Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.891 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp lô đất sổ riêng 85 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 880 triệu

      880 triệu 85 m2 10,36 triệu/m2
      Đất ngay khu dân cư hiện hữu đông đúc thuộc xã Đức Hòa Thượng, Đức Hòa, Long An.Đất cách đường Tỉnh lộ 824 vô có 350m.MT đường bê tông xe tải vô ngon...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 670 m2, mặt tiền 10m tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 670 m2 5,83 triệu/m2
      Đất xây xưởng, 10x67 thổ cư, đường xe container, Điện 3 Pha.Nền cao ráo vuông vắn, cột mốc rõ ràng.MT đường đá xanh 8m, đang lên nhựa, 1 set Tỉnh Lộ 9.Xung...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu mảnh đất 160 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 160 m2 7,32 triệu/m2
      Đất sát nhựa Út Cứu thuộc ấp Tràm Lạc, Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An.Dt 5x32 sổ hồng riêng thổ cư hết.Giá bán nhanh 1ty170tr.Đất ngay KDC hiện hữu. Cách...
      Đường Tràm Lạc, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng mảnh đất 120 m2 tại Phường 3 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho a/c.sổ hồng, thổ cư 100 phần trăm, hỗ trợ giấy phép XD.DT: 120 mét vuông/450trCác tiện ích xung quanh như: Chợ Cao Lãnh,...
      Ngô Sỹ Liên, Phường 3, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Chuyển nhượng nền đất 287 m2 tại Phường Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 17,22 tỷ

      17.22 tỷ 287 m2 60 triệu/m2
      Bán Lô Góc căn biệt thự Đại Hoàng Long Mặt Đường Lê Thánh Tông - Phan Bội Châu DT 287 mét vuông m MT 18 m Tây Nam & hướng Đông Nam Giá...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 134 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 134 m2 20 triệu/m2
      Đất KKT Vân Phong, trung tâm TT Vạn Giã, ven biển, đường nhựa 16 mét. Chỉ 20tr/ mét vuông.Hàng đầu tư.Vị trí: Nằm giữa tuyến đường bộ sát biển, và...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 190 tr

      190 triệu 100 m2 1,9 triệu/m2
      MT bám đường liên xã, gần thiền viện Tùng Lâm, KCN, chợ, chung tâm hành chính,Sẵn sổ, bao sang tên không mất thêm phí.inbox hoặc hotline em Tiến để biết để...
      Xã Mỹ Tân, Ngọc Lặc, Thanh Hóa

      Cần bán gấp miếng đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Xã Ea Drông - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 159 tr

      159 triệu 115 m2 1,39 triệu/m2
      ❤️❤️ĐẤT TX BUÔN HỒ - KDC - MT ĐƯỜNG NHỰA CHỈ 159tr/lô- 5x23, 60 mét vuông thổ cưQuan tâm L/H em gửi thông tin đầy đủ ạ
      Xã Ea Drông, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Sở hữu lô đất nền 192 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 192 m2 30 triệu/m2
      Trung tâm TT Vạn Giã, MT đường Ngô Quyền. Tuyến đường sầm uất.- DT: 192m2 full thổ cư đất OĐT ngang 10 mét.- MT Ngô Quyền là tuyến đường tập trung KD mua...
      Đường Ngô Quyền, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Ba Láng - Cái Răng - Cần Thơ, giá 550 triệu

      550 triệu 120 m2 4,59 triệu/m2
      Giá: 550tr (giá ngộp).DT: 120m2 (ngang 6 dài 20).Tiện ích xung quanh đầy đủ như trường liên cấp 1 - 2 - 3, trạm y tế, chợ, ủy ban nhân dân, Bách Hoá...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Ba Láng, Cái Răng, Cần Thơ
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Huyện Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho a/cDT: 120m2Giá: 450trSHR, thổ cư 100 phần trăm, hỗ trợ GPXDcư dân đông đúc, đường sá rộng rãi và dâyd đủ tiện íchCác tiện ích...
      Thị trấn Chợ Gạo, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Cần bán gấp mảnh đất 250 m2 tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 250 triệu

      250 triệu 250 m2 1 triệu/m2
      nền đất 25ha đã đc quy hoạch xây dựng resort , căn biệt thự , hotel 5*Bán đất rừng Núi Cô Tiên Vĩnh Hòa 2 MT View biển , View bến Du Thuyền , Đường đệ ,...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 238 m2, mặt tiền 7m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 238 m2 5,47 triệu/m2
      Hàng đầu tư, KKT Vân Phong, ven biển, dân đông, đường oto. 238 m2, chỉ 1 tỉ 300 tr.- Cách biển 500 mét, điện đường trường trạm đầy đủ. cư dân đông, sống...
      Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán miếng đất 126 m2, mặt tiền 6m tại Đường ĐT824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 126 m2
      - sổ hồng.- Đường nhựa 7m.- DT: 126 mét vuông (ngang 6m).- Xây dựng tự do.- NH cho vay 70 phần trăm.- Check quy hoạch tại chỗ.- Vị trí: Cách...
      Đường ĐT 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nền đất 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 460 tr

      460 triệu 250 m2 1,84 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất nằm trên trục đường số 4 lên nhựa sát khu công nghiệp Sikico.- DT 5x50x50tc.- Dân xung quanh đông.- Đất bằng phẳng, cắm rõ cọc...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất 100 m2 tại Xã Khắc Niệm - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      chính chủ cần bán miếng đất Khắc Niệm 1 Đường 40 m .Giá Rẻ hơn thị trường Dt 100 mét vuông + mt 5m + Tây Bắc Giá 5,1 tỉVị trí đẹp chạy thẳng nút...
      Phường Khắc Niệm, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp mảnh đất 150 m2, mặt tiền 8m tại An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán đất nền MT đường Hoàng Quốc Việt - vị trí lý tưởng cho cả ở và KD.DT: 6 x 25m (150m2).pháp lí: Sổ riêng, nền thổ cư.mảnh đất nằm ngay MT đường Hoàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 105 m2, mặt tiền 7m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,29 tỷ

      2.3 tỷ 105 m2 21,82 triệu/m2
      Báu vật truyền đời - giao thương trung tâm.miếng đất có DT 105 mét vuông.Lô góc 2 MT 7m và 15m.đc: TDP Đôn Hậu, P Khai Quang Tp vĩnh yên, T vĩnh...
      Đường Đôn Hậu, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!