Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.888 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng lô đất 114 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 114 m2 11,85 triệu/m2
      lô số L 31Khu Đấu Giá Trung Hà, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng🔥🔥🔥- DT: 6 x 19 = 114 m.- Hướng Bắc - không lỗi lầm - Giá: 1 tỉ 3 xx tr - Duy nhất 1 lô đầu tư...
      Xã Trung Hà, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất 11 m2, mặt tiền 120m, hướng Tây - Nam tại Huyện Hàm Tân - Bình Thuận, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 11 m2 445,46 triệu/m2
      + Cách Thành phố Hồ Chí Minh chưa tới 2h đi oto, cách QL1A, QL55 và trường học 2 kilomet, chợ 3 kilomet.+ DT: 120x85m tổng 10.560 mét ...
      Thị trấn Tân Nghĩa, Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 120 m2 tại Đường Mậu Thân - 3 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      bán ngay đất MT đường Mậu Thân 2, P. 3, TP Vĩnh Long. Cách ĐH Xây Dựng Miền Tây 300m.Đường nhựa thông thoáng, cư dân đông đúc gần các tiện ích: Chợ P. 3,...
      Đường Mậu Thân 2, Phường 3, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Sở hữu nền đất 105 m2 tại Đường Trần Văn Giàu - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 105 m2 15,72 triệu/m2
      KDC (tên lửa 2) nằm trên đường Trần Văn Giàu là 1 KDC có tiềm năng.Gần nhất (TPTP.HCM) KDC cắt nhà tự do.Pháp ly; SHR từng nền, mua ra công chứng liền sang...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất 155 m2, mặt tiền 8m tại Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 612 triệu

      612 triệu 155 m2 3,95 triệu/m2
      Bán nền 155m - trục đường lộ 8m - gần KDC quân đội - Q. Cái Răng - TP. Cần Thơ DT đất: Ngang 6m dài 25m = 155m pháp lí: sổ hồng riêng - sang tên ngay.Lộ...
      Đường Huỳnh Thị Nở, Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất 6 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 6 m2
      Cần bán những nền đất thương mại dịch vụ lớn tại Biển Hà My, mục đích xây hotel từ 7 đến 25 tầng, giá siêu mềm.Bán đất biển Hà My, khối phố Hà My Đông...
      Khối phố Hà My Đông A, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán mảnh đất 105 m2, hướng Nam tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 105 m2 15,72 triệu/m2
      Tổng quan dự án:+ Vị trí: Trên đường Đại Lộ Trần Văn Giàu, thuộc khu dân cư Bình Chánh, cách trung tâm TP 25 ph đi xe máy.- Tổng DT 94,1 ha, tương đương...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền 10 m2, mặt tiền 65m, hướng Đông - Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 45 tỷ

      45 tỷ 10 m2 4500 triệu/m2
      Vị trí nằm tại đường Búng Gội, xã Cửa Dương TP Phú Quốc.Quy hoạch đất ở nông thôn, không dính bất kì dự án nào, gần trung tâm P. Dương Đông, cách trung tâm...
      Đường Búng Gội, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán lô đất sổ riêng 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      - bán nhanh đất MT đường Nguyễn Văn Linh, P. 1, Bạc Liêu. Đường nhựa oto, gần công viên khủng long Hoàng Phát Bạc Liêu.- cư dân đông đúc, ngay trung tâm ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Bán nhanh mảnh đất 256 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 256 m2 5,08 triệu/m2
      - nền thổ cư sổ hồng.- DT 256m2. Ngang 12m dài 25m hậu 7,7m.- Đất view kênh thoáng mát.- ô tô tới nơi đường đất.- Giá 1ty3.- Hình chụp ngay đất, vị trí...
      Đường Tỉnh lộ 830, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 126 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 126 m2 8,74 triệu/m2
      - nền thổ cư sổ hồng.- DT: 6x21m.- Giá: 1,1 tỉ.- Vị trí sau trường Tiểu học Võ Văn Ngân thị trấn Đức Hòa cỗng sau. Đường đá xanh 5m thông ô tô thoải...
      Đường Nguyễn Văn Dương, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 360 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 360 m2
      Gia đình đang ngộp tài chính muốn sang lại nền đất 360m đã tách 4 sổ riêng: 4 sổ 90m²(5x18m) thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do trong KĐT lớn Đức...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán mảnh đất 4 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh lộ 8 - Đức Hòa - Long An, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 4 m2 1300 triệu/m2
      Đất lúa.SHR chính chủ.DT 4225m2.Ngay sau trường học.Toạ lạc khu vựt 5 thị trấn Đức Hoà.Giá 5,2 tỉ ngay chủ thỏa thuận.Sổ chưa thể hiện đường.
      Đường Tỉnh lộ 825, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất nền 85 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Mỹ Đa Tây 12 , P. Khuê Mỹ , Q Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- GĐ 1 , Nam Việt Á.- DT đất : 85 mét vuông , ngang 5m.- Đường rộng 7m5 vỉa hè...
      Đường Mỹ Đa Tây, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 4m tại đường An Dương - An Dương - Hải Phòng, giá 765 tr

      765 triệu 0 m2
      DT 43,5m ngang 4m ngõ ô tô quay đầuVị trí ngay trung tâm TT An Dương , sát khu vực hành chính Q. An Dương .Tiện ích : Giao thông thuận tiện, UB trường chợ...
      Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp miếng đất 88 m2 tại Đường Miếu Hai Xã - Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 88 m2 34,1 triệu/m2
      - Tổng DTMB : 88 mét vuông, BĐCC, Đông Bắc, trên đất có nhà c4 đang ở sinh hoạt bình thường, điểm cách mặt đường oto tải ~ 30m. KD các mặt hàng...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1 m2 tại Xã Quê Mỹ Thạnh - Tân Trụ - Long An, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 1 m2 1390 triệu/m2
      Quê Mỹ thạnh- tan trụ- long an Đường đá xanh 5m - cách Hà văn sáu chỉ 100m. Phía trước là con kênh thoáng mát. cư dân hiện hữu. điện, nước ngang đất. Pham...
      Xã Quê Mỹ Thạnh, Tân Trụ, Long An

      Cần bán nhanh đất 203 m2, mặt tiền 8m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 203 m2 9,61 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất ngay chợ người Miên cụm công nghiệp hoàng gia. Tại ấp mới 2. Xã Mỹ hạnh nam huyện đức Hòa tỉnh Long An.Tổng DT: 203 mét vuông...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!