Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Huyện Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      Siêu HOT, ngoại giao đặc biệt khu đô thị Langbiang Town Vạn Xuân Lạc Dương quỹ lô đẹp nhất giá rẻ hơn thị trường 30 phần trăm (cam kết sai tặng...
      Dự án Langbiang Town Đà Lạt, Đường Bi-Doup, Thị trấn Lạc Dương, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 42 m2 tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 42 m2 25,96 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp lô đất tại Kim Sơn - Gia Lâm.- DT: 42 mét vuông MT rộng, nở hậu.- pháp lí chuẩn, sẵn sàng sang tên ngay.- Giá chỉ 1tỷ090tr(có...
      Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      💥 miếng đất hẻm đường Bùi Thị Xuân, đường oto cư dân đông đúc Kp. Tân Thắng, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An🔹️ Đất 2,25 tỉ - 79,9m2 (5x16m) thổ cư 63,6m2 1415🔹️...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 1200 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 276 tr

      276 triệu 1200 m2 0,23 triệu/m2
      Chủ bán ngay mảnh đất vườn 1200 mét vuông cách QL 1 kilomet.Đối diện KDL Safari.Chốt giá 276 tr, sang tên ngay ra sổ mới, bao mọi chi phí.Gần...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      Đẹp nhất khu TĐC Sở Tư Pháp - Đằng Hải - Hải An.DT: 130m2 (ngang 6.5m dài 20m).Hướng: ĐN, sổ đỏ chính chủ.Đường + vỉa hè 12m.Giá 50tr/m2.hotline: 0397 932 ***
      Đường Trần Hoàn, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 72 m2 20,14 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất 72 mét vuông sổ hồng riêng thổ cư hết đất .Vị trí : Đường Phạm Văn Diêu , P. Tân Hạnh , TP. Biên Hòa .Đất có vị trí đẹp ,...
      Đường Phạm Văn Diêu, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 85 m2 12,95 triệu/m2
      Hot, chỉ 340 tr sở hữu ngay mảnh đất ngay TX Chơn Thành.Giá chỉ từ 12 - 14 tr/ mét vuông - 1,1 tỉ trả góp trong vòng 4 năm, LS 0 phần trăm.Vị...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán GĐ cuối chỉ duy nhất 20 mảnh đất ngay khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12.- Chỉ 2p di chuyển ra đường Trường Chinh và 5p ra QL1.- Gần...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      bán ngay mảnh đất MTĐ Nguyễn Lữ, LK trường TH Trần Quốc Toản, P. 4, Vị Thanh, Hậu Giang.DT: 120 mét vuông.Vị trí đất rộng rãi thoáng mát, hợp phong...
      Đường Nguyễn Lữ, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 100 m2 107 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, giao thông thuận tiện.+ Kết nối các tuyến phố Trung Phụng, Xã Đàn, Đê La Thành, Khâm Thiên. Hệ thông giao thông đồng bộ.+...
      Đường Trung Phụng, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 91 m2 32,97 triệu/m2
      - DT ngang 5,18m x 20m, nền thổ cư 60  mét vuông, đất trồng cây lâu năm 31 mét vuông.- KDC hiện hữu, dân trí cao, gần chợ, siêu thị, Điện Máy...
      Đường DX 044, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      + Ưu đãi chưa từng có, CK khủng trong đợt chào bán lên đến 30 phần trăm.TT chỉ từ 18tr/tháng trong vòng 4 năm.+ Cát Tường Park House - KĐT mới trung...

      Bán nhanh đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,14 tỷ

      2.14 tỷ 107 m2 20 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Phú Trung Vĩnh Thạnh tp Nha Trang. Giá 20 tr/ mét vuông.Vị trí rất đẹp nằm trên MT đường Phú Trung rộng 8m thông 23/10 và...
      Đường Phú Trung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 123 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,06 tỷ

      4.06 tỷ 123 m2 33 triệu/m2
      ✅✅123 m THÔN 9 - XÂY NHÀ TRỌ ĐẸP -BUÔN BÁN-KD- TÂN XÃ - THẠCH THẤT - HN.🆘Giá bao rẻ nhất Tân xã chỉ 2xtr/m( x cấp 1)🆘🆘👉Vị Trí: nằm trên trục chính thôn...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 603 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam, giá 14,47 tỷ

      14.48 tỷ 603 m2 24 triệu/m2
      Bán đất vip nhất MT Đê Pam đối diện khu đô thị Casamia Cồn Tiến, Cẩm Thanh, Hội an.- DT: 603m2.- Đông Bắc.- Giá 24tr/m2 (thỏa thuận thiện chí).- Vị trí...
      Đường Đê Pam, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 115 m2
      Cần bán rẻ nền đất đường Láng The, Tân Thạnh Tây, Củ Chi, TPTP.HCM.Đất nằm ngay đường Láng The, 5p xe máy di chuyển là tới trường cấp 2 Tân Thạnh Tây, ủy...
      Đường Láng The, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 231 m2, mặt tiền 4m tại Xã Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 650 triệu

      650 triệu 231 m2 2,82 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất ngay cổng đường số 2, Bình Lợi DT: 5x 50 ( 231 mét vuông), nền thổ cư toàn bộ SHR, đường trước đất đá xanh Đất nằm MT...
      Đường Số 2, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - An Thạnh - Hồng Ngự - Đồng Tháp, giá 790 tr

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp MT Đường Lê Thị Hồng Gấm, P. An Thạnh, Hồng Ngự, Đồng Tháp.DT: 6m x 20m = 120m2.100 phần trăm thổ cư.Giá: 790trXung quanh có đầy đủ...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường An Thạnh, Hồng Ngự, Đồng Tháp

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!