Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 361 m2, mặt tiền 8m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 361 m2 4,99 triệu/m2
      Bán đất MT HL15 ấp Long Bình xã Yên Luông Gò Công Tây.Vị trí: Cách UB xã Yên Luông 400m, cách Coopmark Gò Công 4 kilomet, KDC đông.DT 9x40m, có...
      Ấp Long Bình, Đường 15, Xã Yên Luông, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 895 m2 tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 895 m2 1,41 triệu/m2
      ☄️💥🔥 SIÊU PHẨM PHÂN LÔ BAO SỔ giá rẻ nhất - CỰC SỐC - 🌈🌈🌎 THANH TRÍ - MINH PHÚ - ĐƯỜNG RỘNG 4 M - NGÕ THÔNG ☄️☄️💰 14 Lô F0 Full đất ở  ( Giá đã...
      Xã Minh Phú, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Thông tin mô tả:- DT: 60m2 (ngang 4m + dài 15m).- Hẻm ngang 6m oto ra vào thoải mái.- Xung quanh nhiều tiện ích: Gần Vincom Plaza Nguyễn Xí, NH BIDV, căn ...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 278 m2, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 278 m2 80,94 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 MT đường Khuê Mỹ Đông 14 và Khuê Mỹ Đông 3. DT : 277,9m2giá 22.5 tỉ contact : 0906 525 *** Mua bán chính chủ.
      Đường Khuê Mỹ Đông 14, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2 tại Đường Búng Gội - Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền cần ra gấp 2 nền đất đẹp, tiềm năng. KDC dân trí cao, xung quanh là các resort, spa homestay.. Khu vực cao ráo.+ Cách biển Ông Lang...
      Đường Búng Gội, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Tấn Đức Central Park do công ty TNHH XD&TM Tấn Đức làm CĐT!Vị trí: P. Đồng Tiến, TP. Phổ Yên, mặt đường Nguyễn Thị Minh Khai (Cách khu công nghiệp Samsung...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Ba Hàng, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      P
      Minh Quân - Tấn Đức Central Park Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 100 m2 17,2 triệu/m2
      Chủ cần tiền gửi bán nền đất đường Thạch Sơn 2 - đường 5.5m lề 2.5m, xung quanh cư dân đông đúc tại Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.DT đất 100 mét vuông...
      Đường Thạch Sơn 2, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 120 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 790 tr

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay 120 mét vuông, đường đá 5m mặt kênh Hòa Khánh Đông full thổ, ngay trường cấp 1 Hòa Khánh Đông.Đường Tỉnh Lộ 825 vô đúng...
      Đường Tỉnh lộ 825, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền 598 m2, mặt tiền 27m tại Xã An Phú - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 598 m2 2,18 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán miếng đất tại An phú, Mỹ Đức gần 600 mét vuông.- Giá chỉ hơn 2tr/m, KD du lịch, tiềm năng cao, đường rộng 7m đang làm.Mô Tả:- DT...
      Xã An Phú, Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 50m2 đất lô góc 2 mặt đường rộng, trục chính khu đấu giá Ngõ Cổng Đa chính, KD buôn bán sầm uất, hướng Đông Tứ Trạch, sđcc. Giá...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 240 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 240 m2 175 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán miếng đất mặt đường 12m trung tâm P. Thảo Điền, Q. 2:- Vị trí: miếng đất nằm trong nội khu sang trọng đường Nguyễn Văn Hưởng, xung quanh...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nền đất Khu đô thị Đông Tăng Long, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      7 tỉ nắm chủ:Tái Định Cư MT đường A4 khu đô thị Đông Tăng Long, P Trường Thạnh, TP Thủ Đức(Q9):- DT: 100  mét vuông (5x20m).- Đường 16m SHR, xây tự...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 3019 m2, mặt tiền 13m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 3019 m2 2,32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh 3019 MT đường Kênh 10 xã Lê Minh Xuân, cách đường Mai Bá Hương 700m, cách Chùa Phật Cô Đơn ~ 1 kilomet. Giá 7ty còn thỏa ...
      Đường Kênh 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 51 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 51 m2 96,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất này chỗ hẻm xe oto rộng 5m Lê Đình Quản ra đường Lê Văn Thịnh P. Cát Lái Q2. Tp Thủ Đức. DT 51 mét vuông. 4,6mx11m. Giá giá...
      Đường Lê Đình Quản, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 240 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 240 m2 62,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên gửi bán ngay miếng đất BT Nam Long PLB Q9.- DT: 12x20m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường trước nhà: 12m.- pháp lí bìa đỏ cá nhân.- giá:...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 270 m2 tại Phường 5 - Tân An - Long An, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 270 m2 20 triệu/m2
      Bán nhà c4 + đất MT đường Nguyễn Văn Tiếp, P. 5.DT 6x45m.Đối diện cà phê Điểm Hẹn.giá: 5,4 tỉ.
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Phường 5, Tân An, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Hơn 100 xe honda SH 125i đang tìm chủ nhân.Sở hữu Cát Tường Park House ngay hôm nay để rinh ngay xe xịn và hưởng trọn ưu đãi:CK đến 31 phần trăm.Tặng...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      bán miếng đất trống MT chính hẻm 60 lâm văn bền P. tân kiểng Q. 7, cư dân đông đúc , khu yên tỉnh thích hợp xây dựng ở DT 5x20m hướng bắc đường trước nhà...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.