Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.888 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nền đất 175 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 175 m2 15,15 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp 1/Cần bán nhà c4 MT đường nhựa gần chợ Thanh Vinh 8 gần khu công nghiệp Hoà Khánh Dt:175m2 ngang 7mNhà 3 PN,  nhà vệ sinh...
      Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 140 m2 tại Đường Thanh Vinh 10 - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 140 m2 18,93 triệu/m2
      Bán dãy trọ Thanh Vinh 10.DT 7x20m = 140 mét vuông.Có 7 phòng full kín phòng.Thu nhập mỗi tháng 8 tr.Giá 2,65 tỉ.Cách chợ 300m.Gần KCN thuận lợi KD...
      Đường Thanh Vinh 10, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán lô đất 125 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 125 m2 14,8 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền đất Goldenhills Đường 7,5 m lè 4 mDT 125 m ngang 5x25Đông Nam Giá 1.860Cần tiền bán ngay cặp đôi Ngang 10 m Tổng cộng DT 250...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trung Chính - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 95 m2 16,74 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay mảnh đất tại đường nhựa Tỉnh lộ 285 tại Lương tàiDT: 90-100mMT: 5mBán kính 300m là các tiện ích trường học, uỷ ban .Vị trí đắc địa...
      Xã Trung Chính, Lương Tài, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 291 m2, mặt tiền 8m tại Xã Minh Tân - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 291 m2 3,79 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nền đất full thổ cư, DT gần 300m2 ( 8 x 32 ) đất nở hậu.Trên đất có nhà 2 tầng cũ ở tạm ok ạ. Cách trường học cấp 1,2 ~ 200m.Đường...
      Xã Minh Tân, Lương Tài, Bắc Ninh

      Bán gấp miếng đất 300 m2 tại Xã Thanh An - Hớn Quản - Bình Phước, giá 400 tr

      400 triệu 300 m2 1,34 triệu/m2
      --Một lô duy nhất 400 tr --Đất thanh an-Hớn quản--MT nhựa lớn DT 757 lộ giới 21m ---Đẹp y hình--L/H em ngay nhé:0973 675 *** gặp e Luyến
      Xã Thanh An, Hớn Quản, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất 2 m2, mặt tiền 24m tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 24 triệu

      24 triệu 2 m2 12 triệu/m2
      Bán đất đường D25 Vĩnh Trung Nha Trang 1761 mét vuông thổ cư giá rẻ.DT: 1761 mét vuông. Rộng 24mĐường hiện trạng 5m. Quy hoạch góc 2 mặt đường,...
      Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 2 m2, mặt tiền 50m tại Huyện Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 2 m2 1000 triệu/m2
      Cần bán 1500 mét vuông đất thị trấn Long Giao, huyện Cẩm Mỹ.miếng đất vuông vắn, gần đường giao thông, tiện cho việc đi lại: cách đường Long Giao _...
      Đường ĐT 773, Thị trấn Long Giao, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 341 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 330 triệu

      330 triệu 341 m2 0,97 triệu/m2
      CHỈ 1 LÔ DUY NHẤT💰Giá chỉ: 330tr ( còn bớt)Dt 341m full thổ ngang 6.5mđường bê tông 5m qh 7m, ngay KDC của xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, sát đường Tỉnh lộ 8B...
      Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 460 tr

      460 triệu 0 m2
      Tin đc không nền thổ cư mà rẻ vậy nè: Khánh thành chủ cần bán 762 mét vuông ngang 11m có 175m thổ cư.Đất gần đường thông KDL yangbay,Tặng thêm đất...
      Xã Khánh Thành, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 880 tr

      880 triệu 0 m2
      ❤Diên An - thôn An Ninh 100m2 ngang 6, sẵn sổ, giá cắt lỗ: 8️⃣8️⃣0️⃣triệuĐường trước đất 10m Qh mở rộng 20m- Từ Võ Nguyên Giáp và cà phê Gió đi vào đất...
      Đường Liên Xã, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất 465 m2, mặt tiền 34m, hướng Tây tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 800 triệu

      800 triệu 465 m2 1,73 triệu/m2
      Dân kẹt tiền bán vừa nhà vừa đất 2 MT có vườn cây sẵn tại KHÁNH ĐÔNG, KHÁNH VĨNH. DT 465m có 200m thổ, bám trục đường chính 34m, và đường đất gần 20m. Hiện...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 800 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Gia - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 800 m2 1,88 triệu/m2
      Bán đất Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng, khu vực vào làng Chùa, DT: 10x80m, chỉ 1.5tỉ. call ngay: 0903 397 ***+ DT: 10m x 80m.+ Ngay trung tâm khu vực đẹp...
      Xã Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu mảnh đất 27 m2 tại Huyện Sông Hinh - Phú Yên, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 27 m2 64,08 triệu/m2
      - DT 2,6ha.- Đất thuộc thị trấn Hai Riêng, Sông Hinh.- View sông rất đẹp, phù hợp đầu tư nghỉ dưỡng, sinh thái.- Cách TT Hai Riêng 3 kilomet, cách TP...
      Thị trấn Hai Riêng, Sông Hinh, Phú Yên

      Chuyển nhượng đất nền 8 m2, mặt tiền 60m tại Xã Tà Hine - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 8 m2 468,75 triệu/m2
      Bán đất view hồ đẹp TàHine Đức Trọng, Lâm Đồng, DT: 7.5 sào, MT 60m, chỉ 500tr/sào, contact: 0903 397 *** + DT đất: 7.5 sào, ngang MT 60m. Thế đất dương+...
      Xã Tà Hine, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 400 m2, mặt tiền 13m tại Xã Hướng Đạo - Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 3,26 tỷ

      3.26 tỷ 400 m2 8,15 triệu/m2
      - Ô đất DT 400 mét vuông, MT 13m.- Vị trí nằm trên trục đường rộng 15m, view hồ, cách chợ 30m, cách khu công nghiệp Tam Dương 200m.- Phù hợp mở nhà...
      Đường 309B, Xã Hướng Đạo, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh lô đất 82 m2 tại Phường Hùng Vương - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,68 tỷ

      1.69 tỷ 82 m2 20,5 triệu/m2
      ✅Chính chủ bán miếng đất tại P. Hùng Vương - Phúc yên . Vĩnh phúc.Dt 82m Xây dựng tự do Gần các tiện ích Cách các trường học Cấp 1.2.3 chỉ 200mGiá chỉ 1.X...
      Phường Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      T
      Nguyễn Đặng Trường Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất 122 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 359 triệu

      359 triệu 122 m2 2,95 triệu/m2
      LỜI NGAY KHI XUỐNG CỌCDUY NHẤT 1 LÔ 359TR- Rẻ hơn thị trường 20%- DT 6.2 20m thổ cư hết đất- Hiệp Thạnh, Gò Dầu- 10 ph tới khu công nghiệp Phước Đông, thị...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Đặng Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!