Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 146 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 146 m2
      Mua để dành xây nhà nhưng có việc cá nhân nên cần thanh lý lại cho vợ chồng trẻ đang cần khu vực Thái Cẩm Điện Tiến - Điện Bàn QN cách chợ Lệ Trạch...
      Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Hàng hiếm tại Đức Hòa.Chủ kẹt tiền nên cần bán ngay miếng đất trong KDC giữa lòng KCN hơn 3000ha.Vị trí cách đường 824 chỉ 100m, kết nối Trần Văn Giàu,...
      Đường ĐT 824, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất nằm cách trạm y tế Tân Kiên 200m, cư dân hiện hữu đông đúc, cung đường KD sầm uất.Vị trí: Ngay MT Dương Đình Cúc, xã Tân Kiên, Bình Chánh.Giá:...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự siêu đẹp 250 mét vuông tại KDT Thanh Hà Mường Thanh thuận tiện KD, giao thông tiện lợi.DT 250 mét vuông.MT...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 125 m2 tại Phường Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 125 m2 16,4 triệu/m2
      MT Văn Tiến Dũng gần trường chuyên bao rẻ toàn khu5x25 Đường 20m5Giá 2tỷ050Aloo em lvcc
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      KĐT 3164. Đón đầu tiềm năng tăng trưởng.Cách nút giao cao tốc 200m - lõi giao thương kết nối kinh tế Bắc - Nam.Nằm ngay trên trục đường QL 47, đi từ TP...
      Đường ĐT 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Bán nhanh đất nền dự án 446 m2 tại Xã Cẩm Hải - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 446 m2 4,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất mặt vịnh Cẩm Phả 446m2 - 190m2 thổ cư 2,1 tỉ - Quảng Ninh.* Vị trí: Xóm 3, thôn 2, Xã Cẩm Hải, Cẩm Phả, Quảng Ninh.- DT...
      Xóm 3 thôn 2, Xã Cẩm Hải, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Thanh Hà - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      KĐT Thanh Hà 2 giá 9xxtr - của để dành sinh lời.- GĐ 1, đã có bìa đỏ.- Nằm trên đường vành đai 54m.- Hạ tầng đẹp, phân khu hàn chỉnh: Khu làng nghề, khu...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà, Xã Thanh Hà, Thanh Liêm, Hà Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nền đất để dành ở quanh nhà, kẹt bank LS nên ngộp ra hàng cho anh em cứu giúp em lần này để trả nợ và dễ suy nghĩ.GẦN khu công ...
      Đường NL12, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 414 m2, mặt tiền 11m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 414 m2 10,03 triệu/m2
      DT: 414 mét vuông, 2 mặt thoáng, MT 11.5m, hướng TB, và ĐB.Đường trải nhựa, oto đi vào thoải mái, ngõ thông thoáng.pháp lí rõ ràng, sổ hồng chính...
      Xã Định Trung, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nền đất 1332 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1332 m2 2,63 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất thổ cư view đẹp tuyệt đỉnh tại Cao Phong, Hòa Bình.- DT hơn 1300 mét vuông có full thổ cư.+ Thế đất thoải nhẹ, view KDL vườn...
      Xã Hợp Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 5m tại Cần Đước - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 130 m2 8,08 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh 2 đất thổ cư kích thước 5 x 24 và 5 x 26 MT đường nhựa liên ấp 2- 4 ấp 2 xã Long Sơn huyện Cần Đước. Tỉnh lộ 830 vào 125m. KDC đông...
      Đường ĐT 830B, Xã Long Sơn, Cần Đước, Long An

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng thổ cư.- sổ hồng riêng 2 MT đường giá 1,6 tỉ nằm trong khu dân cư sầm uất Phùng Hưng - Trảng Bom - Đồng Nai.- Đường nhựa 12m, sổ ...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 196 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 900 tr

      900 triệu 196 m2 4,6 triệu/m2
      - Bán lô đẹp 196 mét vuông ngay trường mẫu giáo, ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trung.- Gần chợ phiên, chợ Nghĩa Trung, trường cấp 2 Nghĩa Trung,.- DT...
      Xã Nghĩa Trung, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, 176 m2 tại Quận 2, giá 21,12 tỷ

      21.12 tỷ 176 m2 120 triệu/m2
      Bán lô đất MT đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông Q. 2.- DT: 8m x 22m.- Tây Nam.- Giá 120tr/ mét vuông.L/H: 0931 834 *** Nguyên.
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phố 56, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 60 m2 tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Chỉ với 1tỷ100 sở hữu 60 mét vuông đất tại Yên Ninh, Hiền Ninh, Sóc Sơn.Trục chính KD rộng 9m.Cách 2 kilomet ra khu công nghiệp nội bài.Cách...
      Yên Ninh, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 60 m2 72,5 triệu/m2
      Đất Linh Đông Bán nền đất KDC Phú Đông - Linh Đông - Thủ Đức DT 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m, hẻm ô tô giá 4 tỉ 350tr thỏa thuận
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 200 m2 180 triệu/m2
      Vị trí: Đất xây căn biệt thự, cách MT Hoàng Trọng Mậu 30m - mảnh đất thuộc hướng Bắc, quanh nhà nhiều khuôn viên lớn, liên kế đường Hoàng Trọng Mậu...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!