Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.888 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh lô đất nền 61 m2, mặt tiền 3m tại Thuận Phước - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 61 m2 46,73 triệu/m2
      - MT đường 5m5 vỉa hè 3m rẻ như kiệt.- Bán 2 miếng đất MT liên kế đường Ngô Chi Lan.- Mua hết cụm: 132m2 (giá siêu mềm).- Vị trí đẹp: Đối diện khu công...
      Đường Ngô Chi Lan, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu miếng đất 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 55 m2 31,28 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất đường Trần Bá Lương, P. Hưng Đạo, Q. Dương Kinh, TP. Hải Phòng.DT: 55 mét vuông giá 1,7* tỉ. pháp lí bìa đỏ chính chủ. Giá...
      Phố Trần Bá Lương, Phường Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh nền đất nền (đã có sổ) DT 5x18m khu dân cư Sadeco Nam TP.HCM tọa lạc tại xã Long Hậu, huyện Cần Giuộc- Vị trí: lô 5x18m 90 mét ...
      Đường D10, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán miếng đất 12 m2 tại Xã Thuận Hòa - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 4 tr

      4 triệu 12 m2 0,34 triệu/m2
      Tình hình kinh tế khó khăn nên cần bán 3 lô đất liên kế tại Hàm Thuận Bắc tỉnh Bình Thuận.DT: 2800m, 4300, 4600 mét vuông. MT đường của 3 lô là...
      Xã Thuận Hòa, Huyện Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Xã Thanh Hoà - Bù Đốp - Bình Phước, giá 285 tr

      285 triệu 100 m2 2,85 triệu/m2
      DT: 10m x 72m có 100 mét vuông thổ cưCó nhà cấp bốnGiá 285 trĐất ở bù đốp cư dân đông đúccall ngay: 0898 847 ***
      Xã Thanh Hoà, Bù Đốp, Bình Phước

      Sở hữu lô đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường 5 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 550 triệu

      550 triệu 90 m2 6,12 triệu/m2
      Đất 90m2 (5x18), full thổ cư, gần trường đại học trà vinh, phù hợp để ở, xây nhà trọ
      Đường Nguyễn Thiện Thành, Phường 5, Trà Vinh, Trà Vinh

      Sở hữu mảnh đất 210 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Quảng Ninh - Quảng Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 210 m2
      bán đất Phú Cát xã Võ Ninh dãy trong Nguyễn Thị ĐịnhDT 10x21 (210m2)Gần cầu nhật lệ 3 đang thi công, view sông Nhật Lệ Giá chỉ ngang đất hẻm bên Đồng Hớigiá...
      Đường Nguyễn Thị Định, Xã Võ Ninh, Quảng Ninh, Quảng Bình

      Cần bán nhanh miếng đất 156 m2 tại Xã Truông Mít - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 660 tr

      660 triệu 156 m2 4,24 triệu/m2
      BÁN ĐẤT 6*26m có 70m ONT Truông Mít, DƯƠNG MINH CHÂU 660TR- Cách cây xăng chợ 1 kilomet,- tiện ích đầy đủ,dân đông- Đường 5m đang lên nhựa- Giá chỉ...
      Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh
      N
      Đặng Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Vinh - Nghệ An, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 150 m2 15 triệu/m2
      chính chủ cần bán Đất Tecco Nghi Kim giá rẻ để xoay chuyển dòng tiền KD.DT 150m2 (7.5 x 20).- Giá: 2 tỉ 250 tr.- Đường rộng 17m có vỉa hè.- Đặc điểm: Bìa cá...
      Xã Nghi Kim, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu nền đất mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 0 m2
      bán ngay miếng đất TDP Phan Bội Châu - TT Diên Khánh DT 115,5m ngang 5m có 110m đất ODTCách khu đô thị Nam Sông Cái vài bước chân, cách chợ Thành 3ph...
      Đường Võ Thị Sáu, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 474 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 474 m2 4,86 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất THỔ CƯ GIÁ RẺ tại DIÊN SƠN - DIÊN KHÁNH ngay sát bên Đường ĐỒNG KHỞI - bờ kè Trần Phú Diên KhánhChỉ 5tr/mmặt đường bê tông rộng rãi 7m...
      Đường Đồng Khởi, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp mảnh đất tại Đường Tây Lân - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      CHỈ CẦN 950tr , SỞ HỮU VĨNH VIỄN ĐẤT NỀN Q. BÌNH TÂN- VIETCOM BANK - HỖ TRỢ TRẢ GÓP TRONG 30 NĂM 100 phần trăm , 100 phần trămMỘT SIÊU PHẨM khu...
      Đường Tây Lân, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 546 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 546 m2 75,1 triệu/m2
      Bán 546 mét vuông nền thổ cư MT đường 26 - P. Cát Lái Q. 2.- Dt: 546m (ngang 17.5 x 27m, nở hậu l 25m.- Toàn bộ nền thổ cư, không bị lộ giới.-...
      Đường Số 26, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 175 m2, hướng Đông - Nam tại TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 175 m2
      Tổng quan dự án:+ Vị trí: Trên đường Đại Lộ Trần Văn Giàu, thuộc khu dân cư Bình Chánh, cách trung tâm TP 25 ph đi xe máy.- Tổng DT 94,1 ha, tương đương...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 82 m2 73,18 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Văn Thịnh P. Bình Trưng Đông Q. 2.Dt 82 mét vuông ngang gần 6m, nở hậu.Vị trí ngay ngã ba Nguyễn Duy Trinh và Lê Văn Thịnh vào 1 xíu...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      cực hiếm MT Trần Đình Đàn - Phước Mỹ - trục thông bãi tắm Mân Thái - Gần KS Four Points.- DT 102m ngang 7m - đất vuông vắn.- Đường Trần Đình Đàn 7.5m vỉa...
      Đường Trần Đình Đàn, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 140 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Lệ Thủy - Quảng Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 140 m2
      bán đất trung tâm thị trấn Kiến Giang DT 7x20 (140 mét vuông) giá 1 tỉ xxxđất Liên Thủy Lệ Thủy DT 7x25 (175 mét vuông)phù hợp xây dựng nhà ở,...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Thị trấn Kiến Giang, Lệ Thủy, Quảng Bình

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 10m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 300 m2 5,67 triệu/m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, gần biển).Cần bán miếng đất 10x30m, tổng 300 mét vuông, MT bê tông 3m lề 1,5m, thông thoáng,...
      Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!