Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 124 m2 tại Quận 9, giá 5,76 tỷ

      5.77 tỷ 124 m2 46,46 triệu/m2
      Còn nền đất bìa đỏ 124 mét vuông, xây dụng tự do, đã có bìa đỏ.Tổng quan.Centana Điền Phúc Thành là dòng sp đất nền căn nhà phố liền kề thương...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 521 m2 tại Xã Lộc Nam - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 521 m2 1,92 triệu/m2
      Gia đình gặp khó khăn cần bán nhanh miếng đất Bảo Lộc ngay QL55.Giá: 1 tỉ/ lô 521 mét vuông.View đồi săn mây cực đẹp, đi xem sẽ thích.gọi ngay:...
      Xã Lộc Nam, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ cần chuyền nhượng gấp miếng đất dịch vụ khu 25,2ha, đường ô to tránh nhau.DT 50m2.MT 4,18m.Đường trước mặt rộng 11m, bao gồm vỉa hè mỗi bên 2,5m,...
      Đường 70, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2 m2, hướng Đông - Nam tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 14 tr

      14 triệu 2 m2 7 triệu/m2
      BÁN 1600m² ĐẤT khu dân cư 3A, P.AN BÌNH, Q.NINH KIỀU, TPCT.- Link vị trí: Đã thả ghimhttps://maps.app.goo.gl/jxLGCEfcHu4u18j39?g_st=ic- Vị trí khu dân ...
      Đường Lộ Vòng Cung, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 8550 tỷ

      8550 tỷ 90 m2 95000 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT mặt đường chân đê Giang Biên. giá rao bán 95tr/m2- DT: 90 mét vuông, rộng: 4.5m- Hướng ĐÔNG TỨ TRẠCH.- Vỉa hè 3m, đường 3 oto tránh...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 350 m2 tại Xã Đốc Binh Kiều - Tháp Mười - Đồng Tháp, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 350 m2 4,58 triệu/m2
      Ngộp NH bán lỗ đất thổ cư MT đường Nguyễn Văn Tiếp, Xã Đốc Bình Kiều, huyện Tháp Mười, đồng tháp.Dt 10x35m full thổ cư.Đường nhựa 4m, nền bằng phẳng cao...
      Nguyễn Văn Tiếp, Xã Đốc Binh Kiều, Tháp Mười, Đồng Tháp

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Bán Đất MT TDC Đà Sơn - Gần Trục Chính Hoàng Văn Thái--------------------DT 100m ngang 5mĐông Nam. Đường nhựa quy hoạch 5m5 sạch đẹp. Vị trí: MT đường...
      Đường Đà Sơn, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 264 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Duy Hải - Duy Tiên - Hà Nam, giá 6 tỷ

      6 tỷ 264 m2 22,73 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lỗ lô góc dự án khu đô thị Đồng Văn Xanh, xã Duy Hải, huyện Duy Tiên, Hà Nam.- Lô góc 2 MT thông thoáng,- Dân dư đã về ở...
      Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán ngay nền đất 57 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 57 m2
      - DT: 57 mét vuông.- MT: 4.1m nở hậu 4.86m.- Đất 100 phần trăm full thổ cư.- Đường trước đất 6m, Ngõ Thông tứ phía.- Cách QL 3 500m.- Mất 5p đi...
      Đường 131, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 120 m2 10,5 triệu/m2
      anh chị đang tìm 1 nền đất ở trung tâm thị trấn Đinh Văn, nền đất đáp ứng đc các tiêu chí: Thoáng mát, an ninh, không ồn ào, gần khu TTTM và gần các tiện...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Tiến Lộc Garden, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 144 m2 19 triệu/m2
      Giá duy nhất tại Tiến Lộc Garden!Lô góc 2 MT đường Hoàng Điệp và Phong Lan, lý tưởng để KD, mua bán.MT rộng lên đến 8m cực đẹp, DT rộng rãi.Vị trí thuận...
      Dự án Tiến Lộc Garden, Đường Nguyễn Văn Ký, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 108 m2, hướng Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 108 m2 22 triệu/m2
      - Gia chủ kẹt tiền cần ra hàng mảnh đất nền view công viên dự án Golden Bay 602 Cam Lâm Khánh Hoà.- Nền tại khu E view trực diện công viên cây xanh mát...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 2045 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 125 tỷ

      125 tỷ 2045 m2 61,13 triệu/m2
      bán nhanh hơn 2000 mét vuông đất MT đường 30m, phía sau có hẻm nhựa 4.5m. DT 20x50m, NH 48m, giá chỉ 61tr/ mét vuông còn thỏa thuận mạnh!- DT:...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 556 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 556 m2 9 triệu/m2
      1 miếng đất thị trấn Gia Ray cực đẹp, giá cực hấp dẫn.- Nằm trên đường nhựa Trần Nhân Tông, khu vực KD buôn bán sầm uất, đa ngành nghề.- Mất vài ph đi xe...
      Đường Trần Nhân Tông, Thị trấn Gia Ray, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 78 tỷ

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      Bán nhà đất Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ)📍 vị trí vip Nguyễn Văn Hưởng – lõi Thảo Điền, gần trường quốc tế, khu vực vip Thảo Điền,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Long Thuận - Gò Công - Tiền Giang, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 300 m2 9,17 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà yến tại ấp Gò Tre, xã Long Thuận, TX Gò Công, Tiền Giang.+ Đường nhựa 5m rộng rãi oto chạy vi vu, đường thông nhiều ngã cách MT đường...
      Ấp Gò Tre, Đường Nguyễn Thìn, Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang

      Bán đất nền dự án 137 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Tuy Hòa - Phú Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 137 m2
      Bán lô góc đường Trần Nhân Tông 25m. Giáp đại lộ Hùng Vương Tuy Hòa Phú Yên.DT 137m.Ngang 9,8m x14m.NH hỗ trợ cho vay lên đến 70 phần trăm.TT linh...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay nền đất 509 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 509 m2
      MB Ninh Đảo, Đảo Hòn Lớn, Vạn Thạnh.Thửa: 52, tờ: 66 508.9m2 "Ngang: 13m dài: 39m".Sẵn ONT: 200m2 giá 9.X tỉ, x siêu nhỏ.Hai mặt thoáng, biển có bãi tắm...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!