Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 81 m2 tại Phường Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 81 m2 52,47 triệu/m2
      Bán Nền B12 Hưng Phú- Cái Răng, TP Cần Thơ====- nền B12 DT 4,5x 18 giá 4,25ty cực rẻ- cặp góc A6 và B13 DT 10 x 21.34 ,lộ 30 mgiá 14,5 ty+ A4 DT: 10.5 x 20m...
      Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 9m, hướng Tây tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 84 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 10 tr

      10 triệu 84 m2 0,12 triệu/m2
      Đất kiệt oto rộng 4m kiệt đường Tô Hiệu- DT: 84 mét vuông ngang 5m- Khu đông cư dân chỉ còn 1 lô duy nhất - Cách bến xe TT Đà Nẵng 500m, cách biển...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      nhà phố thương mại shophouse VIEW HỒ ĐƯỜNG 25M 02 MT giá chỉ bằng 2/3 xung quanh- nhà phố thương mại shophouse view hồ 20ha- Đường 25m, 02 MT- DT...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 143 m2, mặt tiền 5m tại B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 143 m2 12,94 triệu/m2
      Nằm cuối đường Trần Quốc Toản, P. B'Lao, Tp. Bảo Lộc, cách bờ hồ 1 kilomet, cách ủy ban nhân dân P. B'Lao 300m, cách BV 100m.Đường trước đất 6m, đất...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 110 m2 12,73 triệu/m2
      Em cần bán gấp nền đất ngang 5m dài 22m, vị trí đẹp ngay đường Nguyễn Văn Linh. liên kế trung tâm TX Chơn Thành, cách KCN Becamex 500m, gần trường học,...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Nam Sách Central Point - nơi khẳng định cuộc sống thịnh vượng của gia chủ.Vị trí - thiết kế - chất lượng thi công của khu đô thị Nam Sach Central Point đã...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 20m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 400 m2 30 triệu/m2
      Bán lô cặp căn biệt thự Gói 2 KDT Mỹ Gia, trục đường số 6 - đường chính rộng 18 mét. Cặp siêu đẹp 400 mét vuông ngang 20met thích hợp xây căn biệt ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 6, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 178 m2, hướng Tây tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 178 m2 20,23 triệu/m2
      - DT: 178m² (ngang 7.5m, dài 23m)- Có thương nhẹ, bớt lộc cho khách thiện chí- Đường trước đất: Quy hoạch 27m - rộng rãi, thoáng đãng- Vị trí cực đẹp:Cách...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư Sơn Tịnh, 100 m2, mặt tiền 5m tại , giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 100 m2 15,8 triệu/m2
      Cần tiền nên bán ngay nền đất nền tại dự án 577.Vị trí trung tâm view công viên lớn, thích hợp an cư, KD buôn bán lâu dài.contact để nhận giá siêu mềm nhất.
      Dự án Khu dân cư Sơn Tịnh, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán đất nền dự án 105 m2, hướng Đông - Nam tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      Bán nền đường D2 - khu căn biệt thự Vạn Phát Cồn Khương - P. Cái Khế - Q. Ninh Kiều - TP Cần Thơ.- Vị trí: D2 - đối diện công viên cây xanh.- DT: 5m x 21...
      Đường D2, Phường Cái Khế, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhanh nền đất 47 m2, mặt tiền 3m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 47 m2 68,09 triệu/m2
      Bán lô đất rẻ nhất Mậu Lương, Hà Đông. 47 mét vuông, mt 3.5, giá 3.2 tỉ. call ngay 0366 221 ***- Sổ vuông vắn như bao diêm.- Ngõ thông, oto, cách...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 72 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 72 m2 115,98 triệu/m2
      Cần bán miếng đất rẻ nhất KDC Công Ích Q4, P. Phú Mỹ, Q. 7.KDC sầm uất, an ninh.DT: 4x18m.Xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 2 lầu, áp mái.giá: 8.35 tỉ.miếng đất...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Thị trấn Chũ - Lục Ngạn - Bắc Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư BĐS tiềm năng ngay tại trung tâm thị trấn Chũ, Lục Ngạn, Bắc Giang? Chũ Central Park là sự lựa chọn hoàn hảo dành cho...
      Gần trường THPT Lục Ngạn 1 ,Thị trấn Chũ, Huyện Lục Ngạn, Bắc Giang

      Bán nhanh lô đất nền 305 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 305 m2 3,28 triệu/m2
      Cần bán 2 Lô Khánh Phú Giá giảm MạnhLô 1: 305,9m ( quy hoach đất ở )Lô 2 : 305,2m ( quy hoạch đất ở )Vị trí đẹp cách HLl 62 ~ 200m , khu vực cư ...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 750 m2, mặt tiền 15m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 750 m2
      Tôi cần nhượng lại 15m MT đường liên tỉnh Minh hưng - Minh thạnh Dầu Tiếng Bình Dương. Đất tôi chính chủ sổ sẵn cần sang tên ngay để duy trì công việc KD ở...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 109 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 109 m2
      Đất nền vị trí tốt, cách MT QL 51 20m, thuận lợi giao thông thuộc trung tâm hành chính huyện Long Thành.+ Đất tam cận lộ, nằm trong bán kính 2 kilomet...
      Dự án The Golden City Long Thành, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 1 m2, mặt tiền 35m tại Xã Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 1 m2 1150 triệu/m2
      1035 mét đất lúa mặt sông, đường oto.1sẹc từ QL 50.KDC, không quy hoạch, không mã.Đất đẹp 4 mặt đường bao quanh.
      Đường Bảy Thuộc, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.