Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí sổ hổng chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ các...
      Dự án Cát Tường Phú Thành, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước.

      Sở hữu lô đất nền 59 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 59 m2 55,94 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc mặt đường Mai Trung Thứ - giá chạm đáy.mảnh đất vuông vức, 2 MT, vị trí đẹp. Nằm trong KDC đông đúc sầm uất, xung quanh nhiều khu Tái...
      Phố Mai Trung Thứ, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất dự án công ty CP đầu tư xây dựng và dịch vụ Danh Phát Land.Quy mô: Dự án APT City (3ha).Đa dạng các loại nền: ngôi nhà phố, nhà vườn, liên kế,...
      Dự án An Phú Tây, Đường Ấp 1, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 96 m2, hướng Bắc tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.96 tỷ 96 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh miếng đất dịch vụ An Thượng.- DT: 95,8m2 (đã có bìa đỏ chính chủ).giá mềm.gọi ngay em 0945 486 *** để đc dẫn xem vị trí và...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 115 m2 tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      Chỉ 16tr/m2 sở hữu lô nền căn biệt thự gần sông Thu Bồn, Hội An. pháp lí lâu dài, tự do xây dựng, gần Phố Cổ, kết nối 3 đại lộ thuận tiện di chuyển.Sở...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 20m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      - 3 nền liên kế, 2 MT, nằm trên trục chính của dự án- MT trước: Lộ 20m (trục chính của dự án). MT sau: Trường mẫu giáo và căn hộ chung cư- pháp lí: Đã...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 100 m2 84 triệu/m2
      1 miếng đất đẹp nằm khu dân cư Dương Hồng - Mizuki, khu dân cư đông đúc, hiện hữu,- DT: 5x20m, Đông Nam.- Vị trí ngay công viên nội khu đẹp, hiện...
      Dự án Dương Hồng Garden House, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 8m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Đất nền giá rẻ giá 750tr DT 5x20 sổ hồng riêng sẵn sang tên công chứng ngay trong ngày
      Phường Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 549 m2, mặt tiền 25m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.1 tỷ 549 m2 2 triệu/m2
      chào bán 5 mảnh đất MT đường nhựa Thôn 3 xã Diên Đồng giá F0 (chỉ 2tr/m2).DT từ 549m2 đến 569m2 (Ngang 19m đến 37m).Đất BHK QH đất ở 100 phần ...
      Đường Liên Xã, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 157 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 157 m2 9,05 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô cạnh căn biệt thự giá cắt lỗ 600 tr.Nằm ngay căn biệt thự nhật bản, cách biển chỉ vài bước chân.Đường 17m5, hạ tầng sạch đẹp thông...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền Sala Garden, 5 m2, hướng Đông - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 6 triệu

      6 triệu 5 m2 1,2 triệu/m2
      Sala Garden tọa lạc tại: Xã Tân Hiệp, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai.Sở hữu vị trí độc tôn - an yên miền đất phúc".Tổng quy mô: 50ha.Thiết kế đồng bộ, có...
      Dự án Sala Garden, Đường 51, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 110 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 110 m2 24,55 triệu/m2
      Bán đất Dự Án khu dân cư Sadeco Phước Kiển A giá siêu sốc* Vị trí: khu dân cư Phước Kiển A ( Sadeco) đường Nguyễn Phước Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè- Gần...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2 tại Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      CĐT bán xả lỗ thanh lý 5 lô cuối cùng trung KDC Hưng Thịnh, ngay sau chợ đầu mối Hóc MônDT: 5x17m, full thổ cưSHR có sẵn, sang tên ngayKDC đã xây dựng...
      Đường Nguyễn Thị Sóc, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 142 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 142 m2 45 triệu/m2
      Cần Bán nền đất căn biệt thự Phước Long A đường Vương Thừa Vũ- DT: 142,5m (ngang 7,5m ) - Hướng : hướng Đông Nam - HĐMB, xây nhà xong cấp sổ-giá: 45...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 2400 m2, mặt tiền 40m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 2400 m2
      4. X tr/m2 miếng đất 2400m2 - 400m2 ONT tại Xóm Chùa - Tiến Xuân.- MT rộng 40m, đường 2 oto tránh nhau.- Cách DT 446 chỉ 300m.- Thế đất cao, view thoáng đẹp.
      Đường 446, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 90 m2 24,67 triệu/m2
      đất nền tại Dragon Eden Tây Ninh (Long An) - KĐT Công Nghiệp với nhiều đặc điểm nổi bật:+ DT 90 mét vuông, 110 mét vuông, 160 mét vuông,...
      Đường 830, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Cao Ngọc - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 165 triệu

      165 triệu 100 m2 1,65 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh sẵn sổ công chứng luôn.DT gần 100m2.Đất quy hoạch ODT.Sổ sẵn.Sát cạnh QL15.Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện.cư dân đông...
      Xã Cao Ngọc, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay đất nền 126 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,33 tỷ

      10.34 tỷ 126 m2 82 triệu/m2
      - mảnh đất thuộc dự án công ty Điền Phúc Thành. Nằm MT đường D6 cách đường Liên P. chưa tới 100m. Nằm MT đường 20m khu dân cư đông đúc, tiện KD và vị trí...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!