Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.891 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp miếng đất 88 m2 tại Đường Miếu Hai Xã - Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 88 m2 34,1 triệu/m2
      - Tổng DTMB : 88 mét vuông, BĐCC, Đông Bắc, trên đất có nhà c4 đang ở sinh hoạt bình thường, điểm cách mặt đường oto tải ~ 30m. KD các mặt hàng...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1 m2 tại Xã Quê Mỹ Thạnh - Tân Trụ - Long An, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 1 m2 1390 triệu/m2
      Quê Mỹ thạnh- tan trụ- long an Đường đá xanh 5m - cách Hà văn sáu chỉ 100m. Phía trước là con kênh thoáng mát. cư dân hiện hữu. điện, nước ngang đất. Pham...
      Xã Quê Mỹ Thạnh, Tân Trụ, Long An

      Cần bán nhanh đất 203 m2, mặt tiền 8m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 203 m2 9,61 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất ngay chợ người Miên cụm công nghiệp hoàng gia. Tại ấp mới 2. Xã Mỹ hạnh nam huyện đức Hòa tỉnh Long An.Tổng DT: 203 mét vuông...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 90 m2 tại Xã Kim Chân - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô Đấu giá Kim Chân trục chính đường 22mDT: 90m2 MT: 5mHướng hướng Đông NamGiá 2.8 tỉÔ đất có vị trí đẹp. Giao thông thuận...
      Phường Kim Chân, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 160 m2 tại Xã Kim Chân - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 160 m2 21,25 triệu/m2
      Giãn Dân Kim Đôi P. Kim Chân TP Bắc Ninh ngay vườn hoaDT 160mMT 10 m Hướng hướng Đông Nambìa đỏ chính chủ Giá chỉ 3.4 tỉPhù hợp đầu Tư , xây căn biệt ...
      Phường Kim Chân, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán miếng đất tại Phường Ninh Xá - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán mảnh đất đẹp. Tại làn 2 Nguyễn Cao, Ninh Xá, TP Bắc NinhDT : 73.7 mét vuông MT 5.3mHướng : hướng Tây BắcGiá 6.6 tỉ Vị trí đẹp ,...
      Phường Ninh Xá, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán miếng đất 1 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1 m2 2200 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TRUNG TÂM THỊ TRẤN 1037M ✔ DT 1037m trong đó có 250m đất ở đô thị , DT còn lại là đất vườn ✔Thế đất thoải , không gian cực thoáng với không gian...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp mảnh đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 500 triệu

      500 triệu 75 m2 6,67 triệu/m2
      Gặp sự cố không xoay sở đc tài chính cần bán lại vài mảnh đất vị trí đẹp mua ưng ý DT 75m2 ngang 5m dài 15m, thổ cư 100 phần trăm. Giá: 500tr hết...
      Đường DH507, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán ngay miếng đất 506 m2 tại Xã Đức Bình Tây - Sông Hinh - Phú Yên, giá 165 triệu

      165 triệu 506 m2 0,33 triệu/m2
      Có việc bán nhanh Đất Cạnh MT QL 19C (Trục đường Đông Tây kết nối Tuy Hoà và Tây Nguyên) như hình sổ. GIÁ 168tr, sang tên công chứng ngay. Đầy đủ trường...
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Đức Bình Tây, Sông Hinh, Phú Yên

      Bán mảnh đất 95 m2, hướng Đông tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 95 m2 58,95 triệu/m2
      Bán đất lô góc hẻm 43 Vườn Lài vào 1 sẹc sau lưng trường đại học Nguyễn Tất Thành.DT: 11x9.5m thổ 10x9.5=95m2.Đường: 12m.Giá :5.6 tỉ4x13.3=3.8 tỉTrường...
      Hẻm 43, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      Bán đất MT KD Bùi Đình Túy P. 12 Bình Thạnh vị trí đắc địa sầm uất KD đa nghành nghề - DT : 7x20 nở hậu nhẹ phong thủy tốt - Hiện trạng 1 trệt 1 lầu - Gồm...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 8 m2, mặt tiền 80m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 8 m2 1500 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất xã Phước Hiệp - Củ Chi.- Vị trí 1/ ngắn đường 606, cách QL22 chỉ 800m, đường ô tô né nhau vi vu.- DT 7916m2 quy hoạch CLN.- Lô này mua...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Cần bán xã Hoà Phú - Củ Chi.- Vị trí MT Nhựa, cách Sông Lu chỉ 90m, ra TL8 chợ Hoà Phú chỉ 1 kilomet.- DT 14 x 39m (tổng 547,2 mét vuông có...
      Đường Sông Lu 2, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất 133 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 133 m2 11,28 triệu/m2
      Cần bán lốc 5 lô xã Phước Thạnh - Củ Chi.- Vị trí MT đường Bê Tông cách Tỉnh Lộ 7 đúng 500m.- DT mỗi lô từ 133 - 219 mét vuông full thổ cư (quy hoạch...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 150 m2 7 triệu/m2
      - Dọn lốc thanh lý cuối năm thu hồi vốn trả lương nhân viên, xã lỗ mỗi lô 200tr - giá chỉ còn 7tr/ mét vuông miếng đất MT Tỉnh lộ 7 vào 500m, thổ cư...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất tại Đường Võ Thị Liễu - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      Bán đất MT Võ Thị Liễu An Phú Đông Q. 12 vào 1 sẹc khu dân trí cao.DT: 4x13.2 = 52.4 mét vuông = 3.45 tỉ.4x14 = 55.6 mét vuông = 3.6 tỉ.Đường:...
      Đường Võ Thị Liễu, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 115 m2 tại Lý Nhơn - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 115 m2 10,87 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất KDC hẻm đường Dương Văn Hạnh, xã Lý Nhơn, Huyện Cần Giờ (oto vào đc). Gần ủy ban nhân dân xã Lý Nhơn, trường cấp 1 nền ...
      Đường Dương Vạn Hạnh, Xã Lý Nhơn, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán đất 742 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 742 m2 6,74 triệu/m2
      Cần bán đất xã Tân Phú Trung - Củ Chi.- Vị trí MT nhựa, 1/ Nguyễn Thị Lắng chỉ 300m, ra QL22 vs Chợ Tân Phú Trung chỉ 2 kilomet.- DT 11,7 x 62m (Tổng...
      1/, Đường Số 65, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!