Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay đất 300 m2, mặt tiền 24m tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 62 tỷ

      62 tỷ 300 m2 206,67 triệu/m2
      Đất phân lô mặt phố Việt Hưng, lô góc, MT rộng, không có lô thứ 2 bán.Khu vực toàn nhà hàng nổi tiếng làng ẩm thực Lệ Mật, ga ra oto, văn phòng, công ty,...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 86 tỷ

      86 tỷ 0 m2
      Nợ bank cần bán ngay đất MT đường trung tâm P. Đa Kao Q. 1 đoạn gần Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng.- DT: 19.89x21m. Công nhận: 398.2 m2.- Hiện trạng: Đất...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Kẹt vốn cần bán nhanh đất MTD Đinh Đức Thiện, Bình Chánh cách QL1A 400m gần BV bình chánh, trường học liên cấp 123, KDC cực kì đông đúc.DT: 120m2.SHR từng...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất 74 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 74 m2 174,33 triệu/m2
      Bán đất 2MT hẻm 69/ D2 - Nguyễn Gia Trí, P. 25, Bình Thạnh hẻm thông xe tải KD ăn uống đa ngành nghề.- DT: 4.1x19m, công nhận 74 mét vuông.- Khu an...
      Hẻm 69/ D2, Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 494 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 494 m2 34,42 triệu/m2
      Bán đất MT hẻm 423 vườn lài cách cầu Gò Vấp 400m, cách vườn Lài 20m - tiện làm can hộ dịch vụ - xây căn biệt thự - kho xưởng.DT: 6.8x30=494m2.Giá: 28 tỉ...
      Hẻm 423, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 113 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 731 tr

      731 triệu 113 m2 6,47 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất lấy vốn nằm cách trường Trung học cơ sở Nguyễn Bỉnh Khiêm 5p.- nền thổ cư full xây dựng tự do (hỗ trợ 100 phần trăm GPXD).-...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất 112 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 792 tr

      792 triệu 112 m2 7,08 triệu/m2
      Bán mảnh đất ở đường Đoàn Nguyễn Tuấn, xã Hưng Long, Bình Chánh.- Vị trí tiềm năng đầu tư đảm bảo sinh lời 30 - 50 phần trăm, cách trung tâm thành ...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Vũ Tông Phan.DT 80m2 (4x20m) Tây Bắc.Giá buông sổ 21 tỉ TL.Khu vực buôn bán sầm uất, gần cục thuế TPThành phố Hồ Chí Minh, sát...
      Đường Vũ Tông Phan, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 891 triệu

      891 triệu 100 m2 8,91 triệu/m2
      Bán mảnh đất gần đường Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12, Sài Gòn.- GIÁ 891TR/100m² - Tiện ích xung quanh đầy đủ: Trường học, siêu thị, chợ, cafe, sân cầu...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 75 m2 tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 984 tr

      984 triệu 75 m2 13,12 triệu/m2
      Bán đất hướng ra Tân Tạo chợ Đệm, ra BV Nhi Đồng 3 chỉ 10p.- SHR, sang tên liền - GIÁ 984TR/75M2- Vị trí: Cách đường Trần Văn Giàu tầm 500m đối diện đường...
      Đường Trần Văn Giàu, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 160 m2, mặt tiền 11m tại Vĩnh Điện - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 160 m2 7,19 triệu/m2
      Đất MT đường 9m5 ngay trung tâm thị trấn chỉ với giá từ 8xx.- Sổ vuông đẹp - pháp lí rõ ràng - Công chứng ngay.* Tiềm năng sp:- Nằm liên kế KPC, cơ hội...
      Đường Trần Nhân Tông, Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam
      L
      Nguyễn Đắc Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 215 m2 tại Xã An Bình - Phú Giáo - Bình Dương, giá 270 tr

      270 triệu 215 m2 1,26 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền nên cần bán ngay nền đất để dành dưỡng già sau này.- Đất cần bán DT 215m2 MT đường nhựa, sẵn 100m2 thổ cư.- giá bán 270 tr sang tên...
      Xã An Bình, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 250 m2 42 triệu/m2
      Bán đất đường Định Liệt, đường 33m vỉa hè 5mDT đất rộng 250m ( 10x25m)giá 10 tỉ 5 thỏa thuậnKhách quan tâm liên hệ ngay Trương 0963 076 ***
      Phố Đinh Liệt, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 115 m2 40,87 triệu/m2
      - Bán nền đất 2 mặt trước sau Hồ Phi Tích & Đinh Văn Chấp,Hòa Xuân,Cẩm Lệ- DT : 115 mét vuông Đông Bắc & hướng Tây Nam- giá : 4 tỉ 7====- Bán nền ...
      Đường Hồ Phi Tích, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay miếng đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền bán mảnh đất MT đường Phú Lộc 22. ven biển nguyễn tất thành chỉ 100m.Vị trí đẹp để xây nhà nghỉ, homestay với MT rộng 7m đường 7,5m thông...
      Đường Phú Lộc 22, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 502 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 502 m2 16,94 triệu/m2
      Bán đất hai MT đường Tự Phước, P. 11, Đà Lạt.DT: 500  mét vuông (nền thổ cư 200  mét vuông, đất nông nghiệp 300  mét vuông), ngang...
      Đường Tự Phước, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán mảnh đất 672 m2, mặt tiền 7m tại Xã Lộc Nam - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 250 triệu

      250 triệu 672 m2 0,38 triệu/m2
      Cần bán xả lỗ 1 miếng đất tại Lộc Nam - Bảo Lộc.- đc: Thôn 10, Lộc Nam, Bảo Lâm, Lâm Đồng.- Giá: Mua vào đã 350tr rồi, giờ cần tiền gấp cắt lỗ còn 250tr....
      Xã Lộc Nam, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 200 m2 5,5 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh miếng đất thuộc trung tâm thị trấn Nam Phước.* Vị trí nằm trên trục đường nhựa 7.5m thông ra các tuyến đường lớn như Hùng Vương -...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!