Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 100 m2 107 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, giao thông thuận tiện.+ Kết nối các tuyến phố Trung Phụng, Xã Đàn, Đê La Thành, Khâm Thiên. Hệ thông giao thông đồng bộ.+...
      Đường Trung Phụng, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 91 m2 32,97 triệu/m2
      - DT ngang 5,18m x 20m, nền thổ cư 60  mét vuông, đất trồng cây lâu năm 31 mét vuông.- KDC hiện hữu, dân trí cao, gần chợ, siêu thị, Điện Máy...
      Đường DX 044, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2 tại Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1000 m2 5 triệu/m2
      + đất toạ lạc tại xã bình khánh , huyện cần giờ - Vị trí đất nằm trên MT đường hà quang vóc , cách cầu khánh vân chỉ 200m , cách đường rừng sác chỉ 800m ,...
      Đường Hà Quang Vóc, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
      G
      Quý Nhà Đất Cần Giờ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 475 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 475 m2 12,53 triệu/m2
      DT: 7 x 67 (100 ONT) = 475m giá chỉ có 5ty950Vị trí: Xã Phú An, Bến Cát, tỉnh Bình DươngMT đường nhựa ĐT744: 42m, mặt phía sau đường nhựa 10m thông ra ngã ...
      Đường ĐT 744, Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 90 m2 tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      - Đường vào 18m - vỉa hè 4m.- View trực tiếp hướng ra biển. Không khí mát mẻ.- DT: 90m2. Đất full thổ cư. Xây dựng tự do.- Cách bệnh viên đa khoa mới 2p.-...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 200 m2 5 triệu/m2
      Sau lưng em là GREENLIFE LỘC TÂN sp đất nền nhà làm đc Nên giá bất ngờ: chỉ hơn 1 tỉ xíu à Có luôn 150 mét vuông thổ cư Sổ có sẵn, công chứng lúc nào...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 190 tỷ

      190 tỷ 95 m2 2000 triệu/m2
      Em gái mình nhờ bán hộ 95m2 đất bìa đỏ chính chủ. Đất rất đẹp sát khu CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC Đất có mặt riền 5m. Dài 19m. Đường trước mặt rộng 8m. Rất phù...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 150 m2 tại Đường NE8 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 150 m2 36 triệu/m2
      Chủ gởi.Bán mảnh đất MT Thới Hòa Bến Cát Bình Dương.Vị trí MT đường NE8 Thới Hòa Bến Cát Bình Dương ngay KĐT Mỹ Phước 3.DT: 5 x 30 full thổ cư.giá: 5.4...
      Đường NE8, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - An Thạnh - Hồng Ngự - Đồng Tháp, giá 790 tr

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp MT Đường Lê Thị Hồng Gấm, P. An Thạnh, Hồng Ngự, Đồng Tháp.DT: 6m x 20m = 120m2.100 phần trăm thổ cư.Giá: 790trXung quanh có đầy đủ...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường An Thạnh, Hồng Ngự, Đồng Tháp

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần Bán 5 lô Đ.số 18, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, gần trung tâm thương mại Gigamall, DT 100 mét vuông, sổ sẳn, Giá 2.3 tỉ/nềnđc: khu dân cư Hiệp...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      khu đô thị Việt Hàn trung tâm thành phố Phổ Yên, Cạnh Samsung giá rẻ sổ đỏ trao tay- Vị trí đắc địa, nằm giữa 3 khu công nghiệp Yên Bình, Điềm...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bán nhanh đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,14 tỷ

      2.14 tỷ 107 m2 20 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Phú Trung Vĩnh Thạnh tp Nha Trang. Giá 20 tr/ mét vuông.Vị trí rất đẹp nằm trên MT đường Phú Trung rộng 8m thông 23/10 và...
      Đường Phú Trung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 950 triệu

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất MT đường ngay khu trung tâm hành chính TX Chơn Thành, Bình Phước, đất sổ hồng có sẵn, đường nhựa lớn, nằm trong KDC hiện hữu, khu...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 144 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 144 m2
      Cần bán nền C10 đối diện chợ đêm, DT 6x24m, thổ cư 100 phần trăm.- Chỉ cần trả trước 1 tỉ 065tr, NH cho vay 60 - 80 phần trăm lên đến 20 năm.-...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 470 m2, mặt tiền 12m tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 175 tỷ

      175 tỷ 470 m2 372,35 triệu/m2
      - Bán đất mặt phố Âu cơ, Quảng An, Tây Hồ, TP Hà Nội. DT 470m2, MT 12.2m, đường trước mảnh đất rộng 10m, 2 oto tránh, khu vực KD nhiều văn phòng, nhà...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Long Cang Residence tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Ccg bán nhanh trong 10 ngày lô góc 2 MT , ngay kênh view sông nước thoáng mát tha hồ câu cá câu tôm, trồng rau, mắc võng nằm chơi hay kê bàn uống trà đánh...
      Long Cang Residence, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư An Sương, 75 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán đất ngay khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12. Ngay sau chợ An Sương.* Vị trí:- Là trung tâm Q. 12, tiếp giáp với các Q. Tân Bình, Gò Vấp.-...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2, hướng Nam tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất TDDC Áp Tràn ( tái định cư bắc sông cấm GĐ 2 ) , xã Dương Quan Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT : 60m2, hướng Nam. Đường vỉa hè 13m xe ô...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.