Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.888 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán lô đất sổ riêng 472 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 472 m2 2,65 triệu/m2
      472 mét vuông có 150 mét vuông đất ở xây nhà vườn đẹp cao ráo không ngập lụt giá rẻ 1 tỉ 250 tr(mảnh đất nằm sát bên nhà vườn trong...
      Đường 14G, Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 2 m2 tại Xã Liên Đầm - Di Linh - Lâm Đồng, giá 550 tr

      550 triệu 2 m2 275 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay mảnh đất vườn ngay Xã Liên Đầm, Huyện Di Linh.Cách KDL không thể thiếu nhau (thác Bobla Waterfall) ~ 500m.- Cách thị trấn Di Linh,...
      Xã Liên Đầm, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 999 tr

      999 triệu 140 m2 7,14 triệu/m2
      Cần bán miếng đất vị trí cực đep - liền kềt vùng hoàn hảo.- DT 5x28m=140m2 - (100m2 thổ cư).- Cách chợ Lộc An 3 kilomet, Cảng cá Lộc An...
      Đường Long Mỹ - Láng Dài, Xã Phước Hội, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền 166 m2 tại Xã Phước Long Thọ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 900 triệu

      900 triệu 166 m2 5,43 triệu/m2
      An cư lạc nghiệp.khu dân cư Thung Lũng - Hồ Lồ Ồ.- Mỗi lô ngang 5M - 6M chiều sâu từ 33M - 38M có 80m2 thổ cư, tổng DT gần 200m2, đất xây dựng tự do, SHR...
      Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Phước Long Thọ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 174 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 174 m2
      Chính chủ bán- 173 mét vuông full thổ cư , MT 7m - Đông Nam , vuông vức - sát tập đoàn Vingroup hoà lạc- trung quanh nhiều nhà trọ giá tốt quá...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Hạ Bằng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 12 m2, mặt tiền 45m tại An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 90 tỷ

      90 tỷ 12 m2 7500 triệu/m2
      Bán 12.100m2 đối diện khu công nghiệp Phú An Thạnh, Bến Lức.Có 8.326m2 thổ cư.Cây hằng năm: 3774m2.MT Tỉnh Lộ 824 ngang 45m, ngay đường dẫn cao tốc Bến Lức.
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Chính chủ gửi bán nhiều lô đất khu dân cư Hoàng Anh Gia Lai, Phước Kiển, Nhà Bè.- Đất nhà mặt tiền: 5x20m, 5x19m, 6x20m.- Giá gốc 1,3 tỉ/nền.- Tất cả...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      Thanh lí 4 mảnh đất MT Dương Quảng Hàm, sổ sẵn, P. 6, Gò Vấp, DT: 80m, gần chợ.bán nhanh 4 mảnh đất nền MTĐ Dương Quảng Hàm, P. 6, Gò Vấp.- DT: 60 - 70 -...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 4m tại Hải An - Hải Phòng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 60 m2 62,5 triệu/m2
      Mặt đường 40m nhìn sang công viên vườn hoa Đất tái định cư Đồng Giáp (E208) hotline 0917 696 ***DT: 66m (ngang 4,3m) - Hướng: hướng Tây Bắcgiá: 62,5 tr/m...
      Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất 63 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Thành Tô - Hải An - Hải Phòng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 63 m2 69 triệu/m2
      Lô góc 2 MT mặt đường Bùi Viện Đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E210) liên hệ 0917 696 ***DT: 63m (ngang 5,25m) - Hướng: Namgiá: Hơn 4...
      Đường Bùi Viện, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất 352 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 598 tr

      598 triệu 352 m2 1,7 triệu/m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cảng biển Quốc tế, thật sự là quá tiềm năng.Vị trí đất gần sân bay, cảng biển.Đầu năm 2024 sẽ có chi tiết...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 80 m2 49,38 triệu/m2
      - Bán Đất MT đường Tiền Lân, đường nhựa 10m.- Cách đường Nguyễn Ảnh Thủ, phan văn Đối 200m.- Cách Chợ Bà Điểm, đường Phan Văn Hớn, khu công nghiệp vĩnh...
      Đường Tiền Lân, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 198 m2, mặt tiền 11m tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 198 m2 19,2 triệu/m2
      Đất KD mặt đường Gang Thép.S = 198 mét vuông (164 mét vuông thổ cư).MT 11,5m, nở hậu 13m.Sát trường mẫu giáo quốc tế Anh Việt, chợ dốc Hanh, cư...
      Đường Gang Thép, Phường Hương Sơn, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Chuyển nhượng miếng đất 105 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 105 m2 26,96 triệu/m2
      Bán đất ĐT 8 xã Đông Thạnh Hóc Môn TPThành phố Hồ Chí Minh, ngang 6m30 dài 17m ĐT 8 vào 70m, cách ngã 4 Tân Thới Hiệp 3 kilomet, KDC vị đẹp giao...
      Đường Đông Thạnh 8, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 400 m2 tại Xã Đồng Ruộng - Đà Bắc - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 400 m2
      Chủ gửi bán lô RSX 4,4ha Đất bám suối , bám đường bê tông rộngCách tt Đà Bắc 18 kilomet, tp Hoà Bình 28 kilomet, cách HN 88 kilomet , cách đg...
      Xã Đồng Ruộng, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 177 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 177 m2 26,56 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu 20 phần trăm sang nhượng nhanh lô đât trục chính khu FPT city Đà Nẵng.Đối diện miếng đất là quỹ đất sắp đến tập đoàn FPT sẽ xây trường...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng miếng đất tại Xã Quảng Thanh - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 0 m2
      Hàng hot mặt đường nhựa liên xã Quảng Thanh - Chính Mỹ - TP. Thủy Nguyên.Giá chỉ 1 tỉ xx(rẻ nhất khu vực).Vị trí: KD buôn bán sầm uất. Bán kính 300m là...
      Xã Quảng Thanh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp miếng đất 150 m2 tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 150 m2 16,34 triệu/m2
      Bán đất Thanh Vinh.Hai MT trước sau.Hợp lý cho a chị em mua lm nhà trọ.DT 150 mét vuông.Giá 2.xxx tỉ.
      Đường Thanh Vinh, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!