Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      Tôi chính chủ bánmảnh đất hẻm 245 đường Bình Thành, P. Bình Hưng Hoà B, Bình Tân.Đất ngay trường cấp 3 Vĩnh Lộc.+ DT: 80m2 - (5x16m). Full thổ cư - đường...
      Hẻm 245, Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 99 m2, mặt tiền 5m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 99 m2 171,72 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất nhà ống khu trung tâm Hồng Hải - Hạ Long.DT 99 mét vuông MT 5m.Tây Nam.Nằm trên trục đường Nguyễn Chí Thanh.+ Đường rộng: 10m.Đối...
      Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nền đất Tây Nam Center, 61 m2, mặt tiền 6m tại Cần Đước - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 61 m2 14,6 triệu/m2
      Đất nằm trong KDC hướng Tây Nam Center, ngay KCN thuận đạo, vị trí đất nằm cạnh TTTM. DT 61m2 giá chốt 890tr. Xem đất LH 0936 043 ***
      Dự án Tây Nam Center, Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An
      C
      Chuyên Đất Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 240 m2, mặt tiền 12m tại Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 240 m2 141,67 triệu/m2
      Mặt phố KD - vỉa hè rộng - khách mua tự xây căn biệt thự hoặc văn phòng tuyệt vời.Mô tả: Vị trí miễn cực vip, đúng đoạn đẹp nhất phố. Đường lớn, nhiều oto...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 96 m2 25,53 triệu/m2
      Cơ hội cơ hội không bây giờ thì bao giờ? Bắt đáy thị trường khu FPT Đà Nẵng.khu đô thị FPT Đà Nẵng đã và đang hứa hẹn là khu đô thị với đầy đủ tiện ích...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 250 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1025 tỷ

      1025 tỷ 250 m2 4100 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh nền căn biệt thự khu dân cư Thái Sơn 1 Xã Phước Kiển, Nhà Bè.- DT: 10m x 25m = 250m.- giá từ: 4ty1- Tiện ích đầy đủ:...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 790 m2, mặt tiền 15m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 8,69 tỷ

      8.69 tỷ 790 m2 11 triệu/m2
      Bán đất MT TL2 Diên Phước, Diên Khánh. - 790m - Ngang 15m - Giá 11 tr/m - KDC đông đúcPhù hợp mở nhà hàng, làm kho xưởng, xây căn biệt thự...liên hệ ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 11566 m2, mặt tiền 64m tại Đức Linh - Bình Thuận, giá 13,88 tỷ

      13.88 tỷ 11566 m2 1,2 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nền đất thuộc Thôn Nam Hà, Xã Đông Hà, Đức Linh, Bình Thuận.nền đất giáp mặt đường rải nhựa đẹp, rộng 11m, lối vào Cụm Công nghiệp...
      Xã Đông Hà, Đức Linh, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị mới Phú Mỹ , 350 m2, mặt tiền 15m tại , giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 350 m2 14 triệu/m2
      Nếu bạn đang muốn sở hữu 1 căn với không gian tự thiết kế tuyệt đẹp ngay tại TTTP Quảng Ngãi.Thì đừng bỏ qua vị trí vừa ra mắt ngay tại Đ này nhé.Với DT...
      Dự án Phú Mỹ Quảng Ngãi, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi
      P
      Lương Thị Thúy Phương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 200 m2 42,5 triệu/m2
      nền đất căn biệt thự đường Lê Hy Cát thông thẳng xuống sông Hàn, khu ĐT Nam Việt Á, Đà Nẵng- DT đất: 200m2 (10x 20)- Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ cả...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Hy Cát, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Vị trí:Cách MT Nguyễn Văn Tạo 300m.Cách trường quốc tế Mỹ 1.5 kilomet.Gần chợ, siêu thị, NH, trường học,...Di chuyển ra Phú Mỹ Hưng 20p, Q. 1 chỉ 25...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 52 m2 192,31 triệu/m2
      Bán đất phân lô ngõ 214 Nguyễn Xiển dt 52 mét vuông, MT 4m đường vỉa hè rộng 8m vị trí đẹp tiện KD cho thuê. Đường bàn cờ oto chạy quanh thông ra ngõ...
      Ngõ 214, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, hướng Đông-Nam tại Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      King Hill Res mang đến cơ hội sở hữu một không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với DT 100 mét vuông, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn đầu...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 485 tr

      485 triệu 150 m2 3,24 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước nằm đối diện KCN một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Quy hoạch tổng thể 4633ha.Là một trong những KCN có tốc độ phát...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 1100 m2, mặt tiền 30m tại Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 1100 m2
      Cần bán ngay 1100m2 tại mặt phố Trần Duy Hưng, MT nối dài 30m, hiện trạng là đất nên cực kỳ phù hợp cho chủ vừa xây và thiết kế theo ý thích. Đã có giấy ...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 108 m2 tại Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 900 triệu

      900 triệu 108 m2 8,34 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay 2 nền ODV liên kế, đối diện công viên, gần lối ra Biển, gần dãy hotel.DT: 108m2 / nền (6x18)m.Đường nhựa 15m.giá bán: 900 tr/...
      Dự án FLC Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh đất nền 151 m2, mặt tiền 5m tại Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13,59 tỷ

      13.59 tỷ 151 m2 90 triệu/m2
      - Bán 138/151m đất phố Khương Đình, ngõ thông oto 7 chỗ qua nhà, 5 chỗ vào nhà, cách oto tránh 35m, bãi đậu oto 35m.- Nhà hiện trạng 2 tầng cũ, xác định bán...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 90 m2 tại Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 90 m2 27,23 triệu/m2
      - chào bán 30 lô đất ngay MTĐ Lê Văn Việt, P. Tăng Nhơn Phú A, Q. 9.- Vị Trí: Nằm cách ngã 4 Thủ đức 300m, đối diện công viên Q. 9.- DT đa dạng: 60 -...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!