Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.891 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 155 m2, mặt tiền 8m tại Phú Nhuận - Bến Tre - Bến Tre, giá rẻ

      Thỏa thuận 155 m2
      DT: 155m2 đất full thổ cư, xây dựng tự do. Bao phí sang tên cho anh/chị em có thiện chí.Tiện ích: Chợ Phú Nhuận, trường cấp 3 Lạc Long, Quảng trường TP...
      Đường Tỉnh Lộ 887, Xã Phú Nhuận, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán ngay mảnh đất 100 m2 tại Phường Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 100 m2 79 triệu/m2
      bán gấp nền đất mặt Nguyễn Quyền Khả Lễ 2. NGAY đường Lý Anh Tông DT 100m2 MT 5m H. hướng Đông Nam Giá 7,9 tỉnền đất đẹp vị trí , đường rộng 22 m...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 81 m2, mặt tiền 4m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 81 m2 27,78 triệu/m2
      Bán đất khu Phước Tường - Cẩm Lệ, Đà Nẵng.1. Lô đường Phước Tường 5.- DT: 81m2.- Hướng: Đông.- Giá: 2,25 tỉ.2. Lô đường Phước Tường 6.- DT: 76m2.- Hướng:...
      Đường Phước Tường 5, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Sở hữu mảnh đất 1 m2 tại Xã Tân Hiệp - Phú Giáo - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 1 m2 6200 triệu/m2
      MT đường nhựa R 10m.Đường Vành Đai cụm CN Tân Hiệp.Khu vực định hướng phát triển SX KD, Thuận tiện xây dựng kho xưởng cho thuê và SX.
      Đường Công Triết, Xã Tân Hiệp, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 160 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 160 m2 13,44 triệu/m2
      Mua 3tỷ3. bán ngay 2tỷ150, vẫn bớt lộc cho khách đầu tư sớm.Đường tiềm năng tương lai nhất khu vực.Đột biến là chắc chắn.Nên đánh lâu dài kiếm vài tỉ nhé...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền 230 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 230 m2
      Nay e xin phép đăng nền đất hàng ngộp nguồn kín, MT view bờ sông đường nhựa lớn 16m , thuộc P. Vĩnh Phú, TP Thuận An, giáp ranh TP Thủ Đức, gần ngay cổng...
      Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 2 m2, mặt tiền 35m, hướng Đông tại Phú Giáo - Bình Dương, giá 12 tỷ

      12 tỷ 2 m2 6000 triệu/m2
      Cần bán nền đất 35mx71m mặt đường DH507 có 800 mét vuông thổ cư. gọi ngay chính chủ 0937 933 ***
      Đường DH507, Xã Tân Hiệp, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán gấp lô duy nhất đường Nguyễn Bá Ngọc, Khu TĐC Tân Trà.- DT: 100 mét vuông. Giá chỉ 2.4 tỉ thỏa thuận trực tiếp chủ.- Vị trí sạch đẹp nhìn...
      Đường Nguyễn Bá Ngọc, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất 150 m2, mặt tiền 12m tại Xã Long Nguyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 950 tr

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      đc: Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương.DT: 87 mét vuông - 150 mét vuông - 207 mét vuông.Tiện ích: Gần KCN, gần chợ, gần trung tâm hành...
      Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương.

      Chuyển nhượng miếng đất mặt tiền 15m tại Xã Định Hiệp - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất lô 2, ngay mặt đường ĐT 747, đất hơn 600 m2, có hơn 300 m2 thổ cư, giá mềm sập sàn
      Đường ĐT 747, Xã Định Hiệp, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán gấp đất 228 m2 tại Đường ĐH 409 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 228 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp nền đất MT đường đại học 409, thuận lợi KD, đường chuẩn bị mở to tướng 34m luôn, anh em đầu tư nhanh tay
      Đường DH409, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp miếng đất mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán ĐẤT căn biệt thự VIEW SÔNG đường TÔN THẤT DƯƠNG KỴ- P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.- block căn hộ: B2.3 LÔ 29, Sát góc Bùi Trang Chước.- Hướng:...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 120 m2 70 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất trung tâm TP Đà Nẵng.Vị trí ngay cạnh siêu thị Lotte Mart, Hòa Cường Bắc, Hải Châu.MT đường Nại Nam 8.Thông tin:- DT: 120m2.- Kích...
      Đường Nại Nam 8, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay mảnh đất 150 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      Đất Phú Hoà DT 5x30 thổ cư 100 phần trăm (2 MT)Gần trường đại học TDM KD okeGiá 4ty1 tlcall ngay 0968 889 ***
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 250 m2 48 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự 2MT trước sau đường Trung Lương 8 - Nguyễn Đình Thi - view sông đảo vip.+ P, Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng - Vị trí miếng đất rất...
      Đường Trung Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 250 m2 38 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự đường TRUNG LƯƠNG 9, khu Đảo Vip+ Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng- tòa căn hộ: B2.1 lô 19, sát lô góc Lê Hồng Sơn- Khu vip nhất...
      Đường Trung Lương 9, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      mở bán miếng đất gần Văn Tiến Dũng - chợ Miếu Bông Hòa Xuân.* DT 100m2.* Hướng bắc.* Đường 5m5 lề 3m.Tiện ích: Ngay chợ trường học bênh viện.* giá: 2,4 tỉ.