Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 52 m2 192,31 triệu/m2
      Bán đất phân lô ngõ 214 Nguyễn Xiển dt 52 mét vuông, MT 4m đường vỉa hè rộng 8m vị trí đẹp tiện KD cho thuê. Đường bàn cờ oto chạy quanh thông ra ngõ...
      Ngõ 214, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Điện Thọ - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 570 tr

      570 triệu 150 m2 3,8 triệu/m2
      **Duy nhất trong tháng này (từ ngày 1/11 - 15/11- 2024), ưu đãi CK 6 phần trăm cho sp đất nền ven đô tại Điện Bàn.**  - DT 150 mét vuông...
      Xã Điện Thọ, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất lô C - 100 mét vuông giá 50 Tr/ mét vuông ở khu dân cư 13E Intressco MT Nguyễn Văn Linh , Bình Chánh.Vị Trí: Đông Bắc...
      Đại lộ Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,01 tỷ

      2.01 tỷ 0 m2
      Cơ hội vàng: Sở hữu mảnh đất 125.5 mét vuông chỉ cần trả trước 30 phần trăm - trả góp 30 tháng không LS.Đắp ước mơ sở hữu một mảnh đất lớn,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay đất nền 82 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,36 tỷ

      3.37 tỷ 82 m2 41 triệu/m2
      Chuyên đất nên khu đô thị Hà Quang 1(Lê Hồng Phong 1) call ngay: 0935 098 *** để đc tư vấn và hỗ trợ mua sp đất nền giá siêu mềm nhất, vị trí phù hợp...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 170 m2, mặt tiền 12m tại Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 162 tr

      162 triệu 170 m2 0,96 triệu/m2
      - Bán đất chính chủ.- Đảo lớn Lý Sơn.- Gần hang câu.- Thiện chí làm việc ngay.
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán nền đất 214 m2, hướng Bắc tại Xã Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 214 m2 7,95 triệu/m2
      Cần ra gấp 5 mảnh đất nền Đức Hòa - Long An - Ngay trục ĐT.823D ✅ Xã Hòa Khánh, Tây Ninh (Đức Hòa, Long An cũ) 👉 Vị trí vàng: Ngay sát đường...
      Xã Hoà Khánh Đông, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quế Võ - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      Duy nhất 12 lô độc quyền chỉ có tại bất động sản Invest Land.Cách TX Phố Mới chỉ 3 kilomet.Cách khu công nghiệp QV3 chỉ 1 kilomet.Ngay cạnh...
      Dự án KCN Quế Võ III, Đường Quốc lộ 18, Xã Việt Hùng, Quế Võ, Bắc Ninh

      Bán gấp nền đất 381 m2 tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 381 m2 6,57 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ NH tôi bán nhanh 2 miếng đất liên kế nhau tại mt đường Sông Xoài Châu Pha.DT: 7,3 x 50m = 381m2, có 100m2 thổ cư giá 2,5 tỉ.Lô thứ 2: 7 x...
      Đường Sông Xoài - Châu Pha, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 850 tr

      850 triệu 87 m2 9,78 triệu/m2
      Chủ chuyển đổi cắt lỗ bán ngay 87 m2.Khu dự án Eco Sun đường Lê Hồng Phong, xã Phước An, Nhơn Trạch. AC cần L/H trực tiếp.Bao giá siêu mềm nhất thị...
      Dự án Eco Sun, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Xuân Tân - Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 105 m2 12,39 triệu/m2
      Khu phố Cẩm Tân, LK.Sau lưng trường Trưng Vương.2 nền liên kế 5x21m TCSR.Đường bê tông lớn khu đông cư dân.Cách QL 1A 100m, cách ngã 3 Tân Phong 150m.1...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Xuân Tân, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 660 m2, hướng Đông - Bắc tại Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 65 tỷ

      65 tỷ 660 m2 98,49 triệu/m2
      Bán nền đất full thổ cư MT Trần Hoàng Na - Hưng Lợi - Ninh Kiều.- DT: 17,16m x 37,92m (nở hậu 23,04m).= 659,8m2.- pháp lí: Thổ cư 100 phần trăm.-...
      Đường Trần Hoàng Na, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền 160 m2 tại An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 160 m2 21,88 triệu/m2
      Cần bán ngay nền thổ cư cách chợ Bờ Đất Mới - Bình Chánh 200m.Thổ cư 100 phần trăm, SHR, xây dựng tự do, không vướng quy hoạch.Ngay KDC hiện...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền Biệt thự Tây Hùng Thắng, mặt tiền 18m tại Hạ Long, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất góc KĐT Tây Hùng Thắng - Gần nhà hàng Hồng Hạnh 6 \.- DT: 287,2 mét vuông.- MT: 18m.- Hướng: hướng Đông Nam - hướng ...
      Dự án Tây Hùng Thắng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 895 m2 tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 895 m2 1,41 triệu/m2
      ☄️💥🔥 SIÊU PHẨM PHÂN LÔ BAO SỔ giá rẻ nhất - CỰC SỐC - 🌈🌈🌎 THANH TRÍ - MINH PHÚ - ĐƯỜNG RỘNG 4 M - NGÕ THÔNG ☄️☄️💰 14 Lô F0 Full đất ở  ( Giá đã...
      Xã Minh Phú, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 150 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 150 m2 70,67 triệu/m2
      - Vị trí đỉnh rất gần mặt phố Trường Chinh thông sang ngõ 22 Tôn Thất Tùng, gần nhiều trường đại học và BV lớn- nền đất siêu hiếm, 2 mặt thoáng, 2 lối...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội
      V
      Nguyễn Thị Hồng Vân Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất mặt đường Khúc Thừa Dụ 2, P. Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng.miếng đất mặt đường hiếm lúc này tại mặt đường mà giá mềm như đất...
      Đường Khúc Thừa Dụ 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      T
      Nguyễn Thương Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 300 tr

      300 triệu 500 m2 0,6 triệu/m2
      Chính chủ chào bán 12 nền đất Diên Xuân.DT đa dạng.Từ 500 mét vuông đến 995 mét vuông.Đất bằng phẳng thích hợp cho nhiều loại cây ăn trái.Đất...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!