 triệu/m2
      BÁN mảnh đất ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 17, HÒA XUÂN+ mảnh đất nằm gần cầu Nguyễn Tri Phương+ block căn hộ ; b1. 44 khu sinh thái hòa xuân + Xung quanh nhà cửa...
      Đường Thanh Lương 17, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 100 m2 31,9 triệu/m2
      - Thanh Lương 9DT : 100 mét vuông Hướng : hướng Tây Bắc giá : 3190- Đậu Quanh Lĩnh DT : 100 mét vuông Hướng hướng Tây BắcĐối diện trường học...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 489 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 489 m2 1,74 triệu/m2
      - Bán nền thổ cư xã Minh Hoà huyện Dầu Tiếng, Bình Dương.- 10x48,9 = 489m2. Thổ cư: 100m2.- Đường nhựa 10m.- Giá: 850 tr còn thỏa thuận.- Hh: 2 phần...
      Xã Minh Hòa, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 147 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 147 m2 129,26 triệu/m2
      Đất biển Dương Đình Nghệ - Phan BôiBán lô GÓC 2 MT đường Dương Đình Nghệ - Phan Bôi cách biển Mỹ Khê 500mThông tin sp: Công năng: 2 MT đường Dương Đình...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 8m tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      CHỦ CẦN BÁN CẶP ĐẤT ĐƯỜNG TẠ MỸ DUẬT . GIÁ CHO ĐẦU TƯ . DT : 130,4m2 . giá : 11 tỉ 5 CÓ TL VỊ TRÍ GẦN BIỂN NGAY KHU PHỐ HÀN QUỐC. PHÙ HỢP XÂY căn hộ ...
      Đường Tạ Mỹ Duật, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 50 m2 tại Xã Thanh Phú - Bình Long - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      1sao7 cao su 4 năm đất đỏ bằng phẳng có sẵn thổ cư thuộc Phú Thành, Thanh Phú, Bình LongCần tiền bán rẻ chỉ 3XX chưa tới 400 tr àcontact em zl: 0898 847 ***
      Xã Thanh Phú, Bình Long, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền 9 m2 tại Huyện Thạnh Hóa - Long An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 9 m2 722,23 triệu/m2
      Mt QL62, Thạnh Hoá, Long An.DT 9000m2 có sẵn 400m2 thổ cư.Quy hoạch đất ở, sổ sách tại nhà.giá 6,5 tỉ.liên lạc 0902 477 ***.Miễn QC.
      Đường Quốc Lộ 62, Thị trấn Thạnh Hóa, Thạnh Hóa, Long An

      Cần bán nhanh mảnh đất 410 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 779 triệu

      779 triệu 410 m2 1,9 triệu/m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cảng biển Quốc tế, thật sự là quá tiềm năng.Vị trí đất gần sân bay, cảng biển.Đầu năm 2024 sẽ có chi tiết...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Bán đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 80 m2 17 triệu/m2
      bán đất nền trung tâm thị trấn bích động, việt yên, giá chỉ 1,3 tỉDT 80m2, MT 5,5m, đường 20m, ngay cạnh quảng trường bích động, và trung tâm hành c hính...
      Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang

      Bán gấp lô đất nền 296 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 520 tr

      520 triệu 296 m2 1,76 triệu/m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cáp treo qua Đảo Bé, cảng biển quốc tế thật sự là quá tiềm năng.Đầu năm 2024 sẽ có chi tiết 1/2000.Đất QH đất ở sẽ...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Sở hữu đất nền 1 m2, mặt tiền 23m, hướng Tây - Bắc tại Xã Hà Tam - Đăk Pơ - Gia Lai, giá 690 tr

      690 triệu 1 m2 690 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất MT QL19 Gia Lai.- Vị trí xã Hà Tam huyện Đak Pơ, Gia Lai.- Nằm MT QL 19 nối Pleiku - Quy Nhơn.- DT 23 x 47m (Tổng 1061,7m2 chưa thổ cư)...
      Quốc Lộ 19, Xã Hà Tam, Đăk Pơ, Gia Lai

      Sở hữu ngay nền đất 250 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 250 m2 5,6 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay TTHC Chơn Thành, Bình Phước- Tiện ích: Cách chợ, trường học, BV, khu vực hành chính công, hệ thống NH, Vincom Chơn Thành chỉ 5p- cư dân tập...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất 250 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 250 m2 5,6 triệu/m2
      Giá: 1 tỉ 4 (có thỏa thuận)Cách TTHC Chơn Thành chỉ 5 ph, kế bên khu công nghiệp Becamex Bình Phước 4633HaDT 250m2 ( có 100m2 thổ cư)bìa đỏ sang tên...

      Sở hữu nền đất 2 m2 tại Xã Tân Thành - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 18 tr

      18 triệu 2 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán miếng đất MT biển 719, Kê Gà.- DT 2000 mét vuông.- Lô góc MT đường và mặt biển 26m.- Vị trí đẹp gần các dự án lớn Novaworld,...
      Đường 719, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán đất nền mặt tiền 100m, hướng Đông - Nam tại Xã Đăk Tơ Lùng - Kon Rẫy - Kon Tum, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Cần Bán 115ha đất khôngn Rẫy, khôngn Tum đang trồng Keo 4 năm.- Vị trí đường trãi đá sắp lên Bê Tông, ô tô chạy tận nơi, cách trung tâm xã chỉ...
      Đường Quốc Lộ 24, Xã Đăk Tơ Lùng, Kon Rẫy, Kon Tum

      Bán nhanh đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      - Giá cắt lỗ 1,5 tỉ - Cắt gần 1 tỉ so với lúc "sốt".- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, coffee, ăn uống... Hiện hữu.- Vị trí chiến lược trung tâm TX Việt...
      Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.