Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.844 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 4 m2, mặt tiền 37m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 4 m2 175 triệu/m2
      Bán miếng đất Khánh Đông Khánh Vĩnh.DT 3826m2 đất BHK. (quy hoạch CLN).Đường bê tông 5m.Đã có 3 bản vẽ tách 3 sổ có đóng dấu.Giá 700 tr (bớt lộc).Nga 0978...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Không có nhu cầu xây ở cần sang nhượng lại miếng đất tái định cư thuộc VCN Phước Long 2.Đường hiện trạng trước đất nhựa 12m, xung quanh cư dân đông đúc,...
      Đường B9, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Kim Bôi - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      📍 Vị trí VÀNG - TẦM NHÌN VIEW tr ĐÔ✔️ Sát Sông Bôi – không gian thoáng, cực kỳ thoáng mát✔️ Đối diện dự án Sun Group Hòa Bình quy mô khoảng2000Ha✔️ Ngay...
      Đường ĐT 12B, Xã Kim Bôi, Huyện Kim Bôi, Hòa Bình

      Sở hữu ngay nền đất 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 750 tr

      750 triệu 81 m2 9,26 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm hành chính Tỉnh Hậu Giang.- Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh Tỉnh Hậu Giang.- MT đường Võ Văn Kiệt, giữa lòng trung tâm hành chính...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Sở hữu nền đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,26 tỷ

      2.27 tỷ 100 m2 22,65 triệu/m2
      💥chào bán đợt 1 dự án đất nền trung tâm Lương Sơn - Hòa Bìnhcall ngay: 0936333861/p>➡️Giá chỉ từ 20tr/ mét vuông. Không áp xây dựng➡️DT từ...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Tân Vinh, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 4m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Nằm trên trục đường thông thương rộng, xe công chạy qua lại thoải mái, cực kì thích hợp làm kho, xưởng, văn phòng đại diện, nhà ở cũng cực kì đẹp.Gần các...
      Đường Hùng Vương, Phường Quán Toan, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 110 m2 18,19 triệu/m2
      chúng tôi xin giới thiệu 1 đất nền tại Kiến Thụy. Đây là một cơ hội tuyệt vời để mua đất nền với nhiều lợi ích.Đất nền tại Kiến Thụy có DT 110m2 - ngang...
      Đường 407, Xã Ngũ Đoan, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 223 m2, mặt tiền 11m tại 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 223 m2 80,72 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay khuông đất chưa qua đầu tư.- DT: 11x20m (223m2).- Khuông đất vuông vắn không lỗi phong thủy.- MT KD khu xầm uất xây building, căn ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 5 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 300 tr

      300 triệu 5 m2 60 triệu/m2
      Khách không có nhu cầu sử dụng, cần bán lại mộ đơn, mộ đôi tại nghĩa trang Phúc An Viên Q9.Mộ đơn: 300 tr/huyệt.Mộ đôi: 600 tr.KH có nhu cầu ký gửi đất tại...
      Dự án Phúc An Viên, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 2900 m2, mặt tiền 30m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tr

      70 triệu 2900 m2 0,03 triệu/m2
      2900m2 39x90m MT Lê Văn Giới-Giá Chỉ 70tr/m2 2.900m2 MT Lê Văn Quới 39x90 Sát ngã 4 4 Xã Bình- Hoà Binh- Thoại Ngọc Hầu Chỉ 70tr/m2- DT: 39x90 Công Nhận...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 1821 m2 tại Xã Cam Thành Nam - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1821 m2 0,66 triệu/m2
      Sở Hữu Ngay miếng đất Vị Trí Siêu Đẹp giá rẻ nhất Tại Cam Thành Namđc: xã Cam Thành Nam, TP Cam Ranh, tỉnh Khánh HòaDT: 1821m (30x67m; nở hậu 38m)giá: 1...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Long Sơn - Cần Đước - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất ở gần chợ Long Sơn Cần Đước, cách trường cấp 1 Long Sơn 500m, cư dân sang sát nhau thuận tiện KD buôn bán.- Di chuyển về trung ...
      Đường 830, Xã Long Sơn, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 735 m2 tại Đường Ngô Quyền - Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 735 m2 24,49 triệu/m2
      Đất nằm vị trí ngay trung tâm hành chính TX Lagi.Cách uỷ ban, BV, trường học, NH, chợ bán kính 500m.DT 735m2 sẵn 325m2 thổ cư.Thích hợp KD hotel, quán ăn,...
      Đường Ngô Quyền, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán lô đất nền 92 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,56 tỷ

      1.57 tỷ 92 m2 17 triệu/m2
      Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm, đường nhựa cùng hệ thống tiện tích đẳng cấp chiếm 10000 mét vuông (quỹ đất 8.3ha) gồm 10 công viên lớn nhỏ,...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 127 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 370 triệu

      370 triệu 127 m2 2,92 triệu/m2
      Hơn 9m MT đường bê tông. 370tr. Đường thông nền đất đẹp full thổ cư giá rẻ nằm tại ấp Rộc, xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh. hơn 9m MT đường bê tông....
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 420 m2, hướng Đông tại Xã Vạn Long - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 420 m2 4,77 triệu/m2
      📌 Vị trí đắc địa, tiềm năng tăng giá cao:- Tọa lạc tại trung tâm xã Vạn Long, huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa, thuộc khu vực phát triển của Khu Kinh tế Vân...
      Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 70 m2, hướng Đông - Bắc tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      chào bán dự án An Nông 6, bên em có 5 nền nội bộ đẹp nhất dự án, giá mềm, CK cao.- Giá chỉ từ: 2.1 tỉ/nền (giá 100 phần trăm).- Đã có sổ hồng ...
      Dự án An Nông 6, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 123 m2 tại Đường 8 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 123 m2 73,18 triệu/m2
      BÁN miếng đất hẻm ô tô THÔNG, SÁT MT GẦN BV ĐA KHOA THỦ ĐỨC 123m² CHỈ 9 tỉ.-Chính chủ nhờ bán miếng đất trên đường số 8 Linh Trung Thủ Đức, hẻm rộng 4m...
      Đường 8, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.