Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 373 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 11,94 tỷ

      11.94 tỷ 373 m2 32 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự lô góc 2 MT đường 20m, The Star Village.- DT 373  mét vuông.- Vị trí lô góc 2 MT đường 20m.- sang nhượng HĐ CĐT, hoàn...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 7m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      mảnh đất đẹp xây nhà, căn hộ chung cư cho thuê.- DT: 142.5m2 - ngang 7m - rộng rãi.- MT đường Trần Tấn (đường 7.5m vỉa hè 4m).- cư dân đông đốc hiện...
      Đường Trần Tấn, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 5200 m2, mặt tiền 60m tại Pleiku - Gia Lai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 5200 m2 1,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất rộng hơn 5000 mét vuông, vị trí nằm tại Núi Đá, Peiku, Gia Lai.Kế bên quán cf SOL, view ruộng ôm trọn TP, thích hợp cho...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ia Kring­, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp nền đất 85 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      Đất nền ngay MT NGUYỄN DUY TRINH Q. 9- Vị trí: MT đường Nguyễn Duy Trinh, P. Phú Hữu, Q. 9, TP Thủ Đức.Nằm bên cạnh sông và cao tốc.DT: 85mGiá TT chỉ 1tỷ8-...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 1725 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây - Nam tại Huyện Sa Pa - Lào Cai, giá 35 tỷ

      35 tỷ 1725 m2 20,29 triệu/m2
      Bán mảnh đất trên tuyến đường Pansipan siêu rộng, gần các quán caffe, cách cap treo 300m, kết nối với mọi tiện ích, View thung lũng nhìn xuống bản Cát...
      Đường Fansipan, Phường Cầu Mây, Sa Pa, Lào Cai

      Chuyển nhượng đất nền 55 m2 tại Đường Yên Phúc - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 55 m2 67,28 triệu/m2
      Sốc! Chủ hạ sâu 200 tr bán gấp miếng đất cực đẹp văn quán: 55m2, nhỉnh 3 tỉ. Sẵn nhà c4 có thể ở ngay.- Giá ưu đãi, ngõ nông ngay mặt phố, oto gần nhà....
      Đường Yên Phúc, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 130 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11.05 tỷ

      11.05 tỷ 130 m2 85 triệu/m2
       Dt 5x26 =130m2, đường 14m, giá: 85tr/m2.- Dt 10x20=200m2, đường 12m, giá 75tr/m2.- Góc 2mt đường 12m, dt 204m2, giá 85tr/m2.- Góc 2mt đường 16m -...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 32 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 32 m2 53,13 triệu/m2
      + Chính chủ tôi cần bán nhanh nền đất vàng trong làng Long Biên. Đường trước nhà xe SH quay đầu, phù hợp xây chung cư đầy đủ công năng cho 1 gia đình,...
      Phố Mai Phúc, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 157 m2, mặt tiền 5m tại Rạch Giá - Kiên Giang, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 157 m2 16,88 triệu/m2
      Bán 2 lô đất liên kế, đường Phan Thái Quý 20.5m, kế KĐT Phú Cường, 5X32, thổ 100 phần trăm, SHR lâu dài sang tên ngay!Chỉ 150m kết nối ra đường 3/2...
      Đường Phan Thái Qúy, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán ngay nền đất 107 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1 tỷ

      1 tỷ 107 m2 9,35 triệu/m2
      THỔ CƯ TIẾN LỢI - TP PHAN THIẾT* Vị trí: Bê tông oto 4m - Thôn Tiến Hoà - Xã Tiến Lợi - Tp Phan Thiết- DT: 107 mét vuông thổ cư (ngang 5,02m, nở hậu)-...
      Đường Trường Chinh, Xã Tiến Lợi, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 92 m2 39,68 triệu/m2
      -Thông tin mô tả : - Chính chủ cần bán nền đất MT Đặng Huy Trứ _ Hòa Minh- Đà Nẵng- Đà Nẵng.- đc: Đặng Huy Trứ và Lê Thiệt.- DT: 91,8 m, đường 7.5m vỉa...
      Đường Đặng Huy Trứ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 138 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 138 m2 19,57 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất đối diện hồ sinh thái Lộc An.- Cạnh khu công nghiệp Long Đức, và khu công nghiệp Long Đức GĐ 2 mở rộng.- DT 138 mét ...
      Đường Lò Gạch Nước Trong, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai
      K
      Nguyễn Thị Minh Thư - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 33 m2, mặt tiền 3m tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 33 m2
      Cần tiền đầu tư shop, tôi cần bán lô đất full thổ cư Đồng Mai.DT 32.6 m2 trên sổ và 5.7 m ngõ đi sử dụng riêng, MT 3.16 m.Đường trước nhà 2m, cách đường 2...
      Đường Cống Đá, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Định Quán - Đồng Nai, giá 620 tr

      620 triệu 200 m2 3,1 triệu/m2
      Ngay KDC có sổ sẵn công chứng ngay trong ngày, gần hồ, có sẵn vườn bưởi lâu năm, đường bê tông xuống hồ chỉ 200m.Quan tâm inbox giá và sổ.
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hòa - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Đất chính chủ đứng tên, mua hồi năm 20013 nay kẹt tiền bán ngay. Đất cách MT đường TL825 50m, gần Thế Giới Di Động. Nằm trong KDC đông đúc, gần ngã tư đèn...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 1220 m2, mặt tiền 50m tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1220 m2 1,64 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp bán đất cha ông giá rẻ bằng nửa thị trường.- Bán 1220 mét vuông đất, mặt đường lên tới 50m có thể chia nhỏ.- Cách cao tốc Hoà Bình...
      Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán nhanh lô đất nền 58 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 58 m2 43,11 triệu/m2
      Kẹt tiền bán miếng đất gần chợ Bình Tân hẻm oto Phước Long tặng kèm dãy trọ.- Bán đất Phước Long rất đẹp 57,5m2 đường oto cách đường Phước Long chỉ 20m.-...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 107 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 590 triệu

      590 triệu 107 m2 5,52 triệu/m2
      Bán đất Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng. DT 107m, thổ cư 80m. Giá 590 tr, sổ sẵn công chứng ngay. View đồi, KDC đông.- MT đường nhựa trước đất 5m.- DT 6 x...
      Đường Số 21, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!