Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán đất 355 m2 tại Huyện Tam Đảo - Vĩnh Phúc, giá 7 tỷ

      7 tỷ 355 m2 19,72 triệu/m2
      Bán ô đất 355 mét vuông khu phố 2 thị trấn Tam Đảo (KDL Tam Đảo) giá siêu mềm nhất thị trường.Vị trí gần cầu mây Tam Đảo.Tọa lạc trên sườn núi view...
      Thị trấn Tam Đảo, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Bán đất nền dự án 146 m2 tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 146 m2 42,47 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nền đất mặt đường Đào Nguyên, An Thượng, Hoài Đức. bìa đỏ chính chủ.- DT đất: 146 mét vuông, bìa đỏ lâu dài.Có sẵn nhà 2 tầng,...
      Đường Đào Nguyên, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 81 m2, mặt tiền 4m tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 81 m2 66,67 triệu/m2
      Thời điểm mua đất giá siêu mềm là đây.- Đất hẻm xe hơi thông 1/ ĐS 14 P8 Gò Vấp.- Ngang 4,6x16,5m nở hậu 4,85m CN sổ: 81m2.- Xây ở hay gì cũng ngon.giá:...
      Đường Số 14, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Toạ lạc khu vực VVip nhất của TP Văn GiangKhông có điểm trừ, DT 100 mét vuông MT 7,5mbìa đỏ pháp lí chuẩn TTTM dịch vụ, tổ hợp ăn chơi của trung tâm...
      Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Kim Chung, 64 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 64 m2 90,63 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT Hidone Royal Park, Hoài Đức, thành phố Hà Nội.- DT : 64,5 mét vuông, vuông như bánh chưng- Đường vào gần cổng chào - Cách đại học...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 2351 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 5,41 tỷ

      5.41 tỷ 2351 m2 2,3 triệu/m2
      Đất sào Nhơn Trạch - Đồng Nai tổng DT 2351m2 giá 2.3 tr/m2, MT đường lớn oto chạy vào thoải mái.thỏa thuận khi KH có thiện chí chốt cọc nhanh, gọn, lẹ.anh ...
      Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất dự án 13 m2, hướng Bắc tại Xã Giang Ly - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 13 m2 384,62 triệu/m2
      Farmstay Suối Giang Ly - đã hình thành, cần chủ New!Vị trí: Nằm sát bên khu du lịch Suối Lách khá nổi tiếng.* Hiện trạng:Đã hình thành Farmstay (y như...
      Xã Giang Ly, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nền đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,23 tỷ

      5.23 tỷ 0 m2
      Bán đất mặ tiền đường B5 ( số 22) khu đô thị VCN Phước Long 1, Đông Nam giá rẻ. liên hệ 0977 681 ***- DT : 80,4m2 (ngang 6m) - Đông Nam. - Trục đường...
      Đường B5-22, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 50m tại Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ mong muốn gả khu nền thổ cư DT rất lớn (13460.1 mét vuông) tại Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh.Chỉ với 500 nghìn đồng/1 mét vuông...
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 501 m2 tại Đường Xuân Thọ - Xuân Thọ - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 501 m2 11,18 triệu/m2
      Chuyên mục giá ngộp.Đất Xuân Thọ, Đà Lạt giá siêu mềm chỉ 5 tỉ 6 - 500  mét vuông đường 10m - có view.MT đường Tập Đoàn 3 - Xuân Thọ, Đà Lạt.- DT...
      Đường Xuân Thọ, Xã Xuân Thọ, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 78 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 78 m2 73,08 triệu/m2
      Chủ ngộp bán đất hẻm 84 đường 339, Phước Long B, Q. 9. DT 80m2/5.7 tỉ - DT 5x20m, công nhận 78m2.- Hướng Đông.- Đường 4m.- Giá 5.7tỉ Đất đẹp vuông vắn KDC...
      Hẻm 84, Đường 339, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 125 m2 44 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán gấp nền đất Đường NGUYỄN CƠ THẠCH Khu Phố Biển Sơn Thuỷ- Đường : 7m5 lề 4m- DT : 125 mét vuông ngang 5m- Hướng : ...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Chủ giảm 1 tỉ 200 tr.Bán đất tặng nhà MT đường ĐT 743B ngay ngã 3 Cây Điệp p. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 132,1m2 thổ cư 104m2 (5,98x22m).nhà c4 đang cho...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 12m tại Quận 8, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 120 m2 44,09 triệu/m2
      6 LÝ DO tại sao nên đầu tư và đa nền KDC Phú Lợi Trung tâm Q. 8 - CĐT Hai Thành Ở THỜI ĐIỂM NÀY 1. Đất nền TRung tâm Q8 - TP Tp HCM giá chỉ 36-46 tr/ m2.-...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 238 m2, mặt tiền 8m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 238 m2 22,69 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp.- Vị trí: Hẻm 140 Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12.+ Giá: 7.6 tỉ = giảm còn 5.4 tỉ (24 tr/m2).+ DT: 238m2 (8.65 x 27.5), thổ cư 200m2.-...
      Hẻm 140, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phường Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      nền đất đẹp D2D sau Topazwin.+ DT: 5*17.5 = 87.5 mét vuông.+ Tây Bắc.+ SHR thổ cư.+ Đường 6m vỉa hè 3m mỗi bên (y hình).+ Giá 5 tỉ 798 tr thỏa ...
      Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 262 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 262 m2 19,09 triệu/m2
      Mình cần bán lô lk06, lk17.Lô sát góc.MT 15m.Đối Diện bãi tắm, 3p là ra bãi tắm cực kì đẹp.- KĐT Phương Đông là một trong những KĐT tốt nhất tại Khu Kinh Tế...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 55 m2 103,64 triệu/m2
      Đất phân lô vỉa hè Văn Phú - mt 5m - giá rẻ sập sàn.+ Vị trí:+ lô đất đắc địa phân lô vỉa hè 3 oto tránh vỉa hè mênh mông đường thông hè thoáng MT 5m bìa ...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.