Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 140 m2 tại Đường Y Ngông - Quảng Hiệp - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 310 tr

      310 triệu 140 m2 2,22 triệu/m2
      block căn hộ 5 lô ngay đường Y Ngông rẽ vào chỉ 200m.Thằng đường Quảng Hiệp - Quảng Phú. Cách thị trấn Quảng Phú chỉ 10 kilomet, Buôn Ma Thuột...
      Đường Y Ngông, Xã Quảng Hiệp, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 14m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất căn biệt thự 310 đường Nguyễn Cơ Thạch - khu đô thị mới Vĩnh Hoà - P. Vĩnh Hòa - Nha Trang 95 tr/m2.- DT: 452,1m2 (ngang 14,58m).- Hướng Nam.-...
      310, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 43 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 43 m2
      - DT 43m2 - nhỉnh 3tỷ(thỏa thuận mạnh).- Đất cạnh KĐT Louis City Đại Mỗ tiện ích bạt ngàn, đất cách mặt ngõ oto tránh chỉ 1 nhà, đường Đại Mỗ chỉ 100m.-...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 75 m2, hướng Đông tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1.3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      CĐT: Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Thuận Lợi.Mua đất nền Richland Residence đầu tư một lần hưởng lợi trọn đời.nền thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng từng...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 8m tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 740 tr

      740 triệu 100 m2 7,4 triệu/m2
      Đất nên măt tiên,rât đep.đường trân văn nghiêm 100 mét vuông full thô cư,câp phep xây dưng.lô ôtô 10 met.phương an thơi.Quân binh thuy,thich hôp,xây...
      Đường Trần Văn Nghiêm, Phường An Thới, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán nhanh đất nền 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 126 m2 14,29 triệu/m2
      Ngay Long Đức, Long Thành, Đồng Nai (ngay hồ sinh thái Lộc An).Mức giá: 1 tỉ 800 tr.DT: 126 mét vuông MT đường nhựa 20m.Nằm trục đường N3 hướng Nam...
      Dragon Land, đường N3, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      + Cần tiền bán nhanh đất Phú Cường Sóc Sơn đường rộng oto tránh vài bước ra chợ KD tốt.+ DT 60 mét vuông MT 4m.+ Vị trí đắc địa vài bước chân ra chợ,...
      Xã Phú Cường, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 72 m2 16,39 triệu/m2
      Bán đất ngộp NH Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa trong khu dân cư Phú Sinh 72m2 sát dãy nhà đông đúc.DT 4x18m = 72m2.SHR, công chứng ngay.Sát dãy ngôi nhà phố,...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 349 m2 tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 349 m2 5,7 triệu/m2
      Đất bìa đỏ chính chủ tại Phú Ninh, Minh Phú, Sóc Sơn, thành phố Hà Nội cực hot, DT nhỏ phù hợp tài chính.Địa điểm thuận tiện:Ngay gần UBND Huyện.Nghỉ...
      Phú Ninh, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 16m tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 180 m2 7,89 triệu/m2
      Lô 1 : DT Ngang 5m Dài 20m . Full Thổ Cư 100 mét vuông ( Đất ở tại đô thị ) MT đường nhựa KD buôn bán đông đúc .Vị Trí đất nằm trung tâm KDC Việt Sing...
      Đường D29, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 2642 m2, mặt tiền 28m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,59 tỷ

      3.6 tỷ 2642 m2 1,36 triệu/m2
      nền thổ cư thôn nam ninh tân ninh hòa, DT ngang 27,49 dài 99, tổng DT 2642 mét vuông, thổ cư sẵn 200m. Xung quanh giáp nhà 3 mặt, cách đường chính...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền Khu công nghiệp Bắc Phú Cát – Hà Nội, 150 m2, mặt tiền 6m , thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Cần tiền bán 150 mét vuông TĐC Bắc Phú Cát Thạch Hoà sát Đại học Quốc GiaHN Gọi 0911 539 ***- DT 150 mét vuông, sát căn hộ chung cư...
      Dự án Bắc Phú Cát, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoàng Xá - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Đấu giá Hoàng Xá - Thanh Thuỷ - Phú Thọ.Hot quá khách cọc tại hội trường.Vị trí trung tâm huyện gần KCN và khu nghỉ dưỡng khoáng nóng Thanh Thuỷ.Lk3 - 10...
      Xã Hoàng Xá, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 81 m2 tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 81 m2 160,5 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất cho ai muốn sở hữu 2 nền đất nền liền nhau tại KĐT mới Bắc Sông Cấm.Vị trí đối diện với đại công trình trung tâm chính trị - hành chính và...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 107 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 107 m2 8,42 triệu/m2
      Đất đẹp, sổ hồng, cách sân bay quốc tế Long Thành chỉ 3 kilomet.+ 5 ph di chuyển đến 3 nút giao cao tốc: Vành Đai 4, Long Thành - Dầu Giây, Dầu Giây -...
      Đường ĐT 769, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2 tại Xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 520 triệu

      520 triệu 150 m2 3,47 triệu/m2
      - Chỉ 520 tr sở hữu nền đất ngay trung tâm khu công nghiệp Thạnh Đức, khu công nghiệp Chà Lá, khu công nghiệp Bến Củi.- Nằm trên trục đường ĐT789B,...
      Đường ĐT 789, Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      DT mỗi lô: 100 mét vuông, MT 5m, hướng ĐB.Đường quy hoạch, đối diện nhà văn hóa trại thủy - Liên Bảo.cư dân đông đúc, gần các trường học, chợ, siêu...
      Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán đất nền 600 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tu Lý - Đà Bắc - Hòa Bình, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 600 m2 1,92 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nền đất bám mặt đường Tỉnh lộ tại Tú Lý Đà Bắc Hòa Bình. Tổng DT miếng đất là 600 mét vuông, MT 10m trong đó có 200 mét...
      Đường ĐT 433, Xã Tú Lý, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!