Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 917 m2, mặt tiền 23m, hướng Bắc tại 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 917 m2 34,9 triệu/m2
      -bán ngay miếng đất căn biệt thự MT đường Chính giá rẻ dành cho các NĐT nhà đất đà lạt. Vị trí: MT đường Phạm Hồng Thái, P. 10, Đà Lạt DT: 917m2 (300m2...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 4m tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 0 m2
      Bán đất sau lưng MT Đặng Thùy Trâm, P. 13, Bình Thạnh.DT: 4,2 x 18 m công nhận đủ 75,6 mét vuông, đất vuông vắn không lỗi phong thủy.Vị trí: MT đường...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 126 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 126 m2 18 triệu/m2
      The Faifo Complex chính thức trình làng tại thị trường bất động sản Quảng Nam.- đc xây dựng tại quỹ đất vàng liên kế phố Hội, phân khu Faifo Complex sở...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay nền đất 71 m2, hướng Nam tại Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 71 m2 20,99 triệu/m2
      Khách cần bán mảnh đất MT đường Đồng Khởi (TL8) , gần chợ Gò Đình , thông ra bờ kè Sông Cái Diên Khánh.- Vị trí thả gim :...
      Đường Đồng Khởi, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa
      H
      Đoàn Thị Mộng Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Chuyên giao dịch nhà đất khu dân cư Biconsi Dĩ An:+ Đủ loại DT: 5x20m=100 mét vuông, 5x23m=115 mét vuông, 5x25m=125 mét vuông,...
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 134 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,41 tỷ

      2.42 tỷ 134 m2 18 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đất hẻm đường Gò Chùa Vĩnh Thạnh - Nha Trang.Vị trí: Nằm trên đường bê tông hơn 5m. Cách chợ Ga 700m.DT: 134.5 mét vuông ngang...
      Đường Gò Chùa, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Xuân Tân - Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 105 m2 12,39 triệu/m2
      Khu phố Cẩm Tân, LK.Sau lưng trường Trưng Vương.2 nền liên kế 5x21m TCSR.Đường bê tông lớn khu đông cư dân.Cách QL 1A 100m, cách ngã 3 Tân Phong 150m.1...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Xuân Tân, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 6 m2, mặt tiền 35m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 6 m2 1250 triệu/m2
      Suối Tân Cam Lâm quy hoạch 100 phần trăm thổ cư.giá 1,27 tr/m2 (rẻ hơn khu vực 700k/m2).DT tổng 5902m2, ngang 35m dài 164m. vuông vức. Hiện trạng...
      Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      nền đất TĐC ĐHQG.DT 60m, full thổ cư!Gần mặt đường đôi trục chính ĐH rộng 40m.Lô góc.bìa đỏ sẵn sang tên ngay.Chính chủ, miễn cò lái.
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Tôi có lô đất thuộc TX Chơn Thành. Do tôi cần tiền làm ăn nên tôi cần bán nhanh.DT 200 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư xây nhà, xây...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 42 m2, mặt tiền 4m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 42 m2 40,48 triệu/m2
      - mảnh đất vuông vức, nằm trong KĐT Hồ Đá, hạ tầng giao thông đồng bộ, đường nội khu rộng 7,5m, oto vào tận nơi, KDC văn minh, dân trí cao, an ninh ...
      Đường Hồ Đá, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 250 m2 24 triệu/m2
      Tôi hiện nắm một số nền vị trí đẹp giá siêu mềm thuộc GĐ1&2 dự án Sentosa Villa - Mũi Né Phan Thiết. anh/chị quan tâm vui lòng contact: 0932 749 ***- Tọa...
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền dự án 44000 m2 tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3000 tỷ

      3000 tỷ 44000 m2 68,19 triệu/m2
      🏡 BÁN DỰ ÁN ĐẤT TẠI HOÀNG LIỆT – HOÀNG MAI 🏡  📐 DT : 44.000m²  💰 giá: 3XXX tỉ🔑 Điểm nhấn dự án :  ✔️ Không gian xanh & hạ tầng,đường...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 200 m2, hướng Nam tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 200 m2 21,5 triệu/m2
      Bán 2 ô đất đấu giá CD Quán Trạch liền nhau.MT cộng vào 10m vuông vức.Đằng sau là đất 03 (có thể mua thêm cho rộng đất xây căn biệt thự nhà vườn).Hướng...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng đất nền 117 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 117 m2 10,26 triệu/m2
      DT: 117m2 ngang 5m dài 23,4m.Vị trí: Nằm ngay đương Hồ Văn Tắng - Tân Phú Trung - Củ Chi.MT đường nhựa KD buôn bán đc, đối diện có quán cafe, xung quanh cư ...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      bán ngay đất Lai Uyên Bàu Bàng DT 100 mét vuông thổ cư. Chính chủ bán. liên hệ trực tiếp thỏa thuận giá cả.Gần trường học, bệnh viên, khu hành...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán đất nền 86 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 86 m2 29,54 triệu/m2
      Bán đất tại KDC cao cấp Gia Hòa, đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q. 9.- Đất nằm MT đường rộng 12m, thuộc KDC trí thức cao.- giá 2tỉ540, có thể TT trước...
      Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh lô view sông ngay chợ Bình Khánh MTĐ Trần Quang Đạo, Bình Khánh, Cần GiờDT: 6x20mgiá chỉ: 750trĐường oto thông thoáng, cư dân đông đúc,...
      Đường Trần Quang Đạo, Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!