Thông tin mô tả
* Bán đất
- Tổng DT khu đất: 401
* Trân trọng cảm ơn!
Giá: 20 Tỷ
Diện tích: 401 m2
Giá/m2: 49,88 Triệu/m2
614671
Mua bán
* Bán đất
- Tổng DT khu đất: 401
Mr Lượng
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2
3,1 tỷ
42 m2