Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay miếng đất 600 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 550 tr

      550 triệu 600 m2 0,92 triệu/m2
      nhà có miếng thổ của ông chú bán lấy tiền cưới vợ cho con trai, 600m2 chỗ trung tâm của TX, có 100m2 thổ sẵn rồi nên xây dựng thoải mái, xây trọ hay gì cũng...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất sổ riêng 125 m2 tại Đường Trần Văn Giàu - Cái Khế - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 550 tr

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Giá : 550 tr DT : 125 mét vuông ( ngang 5 dài 25 ) hạ tầng giao thông hoàn thiện Khu vực cư dân cực kì đông đúc , sầm uất gần các tiện ích :...
      Đường Trần Văn Giàu, Phường Cái Khế, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp lô đất 120 m2 tại Phường Trung Kiên - Thốt Nốt - Cần Thơ, giá 500 tr

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán ngay đất đường Nguyễn Trọng Quyền, Trung Kiên,Thốt Nốt,Cần ThơGiá: 500tr ( sang tên ngay )DT: 120 mét vuông ( ngang 6 dài 20 )Xung...
      Đường Nguyễn Trọng Quyền, Phường Trung Kiên, Thốt Nốt, Cần Thơ
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 145 m2 tại Đường ĐT 768 - Bình Hòa - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 145 m2 17,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô góc khu TĐC xã Bình Hòa, huyện Vĩnh Cửu.* Vị trí đẹp: KDC ổn định, yên tĩnh, gần ủy ban nhân dân xã Tân Bình, gần chợ, gần trường...
      Đường ĐT 768, Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 7m tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 600 triệu

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      Đất Ở KDC kín đường đi 3m.Rộng 7m dài hơn 13m.Chủ cần tiền muốn bán.Đầu tư siêu LN.
      Đường Hùng Vương, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 23 m2 tại Phường Tân Vạn - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 400 tỷ

      400 tỷ 23 m2 17391,31 triệu/m2
      Cần bán 23000m2 đất SX KD góc 3MT đường Bùi hữu nghĩa TP biên hòa tỉnh đồng Nai qui hoạch KDC hiện hữu thích hợp để phân lô hay lập dự án xây căn hộ văn...
      Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 3 m2 tại Xã Cuối Hạ - Kim Bôi - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 3 m2
      Bán miếng đất tại kim bôi bám sông bôi cách Serena resort 5 kilomet, cách thành phố Hà Nội 75 kilomet, từ đường 12B đi vào 500 mét.- Đất có...
      Xã Cuối Hạ, Kim Bôi, Hòa Bình

      Chuyển nhượng lô đất nền 560 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 560 m2 6 triệu/m2
      Đất thị trấn thuộc KDC hiện hữu.Đường xe tải.Thích hợp làm nhà trọ, nhà vườn.Đầu tư dài hạn.Cần tiền muốn bán nhanh.Thiện chí thỏa thuận giá cả.
      Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      💎💎 Giá siêu bất ngờ cho 100m hướng Nam 🔥🔥✅Đất đấu giá Quán Trạch✅View vườn hoa✅Vị trí đường to trải nhựa 10m vỉa hè 3m✅Sát đường gom lên VĐ4 và Dự án...
      Đường ĐT 377, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 8m tại 2 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất MT đường Dương Kỳ Hiệp giá cam đoan rẻ hơn thị trường.Vì nền đất dự định mua ở nên vị trí chọn rất kĩ. Khu vực xung quanh sát bên...
      Đường Dương Kỳ Hiệp, Phường 2, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán gấp lô đất nền hướng Tây - Nam tại Đường Quốc lộ 1A - Ninh Phước - Ninh Thuận, giá 490 triệu

      490 triệu 0 m2
      - DT: 76,5 m2 (ngang 5,1 mét).- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường ô tô, cách QL1A và trạm đăng kiểm xe cơ giới Long Bình chỉ 150 mét.- Đất nở hậu, KDC hiện...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Phước Dân, Ninh Phước, Ninh Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 115 m2 tại Xã Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 490 tr

      490 triệu 115 m2 4,27 triệu/m2
      CẶP 2 LÔ liên kế 5*23M FULL ONT CHỈ 4XXTR QUÁ RẺVị trí: ấp trâm vàng 2,thanh phước, gò dầu, tây ninh MT bê tông rộng 4mDt 5*23 full thổdân đông, k mồ mả,...
      Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Đặng Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất 1 m2, mặt tiền 17m tại Xã Cam Lập - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1 m2 6000 triệu/m2
      Bán 1000m2. Ngang 17m.Nở hậu 19m.Giá 6 tỉ.Quy hoạch đất ở.Cách vin Cam Ranh chỉ 150m.Mặt đường nhựa liên tỉnh 702 - hiệp khiết bình tiên.L/H 0948 581 *** để...
      Đường Bình Tiên, Xã Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay miếng đất 120 m2 tại Đường Trần Công Tường - 5 - Gò Công - Tiền Giang, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Đất đẹp nằm ở MT đường Trần Công Tường - P. 5 - Gò Công - Tiền Giang.- 450 tr sang tên ngay.- DT: 120m2.- Gần BV đa khoa khu vực Gò Công 3p di chuyển. Tiện...
      Đường Trần Công Tường, Phường 5, Gò Công, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đoàn Thị Nghiệp - 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      DT: 150 mét vuông (100 phần trăm thổ cư).- cơ sở giao thông hoàn thiện, mua về xây dựng ở hay đầu tư đều thích hợp.- pháp lí đầy đủ, mua bán...
      Đường Đoàn Thị Nghiệp, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 147 m2, mặt tiền 6m tại Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 147 m2 8,51 triệu/m2
      Khu tái định cư thuộc Mỹ Tường 1, Nhơn Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận.- DT: 147 m2.- Hướng: hướng Đông Bắc.- pháp lí: SHR.- Giá: 1tỷ250 /lô.- Tiện ích:MT...
      Đường 702, Xã Nhơn Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Sở hữu ngay đất 102 m2 tại Đường Lê Trí Viễn - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 102 m2 17,65 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng lại nền đất cạnh ĐH Phan Châu Trinh và BV 300 giường ngủ.Ngang 5m5 dài 18,6m.Đường 7m5.cư dân đông đúc.Thích hợp ở hoặc đầu tư.bìa ...
      Đường Lê Trí Viễn, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 255 m2 tại Xã Nghi Trường - Nghi Lộc - Nghệ An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 255 m2 6,28 triệu/m2
      Cần bán đất xóm 15 cũ, xã nghi trường. DT 255m2 trong đó có 100m2 đất ở. Đường bê tông, rộng 10m. Có hệ thống kênh thoát nước. Gần ĐH Vinh cơ sở 2. Gần BV...
      Xã Nghi Trường, Nghi Lộc, Nghệ An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!