Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 354 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 51 tỷ

      51 tỷ 354 m2 144,07 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán đất căn biệt thự P. Bình An, Q. 2 sát Đường Trần Não chỉ 145tr/m2.- DT: 14x27 công nhận 354m2 thô cư 100 phần trăm, đường trước...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình An - Châu Thành - Kiên Giang, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Chỉ từ 700 tr bạn đã sở hữu mảnh đất thuộc KDC chợ Tắc Cậu, sổ hồng riêng trao tay, với đầy đủ tiện ích liên kế.Đất KDC Chợ Tắc Cậu nằm tại vị trí đắc...
      Xã Bình An, Châu Thành, Kiên Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất đường 2 oto hẻm Xóm Chiếu, xã Vĩnh Ngọc.liên kế KĐT Vĩnh Điềm Trung rất gần.Đường oto 5m thoải mái.DT đất: 110,8 mét vuông (ngang 5m...
      Đường Xóm Chiếu, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Sở hữu ngay miếng đất full thổ sát TT Bảo Lộc.- DT từ 100 - 200m2 nền thổ cư mua về lên nền nhà ngay luôn.- Nằm ngay trục đường nhựa chính, đường ôtô vào...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 210 m2, mặt tiền 40m tại Huyện Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 210 m2 33,34 triệu/m2
      - Đất MT đường Lê Duẩn Bảo Lâm mà giá chỉ 700 tr/mét ngang.Trung tâm hành chính Huyện Bảo Lâm, cách chợ, trường Trung học phổ thông chỉ 200 mét, KDC an...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền dự án 981 m2 tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 981 m2 91,75 triệu/m2
      Bán mảnh đất DT 981,3 m2 full 100 phần trăm thổ cư. Khu vực cư dân sầm uất.MT nội bộ đường Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12, Tp. Sài Gòn.Quy hoạch...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 698 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông tại Dĩ An - Bình Dương, giá 12 tỷ

      12 tỷ 698 m2 17,2 triệu/m2
      Chủ gửi mảnh đất đường Nguyễn Công Hoan gần trường Tiểu học cấp 2 Đông Hòa, Tp Dĩ An, ra QL 1k tầm 1 kilomet.Dt: 698m2 ngang 15m, Đường Bê tông xe 5...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền 2500 m2, mặt tiền 26m tại Song Phương - Hoài Đức - Hà Nội, giá 8,75 tỷ

      8.75 tỷ 2500 m2 3,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay 2500m2 lô đất 50 năm tại Song Phương Hoài Đức HN.Đường xe công chạy KD buôn bán,Đã có sẵn tường bao và cây ăn quả trên đất,Giá...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Song Phương, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 218 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 218 m2 7,21 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường Mẫu 7 Diên Phú ,giáp ranh thôn Trung ,Vĩnh Phương. giá cực rẻ thị trường, chỉ 7,2tr/1 mét vuông.-Đường hiện trạng rộng 7m và...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1012 m2, hướng Đông - Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 18 tỷ

      18 tỷ 1012 m2 17,79 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất 1012m2 MT đường Cửa Cạn - Lê Bát, mặt sông - mặt biển Cửa Cạn.- MT đường rộng rãi, gần trung tâm xã Cửa Cạn, gần ủy ban nhân ...
      Đường Cửa Cạn, Xã Cửa Cạn, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán lỗ tụt quần mảnh đất nông nghiệp, đất sạch KDC. DT: 4x25m Năm ngoái khách năn nỉ 2 tỉ không bán, giờ giảm còn 1.5 tỉ chốt bán. Giá quá rẻ...
      Đường Thạnh Xuân 31, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 130 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 130 m2 11,93 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ngay đường số 8 dự án khu dân cư Tân Đô. Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hoà, Tỉnh Long An.- Tiện ích nội khu: Hồ sinh thái, trạm y tế, TTTM, TTTM...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Số 8, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      Xây dựng nhà ở thoáng mát, gần trường học, chợ, BV.
      Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 52 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 52 m2 86,54 triệu/m2
      + Vị trí mảnh đất tuyệt đẹp, đường trước nhà oto tránh thoải mái, gần ngay khu đô thị Khai Sơn hưởng mọi tiện ích, gần Trường Quốc tế Pháp, gần chợ dân...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 200 m2 10 triệu/m2
      - Siêu phẩm giá rẻ đầu tư LN cao, thanh khoản nhanh...- Sẵn sổ, đất ở lâu dài, ngay hồ điều hòa, cách Tổ Hợp ĐHQG chỉ 3 ph chạy xe.- Nằm sát mặt trục chính...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 11m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Cửa ngõ TP Bảo Lộc, Cách điểm xuống của cao tốc Tân Phú Bảo Lộc chỉ 2 kilomet.liên kế KDL thác Dambri, sau lưng Lâu đài trắng, chùa Bát Nhã,...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Nguyễn Thị Mỹ Tiên Milions Eml Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 170 m2 tại Đường 28/3 - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 170 m2 26,48 triệu/m2
      Đất nền có sổ ngay trung tâm phố cổ Hội An.DT từ: 140m2.Đường 7m5 lề 3m.Cách công viên 100m, gần ngay với hồ sinh thái lớn nhất P. Thanh Hà, TTTM Coopmart...
      Đường 28/3, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.