Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 106 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 106 m2 49,06 triệu/m2
      + nền thổ cư HXT ngay Phạm Văn Đồng - Thủ Đức.+ DT: 4.3 x 25 = 106m2 vuông vắn A4, công nhận đủ.+ Mật độ xây dựng tự do lên tới 5 tầng, địa thế cao ráo...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 120 m2 8,75 triệu/m2
      Bán đất đường Trần Thủ Độ - Bắc Sông Hiếu điện âm view cầu Dây Văng.DT: 6x20m - đường 13m.Giá chỉ 1050 tr (1 lô duy nhất Đông Nam còn lại).liên hệ ngay...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Hiếu, Phường Đông Thanh, Đông Hà, Quảng Trị

      Chuyển nhượng đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 460 tr

      460 triệu 1000 m2 0,46 triệu/m2
      Cắt lô bán gấp miếng đất 1000 mét vuông.Ngộp cần ra nhanh lô đất MT đường quy hoạch lộ giới 20m TT. Tân Biên gần ngã ba lớn.460 tr/ sào (thỏa ...
      Đường ĐT 788, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 2900 m2, mặt tiền 30m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tr

      70 triệu 2900 m2 0,03 triệu/m2
      2900m2 39x90m MT Lê Văn Giới-Giá Chỉ 70tr/m2 2.900m2 MT Lê Văn Quới 39x90 Sát ngã 4 4 Xã Bình- Hoà Binh- Thoại Ngọc Hầu Chỉ 70tr/m2- DT: 39x90 Công Nhận...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 950 triệu

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất MT đường ngay khu trung tâm hành chính TX Chơn Thành, Bình Phước, đất sổ hồng có sẵn, đường nhựa lớn, nằm trong KDC hiện hữu, khu...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 87 m2, mặt tiền 4m tại Kim Bảng - Hà Nam, giá 985 tr

      985 triệu 87 m2 11,33 triệu/m2
      Chưa đến 1 tỉ sở hữu mảnh đất cán bộ trường Học viện Mật Mã (Cơ Yếu) Kim Bảng Hà Nam.DT: 87 mét vuông, mặt 4.5m, Đông Nam.Giáp kè sông, cạnh khu đô...
      Đường 21B, Xã Thanh Sơn, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 10m tại Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ hiện tại đang ngợp cần tiền để giải quyết và sắp xếp công việc, cần bán lỗ cho những ai đang nhu cầu tìm kiếm đất đầu tư.mảnh đất có vị trí đẹp...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 29m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Cần bán lô đất block căn hộ B1, KĐT Cát Tường Western Pearl 2.- DT 5m x 25 m (125 mét vuông).- SHR sẵn đặt cọc công chứng ngay.- MT đường 29m sau...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang
      T
      Nguyễn Thị Thủy Tiên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán đất KDT An Bình Tân, Phước Long, Nha Trang đã có bìa đỏ giá cực rẻ khu.- KDC đông đúc, thân thiện, cây xanh mát mẻ.- Đường rộng 13m.- DT...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Long Sơn - Cần Đước - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất ở gần chợ Long Sơn Cần Đước, cách trường cấp 1 Long Sơn 500m, cư dân sang sát nhau thuận tiện KD buôn bán.- Di chuyển về trung ...
      Đường 830, Xã Long Sơn, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120000 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 16.8 triệu

      16.8 triệu 120000 m2 0,01 triệu/m2
      🔥🔥 ĐẦU TƯ ĐẤT NỀN BÊN CẠNH PHỐ CỔ VỚI NHỮNG ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI💎💎 Vị trí siêu đẹp:  “Hiếm có bật nhất”, kề cạnh phố cổ Hội An, dễ dàng di chuyển đến...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 202 m2 tại Xã Nghi Đức - Vinh - Nghệ An, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 202 m2 13,87 triệu/m2
      Bán miếng đất thu hồi vốn, đón xã nghi đức lên P. !Gia đình cần bán miếng đất tại xóm xuân trang xã nghi đức tp vinhDT: 202m2 rộng 7.7mHướng hướng Tây ...
      Xã Nghi Đức, Vinh, Nghệ An

      Bán gấp đất nền 70 m2, hướng Đông - Bắc tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      chào bán dự án An Nông 6, bên em có 5 nền nội bộ đẹp nhất dự án, giá mềm, CK cao.- Giá chỉ từ: 2.1 tỉ/nền (giá 100 phần trăm).- Đã có sổ hồng ...
      Dự án An Nông 6, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất nền 92 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,56 tỷ

      1.57 tỷ 92 m2 17 triệu/m2
      Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm, đường nhựa cùng hệ thống tiện tích đẳng cấp chiếm 10000 mét vuông (quỹ đất 8.3ha) gồm 10 công viên lớn nhỏ,...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 502 m2 tại Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 15,56 tỷ

      15.56 tỷ 502 m2 31 triệu/m2
      Lô góc xây căn biệt thự khu dân cư Hiệp Thành 3.Đông Nam.TDT: 502m2 tc 100 phần trăm.giá mềm bán ngay.contact 0913 645 *** Huy Tổng.
      Dự án Hiệp Thành III, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      VỊ TRÍ- Nằm ngay giao lộ 1A và đường 33m Trần Phú kéo dài.- Sát QL 1A ngay trạm thu phí, giáp ranh đà nẵng.TIỆN ÍCH:- Khu vực sầm uất, cư dân đông đúc-...
      Xã Điện Thắng Bắc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất 183 m2, mặt tiền 5m tại Xã Chư Á - Pleiku - Gia Lai, giá 550 triệu

      550 triệu 183 m2 3,01 triệu/m2
      * Bán đất TP PleiKu 5x34 (183 mét vuông) sổ hồng thổ cư 100 phần trăm.- giá: 550 tr.- DT tổng: 5x34 (183 mét vuông), thổ cư sẵn...
      Đường Quốc Lộ 19, Xã Chư Á, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      nền đất DT 110 mét vuông (ngang 5,5m, nở hậu 6,5m).Thổ cư 100 phần trăm.Đường rộng 6m.Khu vực cao ráo, không khí trong lành thoáng mát.KDC đông...
      Đường Minh Mạng, Xã Thủy Bằng, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!