Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 196 m2, mặt tiền 7m tại Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 196 m2 6,5 triệu/m2
      Dự án: khu dân cư Daresco.Đã có SHR từng nền.Vị trí: MT - Đức Hoà.DT: 7 x 28m.Giá: 6,5tr/ mét vuông.Đường trước nhà 6m vỉa hè 3m.chuỗi siêu thị,...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 605 m2, mặt tiền 19m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 605 m2 27,94 triệu/m2
      Đất căn biệt thự FPT ven sông Cổ Cò cần bán: DT: 605 mét vuông (19mx31.5m). Vị trí như hình: sát kênh, hồ cảnh quan, cách sông Cổ Cò 80m. Đối diện 2...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 44000 m2 tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3000 tỷ

      3000 tỷ 44000 m2 68,19 triệu/m2
      🏡 BÁN DỰ ÁN ĐẤT TẠI HOÀNG LIỆT – HOÀNG MAI 🏡  📐 DT : 44.000m²  💰 giá: 3XXX tỉ🔑 Điểm nhấn dự án :  ✔️ Không gian xanh & hạ tầng,đường...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường 769 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 125 m2 6,8 triệu/m2
      Gần sân bay Long Thành, cách MT đường DT769 vào 40m, thổ cư 100 phần trăm. giá chỉ từ 6,8tr/m. liên hệ ngay: 0907 215 ***Cách sân bay Long Thành chỉ...
      Đường 769, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 81 m2, hướng Đông tại Dĩ An - Bình Dương, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 81 m2 88,89 triệu/m2
      MT Đường GS24 GO! DĨ AN81 mét vuông (4,5X18m) - 7,2 tỉ TLBán đất MT đường GS24 Big C GO, P. Dĩ An, TP. Dĩ AnDT: 81 mét vuông thổ cư...
      Đường GS24, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán GĐ cuối chỉ duy nhất 20 mảnh đất ngay khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12.- Chỉ 2p di chuyển ra đường Trường Chinh và 5p ra QL1.- Gần...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 568 m2 tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 368 tr

      368 triệu 568 m2 0,65 triệu/m2
      Chính thức chào bán chỉ 5 lô duy nhất - DT 568  mét vuông/lô. pháp lí chuẩn chỉnh - bìa đỏ riêng - đất BHK.- sp đẹp - đất vuông vắn - nở hậu -...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 174 m2, mặt tiền 9m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 8,11 tỷ

      8.12 tỷ 174 m2 46,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ô đất 174,5 mét vuông tại khu đất MHDI Móng Cái, khu nhà ở cán bộ QK3.- DT ô đất: 174,5 mét vuông, MT 9,4 x 20m, xây dựng...
      Dự án MHDI Móng Cái, Đường Hòa Bình, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án 64 m2 tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,98 tỷ

      1.99 tỷ 64 m2 31 triệu/m2
      Bán mảnh đất 64 mét vuông thôn Vệ Nam Hồng, Đông Anh, TP Hà Nội. Đường rộng 4m oto vào tận nhà.- Mà giá chỉ 2 tỉ thôi ạ.- 15m ra sân chơi của...
      Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 150 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Bảo Hiệu - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 195 triệu

      195 triệu 150 m2 1,3 triệu/m2
      CHỈ 195 tr SỞ HỮU miếng đất THỔ CƯ TẠI khu công nghiệp BẢO HIỆU - YÊN THỦY - HÒA BÌNHchào bán 20 lô liên kế. MT 5m, vuông vức nở hậu. Đất bằng phẳng...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Bảo Hiệu, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      DT mỗi lô: 100 mét vuông, MT 5m, hướng ĐB.Đường quy hoạch, đối diện nhà văn hóa trại thủy - Liên Bảo.cư dân đông đúc, gần các trường học, chợ, siêu...
      Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay nền đất 312 m2, mặt tiền 50m tại Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 125 tỷ

      125 tỷ 312 m2 400,65 triệu/m2
      - Chính chủ bán lô đát thuộc khu vip nhất Lê Văn Lương với DT 312m2 MT 50m lô góc 3 mặt thoáng.- Vỉa hè đá bóng, xung quanh toàn tòa nhà căn hộ chung cư...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 10000 m2, hướng Đông - Bắc tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 10000 m2 0,27 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán miếng đất 2 MT gần nút giao lên xuống cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết.- DT 1 héc - ta (10.000m2) thuộc thôn Dân Bình, xã Hàm Kiệm.- Trên...
      Xã Hàm Kiệm, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 184 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 184 m2 6,53 triệu/m2
      Do cần tiền trong thời gian sắp tới, vợ chồng cần bán lại mảnh đất như sau : DT 184m2 ( ngang 9 mét dài 21 met ) và miếng 109m2 ( ngang 5 mét dài 22 mét )...
      Đường Trần Ngọc Lên, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 120 m2 36,25 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự khu TĐC Áp Tràn, gần trục đường 26m.DT : 120mHướng namSHR chính chủ giá 4.350tr ( có gia lộc ) Đường rộng 7m vỉa hè 3m, khe kĩ thuật...
      Đường Án Tràn, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 97 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 97 m2 24,64 triệu/m2
      Bán miếng đất Cái Tắt, An Đồng 97 mét vuông giá chỉ 2,3x tỉ.contact 0979 087 ***.miếng đất nằm mặt đường Hoàng Dương.DT: 97 mét vuông - Ngang:...
      Đường Hoàng Dương, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 175 m2, mặt tiền 8m tại Long Biên - Hà Nội, giá 21,88 tỷ

      21.88 tỷ 175 m2 125 triệu/m2
      - DT 175m2 MT và hậu 8.6m, Đông Nam.- bìa đỏ cất trong két, mua bán gấp gọn.- Vị trí trung lõi Sài Đồng - giáp vin Riverside.- Khu vực cư dân đông đúc,...
      Dự án Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 108 m2, mặt tiền 12m tại Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 900 tr

      900 triệu 108 m2 8,34 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán lỗ gấp miếng đất nền FLC Luxcity Quy Nhơn giá chỉ 900 tr bao gồm đất và móng. call ngay chính chủ để biết chi tiết.
      Dự án FLC Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!