Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Hàng hiếm tại Đức Hòa.Chủ kẹt tiền nên cần bán ngay miếng đất trong KDC giữa lòng KCN hơn 3000ha.Vị trí cách đường 824 chỉ 100m, kết nối Trần Văn Giàu,...
      Đường ĐT 824, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị thương mại Lavender City, 107 m2 , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 107 m2 23,37 triệu/m2
      Lô góc khu dân cư - Lavender, Vĩnh Cửu, Đồng Nai.DT: 107m2 sổ riêng, full thổ.Nhà xây kín tiện ích xung quanh.Giá: 2,5 tỉ (có thể thỏa thuận).
      Dự án Lavender City, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Hàng hiếm. 5 miếng đất nền căn biệt thự bên TP Hội An, gần chợ, gần sông.SHR rõ ràng từng lô, đc phép xây dựng tự do. Thích hợp xây dựng nghỉ dưỡng hoặc...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Vị trí trung tâm.- Phát triển bởi CĐT uy tín là Cát Tường Group.- Thiết kế chuẩn Nhật.- Xây dựng hoàn thiện 100 phần trăm.- pháp lí hoàn chỉnh.-...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 196 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 900 tr

      900 triệu 196 m2 4,6 triệu/m2
      - Bán lô đẹp 196 mét vuông ngay trường mẫu giáo, ủy ban nhân dân xã Nghĩa Trung.- Gần chợ phiên, chợ Nghĩa Trung, trường cấp 2 Nghĩa Trung,.- DT...
      Xã Nghĩa Trung, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay đất nền dự án 82 m2 tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 82 m2 23,18 triệu/m2
      Tôi có mấy mảnh đất DT 75 - 82 mét vuông thôn Miễu, mặt trục chính đường nhựa mở rộng 30m, cần bán giá sỉ. Mặt đường đại lộ tiện KD xây trọ....
      Thôn Miễu, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường 21 - Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Quá cần tiền để xoay tiền KD và trả nợ. Cần bán ngay miếng đất vuông vức không lỗi trong tuần ở trường đại học kế toán kiểm toán DT 60m, giá chính chủ...
      Đường 21, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 20777 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 20777 m2 0,16 triệu/m2
      kẹt tiền cần bán ngay nền đất Hồng Liêm, bình thuậnxung quanh là KDC, đất đã rào chắn, bằng phẳngtrên đất là vườn điều có sẵn, oto đi vào tới nơi.DT:...
      Đường ĐT 711, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền dự án 446 m2 tại Xã Cẩm Hải - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 446 m2 4,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất mặt vịnh Cẩm Phả 446m2 - 190m2 thổ cư 2,1 tỉ - Quảng Ninh.* Vị trí: Xóm 3, thôn 2, Xã Cẩm Hải, Cẩm Phả, Quảng Ninh.- DT...
      Xóm 3 thôn 2, Xã Cẩm Hải, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hưng Đạo - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 660 tr

      660 triệu 40 m2 16,5 triệu/m2
      Ông anh gửi bán ngay 2 nền đất tại Hưng Đạo - Dương Kinh..!- DT 40 mét vuông - giá chỉ hơn 600 tr/lô.- Nằm trong KDC đông đúc, gần dãy nhà KD.- Ngõ...
      Phường Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất 202 m2, mặt tiền 6m tại Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 550 triệu

      550 triệu 202 m2 2,73 triệu/m2
      Hiếm gặp 6.5x31m full thổ cư, SHR, chỉ 550 tr.Vị trí: Phước An, Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh.DT: 6,5x31m full thổ cư.+ SHR, công chứng ngay.+ Đất nằm vị...
      Đường 22B, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 511 m2 tại Xã Tân Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 650 tr

      650 triệu 511 m2 1,28 triệu/m2
      Ngộp giá 650 tr ngay khu đất Bàu Bàng, Bình Dương.- DT 511m2.SHR sang tên trong ngày.- Có sẵn điện, nước đầy đủ, khách mua xây nhà ở liền, hàng xóm thân...
      Xã Tân Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương
      R
      Bds Bình Phước Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, 176 m2 tại Quận 2, giá 21,12 tỷ

      21.12 tỷ 176 m2 120 triệu/m2
      Bán lô đất MT đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông Q. 2.- DT: 8m x 22m.- Tây Nam.- Giá 120tr/ mét vuông.L/H: 0931 834 *** Nguyên.
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phố 56, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nền đất để dành ở quanh nhà, kẹt bank LS nên ngộp ra hàng cho anh em cứu giúp em lần này để trả nợ và dễ suy nghĩ.GẦN khu công ...
      Đường NL12, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Thanh Hà - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      KĐT Thanh Hà 2 giá 9xxtr - của để dành sinh lời.- GĐ 1, đã có bìa đỏ.- Nằm trên đường vành đai 54m.- Hạ tầng đẹp, phân khu hàn chỉnh: Khu làng nghề, khu...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà, Xã Thanh Hà, Thanh Liêm, Hà Nam

      Bán nền đất 1332 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 1332 m2 2,63 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất thổ cư view đẹp tuyệt đỉnh tại Cao Phong, Hòa Bình.- DT hơn 1300 mét vuông có full thổ cư.+ Thế đất thoải nhẹ, view KDL vườn...
      Xã Hợp Phong, Huyện Cao Phong, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Chưa bao giờ cơ hội sở hữu bất động sản tại Bình Dương lại dễ như bây giờ.Chỉ cần TT trước 300tr anh chị đã đc sở hữu ngay miếng đất trong KĐT phương...
      Dự án Khu đô thị Phương Trường An, Đường ĐT 741, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Hàng Gòn - Long Khánh - Đồng Nai, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 5000 m2 1,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 5000 mét vuông xã Hàng Gòn - TP Long Khánh.- Hơn 50m MT đường betong 4m ô tô quay đầu, hậu giáp suối.- Hàng rào B40 bảo vệ quanh...
      Xã Hàng Gòn, Long Khánh, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!