Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán miếng đất 113 m2, mặt tiền 5m tại Đường 1 - Suối Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 850 triệu

      850 triệu 113 m2 7,53 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay miếng đất đẹp gần ngay khu công nghiệp Suối Dầu, Khánh Hòa.DT 113m2 ngang 5m, thực tế hơn 120m2.Vị trí thuận lợi, cách QL 1A tầm 180m,...
      Đường 1, thôn Dầu Sơn Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp miếng đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      đất thổ cư 90m2 nằm tại Bến Lức, sổ hồng riêng công chứng sang tên ngay, giá 1.9 tỉ. Có hỗ trợ NH vay 1.4 tỉ ân hạn 24 tháng. MT đường 24m. Hạ tầng đẹp...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Đất trung tâm TX Điện Bàn giá mềm cuối năm,giảm sâu đến 150 tr vì đang cần tiền bán nhanh lô góc 2 MT thoáng mát .- DT 150 mét vuông ngang 7,68m2-...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Hồng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 115 m2 25,92 triệu/m2
      Đất Hiệp Thành Gần Bv 512 giường ngủ Đường Bê Tông 6m Thông DT : 5x23mThổ Cư : 74m giá Chỉ : 2 tỉ 980 trliên hệ ngay : #0944 521 ***trung
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 160 m2 45 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT Vũ Xuân Thiều và Cồn Dầu 19 HXMR Hoà Xuân Đà Nẵng giá rẻHướng: hướng Đông Nam và hướng Tây NamDT: 160m2B1.147 lô 49giá: 7.2 tỉmảnh đất...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 5m tại Xã Gia Kiệm - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 499 triệu

      499 triệu 0 m2
      Vì cần tiền trước Tết, nên tôi cần cắt lỗ gấp nền đất thổ cư vị trí siêu đỉnh.+ DT 127.9 mét vuông, ngang 5m vuông vức không lỗi phong thủy. Chỉ cần...
      Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 117 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Cần Giuộc - Long An, giá 634 triệu

      634 triệu 117 m2 5,42 triệu/m2
      Bán mảnh đất nền Trương Văn Bang, TT Cần Giuộc, Long An. (cách trung học cơ sở Nguyễn Thị Bảy 5p).- Giá 634TR/117m² - Sổ sách pháp lí sổ hồng, nền ...
      Đường Trương Văn Bang, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Thị Bảy - 6 - Tân An - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Gần tết bán nền đất giá lộc cho cô chú a/c.- sổ hồng sang tên ngay, nền thổ cư xây dựng tự do.- Hỗ trợ GPXD.- DT: 120m2.- Giá: thương lượng.- Các tiện...
      Đường Nguyễn Thị Bảy, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán gấp lô đất 120 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Tân Phú - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường Tôn Đức Thắng, Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước.Cách QL14 200m, cách BV đa khoa tỉnh Bình Phước 3p di chuyển.Bán kính 1 kilomet đầy đủ...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất 1 m2, mặt tiền 19m tại Xã Bàu Hàm 2 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1 m2 1500 triệu/m2
      Chủ kẹt bank.Gửi bán 1 sào full hồng sổ riêng.19.7 x 50 MT đường nhựa Lê Lợi - Bàu Hàm 2.Giá 1 tỉ 500 còn TL.Cách QL 20 1.5 kilomet.Đất bằng k đá, 2MT...
      Đường Lê Lợi, Xã Bàu Hàm 2, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 100 m2 62,5 triệu/m2
      Đất Mặt đường Chợ Lũng, Đằng Hải, Hải An.- DT 100m2 - bìa đỏ.Đường nhựa vỉa hè 15m.- Vị trí đẹp gần ngã 4 Bạch Thái Bưởi - Chợ Lũng, đi đâu cũng thuận......
      Đường Chợ Lũng, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất 120 m2 tại Huyện Ngã Năm - Sóc Trăng, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền KD cần ra nhanh mảnh đất đường Huỳnh Thị Tân, P. 1, Ngã Năm, Sóc Trăng.Vị trí cực đẹp, đất bằng phẳng, không dính quy hoạch.Khu vực cư dân cực kì...
      Đường Huỳnh Thị Tân, Phường 1, Ngã Năm, Sóc Trăng

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 100 m2 61,5 triệu/m2
      Bán đất gần garage oto Phúc Anh, đường Võ Nguyên Giáp, Aeon Lê Chân.Vị trí gần Hoàng Huy Mall, Hoàng Huy Commerce, Aeon Mall Hải Phòng,... cư dân văn minh,...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 129 m2, mặt tiền 6m tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,22 tỷ

      3.23 tỷ 129 m2 25 triệu/m2
      Cuối năm tất toán, mình cần ra gấp miếng đất thổ cư giá cực tốt.- DT: 6x21,5m (129 mét vuông), sổ hồng.- Full thổ cư, xây dựng tự do.- Đường nhựa...
      Đường Số 55, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 120 m2 tại Đường Châu Văn Liêm - Đức Hòa - Long An, giá 613 triệu

      613 triệu 120 m2 5,11 triệu/m2
      Bán nền đất ở đường Châu Văn Liêm, TT Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An.- Giá 613TR/120m² - SHR, bao check sổ trực tiếp, sang tên trong ngày.- Đất full thổ cư...
      Đường Châu Văn Liêm, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 110 m2 tại Xã Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 990 tr

      990 triệu 110 m2 9 triệu/m2
      💥 SỞ HỮU NGAY ĐẤT NỀN – 7 ĐIỀU KHÔNG CẦN NGHĨ ĐẾN 💥 1. ĐẦU TƯ: Đầu tư vào tương lai với cơ hội x5 TS. mảnh đất có quy hoạch liên Huyện, liên Xã, gần sân...
      Đường ĐT 769, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán gấp miếng đất 600 m2, mặt tiền 20m tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 600 m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh nền thổ cư chính chủ, sổ hồng 20x30m đường oto Thạnh Xuân, Q. 12 giá đầu tư rẻ chỉ nhỉnh 6tỉ. liên hệ ngay: 0968 211 ***...
      Đường Thạnh Xuân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 130 m2 tại Xã Ea Drông - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 159 tr

      159 triệu 130 m2 1,23 triệu/m2
      Đã bán lô số 5,7,8 ạ-Buôn Hồ, TP Thứ 2 Của DakLak- Vị Trí: Xã Ea Drông - TX Buôn Hồ - DAKLAK.-DT : (5x26) & (5x20) tc 60m2. Đường Bê Tông QH 9M.-Cách QL29...
      Xã Ea Drông, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.