Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.842 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      - Cần bán ngay Lô góc đường Võ Văn Kiệt rộng 30m, khu đô thị An Bình Tân, TP Nha Trang giá cực tốt chỉ 4,3 tỉ ( 40,37 tr/ mét vuông )- Đường rộng,...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      mảnh đất nằm ở Vị trí trên MT đường 12m thông với các nhánh trong khu vực P. An Phú.- Nhiều tiện ích xung quanh.- DT: 5x20m. vuông vắn.- Khu vực xây dựng...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 104 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 12 triệu

      12 triệu 104 m2 0,12 triệu/m2
      BÁN miếng đất MẶT BIỂN SIÊU ĐẸP - GIAO PHONG, GIAO THUỶ, NAM ĐỊNHVị trí đắc địa – Hướng biển thoáng mát – Cơ hội sinh lời cao!Thông tin chi tiết:DT: Từ...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng đất nền dự án 121 m2, mặt tiền 6m tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 2,66 tỷ

      2.67 tỷ 121 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán vài lô vườn sen giá rẻ.MT 5m - 6m.Dt từ 100 mét vuông đến hơn 100 mét vuông.Giá giao động từ 22tr/ mét vuông đã có bìa ...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 88 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 830 triệu

      830 triệu 88 m2 9,44 triệu/m2
      Tưng bừng khai trương dự án mới 100 lô đất thổ cư tại Trảng Bom.Giá 830 tr/nền.(chỉ cần TT 330 tr, NH hỗ trợ 500 tr.Vị trí: Sát QL 1A.pháp lí: Tất cả các...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 120 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - 4 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 790 triệu

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      bán ngay lô đất đẹp MT đường Trần Đại Nghĩa, P. 4, Vĩnh LongDT: 6m x 20m = 120m2100 phần trăm thổ cưGiá: 790trXung quanh có đầy đủ các tiện ích như...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Chuyển nhượng lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Cà Mau - Cà Mau, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Ngày 30/04 này tuyến bay từ TP Hà Nội - Cà Mau chính thức đc Bamboo Airway đưa vào hoạt động và KĐT Happy Home gần ngay dự án và là trung tâm mới của TP...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 75 m2 27,34 triệu/m2
      Em cần tiền để lo việc gia đình, nên bán ngay miếng đất trên khu công nghệ cao Hoà Lạc. Đất gần ngã 4 Miêũ, nằm sát khu nghỉ dưỡng Xanh Villas. Từ đất đi...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 211 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 211 m2 25,5 triệu/m2
      mảnh đất nằm trên trục chính dự án nhìn sang Anh Dũng 7. Đường trước mặt rộng 25m hiện tại chưa đổ nhựa nên hơi xấu chút nhưng đã có nhiều nhà xây và vỉa...
      Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mipeco , 234 m2, mặt tiền 13m , giá 12,75 tỷ

      12.76 tỷ 234 m2 54,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất căn biệt thự 234m2 (ngang 13m).giá chỉ 54,5tr/m2 rẻ nhất dự án.sổ hồng riêng cá nhân.Đường trước mặt 12m.gọi ngay 091.939.818.
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 6m tại Krông Năng - Đắk Lắk, giá 560 triệu

      560 triệu 132 m2 4,25 triệu/m2
      Tổng quan;- Vị trí; Thủ Phủ Mắc Ca Krông Năng, Đắk Lắk.- Quy Mô 5,5ha với tổng 340 nền đất nền.- DT; 132m2 (6m*22m).- Đường nội khu 8m - 22m.- Loại hình;...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Lộc, Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán gấp nền đất 2700 m2, mặt tiền 30m tại Xã Sông Ray - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 2700 m2 4,08 triệu/m2
      Đất Sát hotel Biên Thùy, cách ngã 4 Sông Ray 500m. Đường nhựa 7m. Thuận tiện mở nhà hàng, coffee, kho bãi, trên đất đang có điều thu năm thứ 2.
      Đường ĐT 765, Xã Sông Ray, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      bán nhanh đất đường Thống Nhất, P. Bình An. DT: 5x20. Giá: 3,6 tỉ (gặp chủ thỏa thuận). Đông Nam. Đường trước đất 5m + vỉa hè 1m. Thuận tiện đi lại như:...
      Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán 5 miếng đất vị trí đẹp - DT đẹp đường Nguyễn Văn Quá.DT đẹp nhỏ từ 80 mét vuông - 100,2 mét vuông vừa để xây nhà không phải chừa ~ lùi...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 739 m2, mặt tiền 15m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 739 m2
      DT: 739m2.Thổ cư: 100m2.giá: 1,99 tỉ (thoả thuận).Vị trí: Ngay KDC hiện hữu.Đường nhựa: 8m.Vỉa hè: 1,2m.Điện lưới đèn năng lượng mặt trời.call ngay: 0917...
      Đường ĐT 725, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 108 m2, mặt tiền 4m tại Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,88 tỷ

      11.88 tỷ 108 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh lô đất mặt ngõ 1277, lô đất nằm vì trí đẹp vuông vức, trước mặt có thể 3 ô tô tránh nhau, cách đường Giải Phóng 200 m.DT: 108...
      Ngõ 1277, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 90 m2 tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 90 m2 15,34 triệu/m2
      Cần bán lô F7/28 khu Lavender City Tín Khải, sổ riêng thổ cư 100 phần trăm.Dt: 90 mét vuông - 5x18m.Giá chốt: 1,375 tỉ.Bao sổ, bớt lộc.Hướng...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 126 m2 20 triệu/m2
      Cần bán ngay số lượng lớn nhiều lô vị trí đẹp dự án Golden Bay ngay Bãi Dài, Cam Lâm MT Nguyễn Tất Thành, đất nền căn biệt thự biển Hưng Thịnh Cam Ranh...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!