Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.842 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 69 m2, mặt tiền 4m tại Hải Dương - Hải Dương, giá 3,26 tỷ

      3.26 tỷ 69 m2 47,21 triệu/m2
      Tại sao KĐT Tuệ Tĩnh lại hot đến vậy?KĐT Tuệ Tĩnh mới là KDT có vị trí đc nằm giữa trung tâm - rất thuận lợi cho giao thương buôn bán,Tiện ích xung quanh...
      Dự án KĐTM Tuệ Tĩnh, Phường Bình Hàn, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán gấp nền đất 117 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 117 m2 23,94 triệu/m2
      -Trục thông huyết mạch thoáng mát đối diện công viên lớn nhất Lakeside khu hồ Bàu Tràm 64ha-Vị trí đẹp thuận lợi KD mở cf và ăn sáng tận dụng đc lối đi bên...
      HomeLand Central Park, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 650 triệu

      650 triệu 82 m2 7,93 triệu/m2
      lô đất bìa đỏ Làng Sen Việt Nam.- Khu A, B, G, H giá 1 - 1,1 tỉ.- Khu C, D, E, F giá 900 - 950tr.- Thương mại A, B, G, H giá 1,25 - 1,3 tỉ.- Nền góc giá...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An.

      Sở hữu lô đất nền 700 m2, mặt tiền 30m tại Xã Phú Cường - Tân Lạc - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 700 m2
      Hàng F0 mới chỉ có 3xx tr /700m2 - 400m2 ONT.700m2 sẵn sổ công chứng (sử dụng 1000m2).cư dân đông đúc trung tâm xóm.MT 30m, bám đường bê tông rộng 4m.Cách...
      Xã Phú Cường, Tân Lạc, Hòa Bình

      Sở hữu nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, giá 43 tr

      43 triệu 60 m2 0,72 triệu/m2
      Chủ gửi bán 60m kính nỗ uy nỗ Đông Anh MT và hậu 4.1mĐường 3m ngõ thông Cách 20m ra bìa làng Cách 100m ra BV bắc Thăng Long và chợCách 150m ra trục đường...
      Dự án Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 119 m2, hướng Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 119 m2 88,24 triệu/m2
      Bán đất MT đường 15m Phan Đăng Lưu - Hoà Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng.DT: 5x 23.8m = 119 mét vuông.- Hướng: Nam.- Hiện trạng: Đất trống.- Đường 15m...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 154 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 154 m2 10,91 triệu/m2
      Bán ô đất mặt đường tàu P. Cẩm Thịnh.Đất nằm ngay khu vực đông cư dân. đầy đủ tiện ích. KD buôn bán, xây nhà trọ đều đc hết- đối diện mặt đường tàu thuộc...
      Đường 18, Phường Cẩm Thịnh, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2 tại Đường Long Hậu - Long An - Cần Giuộc - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Ưu điểm dự án:- Đã có sổ riêng từng nền, hạ tầng đã hoàn thiện: điện âm, nước máy, hồ cảnh quan...- Không ép buộc thời gian xây dựng giúp linh hoạt phương...
      Đường Long Hậu, Xã Long An, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 523 m2, hướng Đông - Nam tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 523 m2
      - DT 523 mét vuông.bìa đỏ có sẵn công chứng đc luôn.Vị trí: Bãi Dài, xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội.Có 2 MT, mặt chính rộng 11.5 m, nằm ở...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Hoàng Việt VT.khu đô thị Green City.- Đường 5m5, 100m2 giá 1,55 tỉ.- Đường 7m5, 140m2 đối diện công viên, ngang 7m giá 2ty3xxx.- Đường 27m, 120m2, giá 3...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 194 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 931 triệu

      931 triệu 194 m2 4,8 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất đẹp ngay trung tâm xã Diên Lâm, Diên Khánh.DT: 194m2 - ngang 5m, nở hậu.Thổ cư.Vị trí đẹp: Cách Tỉnh Lộ 8 chỉ 100m. Cách trung tâm...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại An Dương - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      - Lô góc vuông vức, MT siêu đẹp 7m, 2 hướng Đông và Bắc, ngay đầu khu phân lô, cách mặt đường Máng chỉ 10m, đường to vỉa hè rộng, xây căn biệt thự Vilass...
      Đường Cái Tắt, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 88 m2 tại Đường Hùng Vương - Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      Quỹ căn hướng Đông Nam siêu cực hiếm tại dự án Mascity Bắc Giang.Lô góc , không lỗiVào tên trực tiếpNhận sổ sau 3-5 ngàyliên hệ Long 055.991.4287
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Tiến, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 799 triệu

      799 triệu 80 m2 9,99 triệu/m2
      Vị Trí: MT Nguyễn Văn Tạo, P. Long Thới, Nhà Bè.- Vị trí tiềm năng: Nằm trong KDC hiện hữu, ngay trung tâm Long Thới gần chợ, trường cấp 1,2,3, Trường...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

      Cần bán đất nền dự án 245 m2, mặt tiền 4m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,32 tỷ

      1.33 tỷ 245 m2 5,4 triệu/m2
      mảnh đất nằm ngay trung tâm thị trấn Núi Thành - Quảng Nam, KDC đông đúc đối diện đường Phan Châu Trinh, sầm uất với đầy đủ tiện ích như trường cấp I, II,...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Núi Thành, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 250 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Biên - Tây Ninh, giá 250 tr

      250 triệu 250 m2 1 triệu/m2
      250m2 có sẵn 100m TC sát đường ĐT 783. Kế UNBD Tân Bình. Gián cần ra gấp 250tr/nền. Sổ sẵn công chứng ngay.
      Đường ĐT 783, Xã Tân Bình, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Chính chủ cần bán 85m2 full thổ phủ lỗ Sóc Sơn thành phố Hà Nội Đường 5m thông trục có thể kd Vị trí đẹp Cách QL 3 , chợ Phủ Lỗ 100mCách đường Võ Nguyên...
      Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 80 m2 20,88 triệu/m2
      - Dự án Saigon Village nằm trên trục đường Lê văn Lương kéo dài chỉ cách Nhà Bè 1 kilomet, cách Phú Mỹ Hưng 12 kilomet.- Dự án Saigon Village nằm...
      Dự án Saigon Village , Đường D5, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!