Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.842 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 81 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 81 m2
      Với 900 tr bạn có thể mua đất ở đâu.Chỉ có thể là ở Hậu Giang đặc biệt là TP. Vị Thanh.Với cơ sở giao thông đầy đủ, điện âm, nước máy lộ nhựa Western...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh đất nền 3270 m2, mặt tiền 100m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 933 tỷ

      933 tỷ 3270 m2 285,33 triệu/m2
      Mặt Phố Trần Thái Tông Vị Trí Vàng, Có 102. 3 mặt oto Tránh Vỉa Hè Hai Bên.Đất 3270m2, MT 100m, vỉa hè 3 mặt 6m. Vị trí đắc địa rất hiếm có, Nằm ngay ngã ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 300 m2 39 triệu/m2
      Đất căn biệt thự khu đô thị An Bình Tân, cách đường Vành Đai chỉ 50m, có bìa đỏ.0888 127 ***.DT: 300 mét vuông ngang 15 x 20m.Đông Nam mát mẻ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T6, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 108 m2 30 triệu/m2
      * Safabay Cẩm Phả - con gà đẻ trứng vàng.- Có nên đầu tư vào đất nền ve biển thời điểm này?- 100 phần trăm đất đẹp hướng Vịnh Bái Tử Long, nằm sát...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 126 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 126 m2 18,26 triệu/m2
      bán ngay lô góc TDC Ruộng Lù, Cảng cá xã Vạn Thắng. Khu Kinh Tế Vân Phong Khánh Hoà. ___ Trục Chính thông thẳng xuống Cảng Cá. __ Cách Đường Nguyễn Huệ ,...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 265 m2, mặt tiền 8m tại Bình Lục - Hà Nam, giá 4,77 tỷ

      4.77 tỷ 265 m2 18 triệu/m2
      Gia đình cần bán hoặc cho thuê lại nhà xưởng.Vị trí KD sầm uất trong khu vực, đường trước mặt hơn 20m. Cạnh trường THPT bình lục A và BV Huyện. Trung tâm...
      Đường 21, Thị trấn Bình Mỹ, Bình Lục, Hà Nam

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Bán đất MT đường số 4 khu dân cư Nam Hùng Vương 4*20 quy hoạch 3,5 tấm Đường 8mTây Nam Có rất nhiều tiện ích xung quanh Bán giá 6,5 tỉ thỏa thuận Vui...
      Dự án Nam Hùng Vương, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 114 m2, mặt tiền 4m tại Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 114 m2 27,64 triệu/m2
      Bán nền đất có 1 0 2 Hướng ra sông ĐN _ Bh.Cách đường Bùi Hữu Nghĩa 150m, sát cây xăng Bến Cát.+ DT: 114  mét vuông, (4,4*26m) full thổ cư. Đất sạch...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 72 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 72 m2 23,62 triệu/m2
      - Là một trong những khu nhà ở hiếm hoi có đc vị trí đẹp nhất tại TP Tân Uyên!- Tọa lạc tại MT đường DH 418 P. Khánh Bình TP Tân Uyên, cách ngã 4 Khánh...
      Dự án Khu nhà ở Đại Khánh Bình, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 1800 m2, mặt tiền 37m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,78 tỷ

      14.79 tỷ 1800 m2 8,22 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán nền đất tại Vĩnh Điềm Thượng, xã Vĩnh Hiệp. Ngay BV giao thông vận tải, đường bê tông KDC hiện hữu rộng 5m, gần trường Tiểu học -...
      Đường Vĩnh Điềm Thượng, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 330 m2, mặt tiền 18m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 330 m2 84,25 triệu/m2
      Mô tả:- mảnh đất RỘNG THOÁNG, MT rộng, thiết kế chia 9 lô hoặc xây ccmn 50phòng tuyệt đẹp. - Đường vào nhà rộng, thoáng. Ba gác tránh. - bìa đỏ full,...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 137 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,22 tỷ

      3.22 tỷ 137 m2 23,51 triệu/m2
      Bán 136,7 mét vuông trục chính đất Linh Sơn, CNC và ĐHQG Hoà Lạc, giá chỉ 23,5tr/ mét vuông.Đường thông rộng, 2 xe công tránh nhau.500m ra đến...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 260 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 900 tr

      900 triệu 260 m2 3,47 triệu/m2
      Đất cạnh KCN Nam Đồng Phú, cạnh đường giao thông, thuận tiện buôn bán.Đất đã có bìa đỏ, có thổ cư 100m²
      Xã Tân Lập, Đồng Phú, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí cực đẹp trong khu 40ha gồm 2 trường đại học lớn.đại học TDTT đã đi vào hoạt động.đại học Tài Nguyên Môi Trường đã xây lên cao.Tuyến đường Lê Văn...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 180 m2, mặt tiền 6m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán đất đường Lê Ngọc Hân, p1, xung quanh toàn căn biệt thự (khu căn biệt thự An Bình) vị trí đẹp hẻm 2xe oto né nhau. KDC yên tĩnh gần núi và biển...
      Đường Lê Ngọc Hân, Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 110 m2, mặt tiền 10m tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 440 tr

      440 triệu 110 m2 4 triệu/m2
      Đất đẹp giá siêu mềm - đáng đầu tư.- Vị trí: Bến Tràm cách trung đường chính Tuyến Tránh 500m.- DT vuông vắn: 110 mét vuông.- Hỗ trợ xây nhà hoàn...
      Đường Bến Tràm, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 90 m2 18,34 triệu/m2
      CHINH CHỦ CẦN bán ngay nền đất TP.HCM LAND VĨNH TÂN , DIEN TÍCH 90M THỔ CƯ 100 phần trăm , NHÀ Ở ĐÔNG KÍNH , ĐƯỜNG NHỰA , ĐÈN ĐƯỜNG , CỐNG NƯỚC...
      Đường D1, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương
      C
      Bất Động Sản 379 Phú Chánh Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 1252 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 1252 m2 4,16 triệu/m2
      - MT 17m dài 76m - Hiện trạng đường bê tông 5m thông Nguyễn Huệ, quy hoạch đường 10m.- Cách QL 1,2 kilomet, cách sân bay 1,4 kilomet- Cách cao tốc...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!