Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 150 m2 26,6 triệu/m2
      Giảm kịch trần nền đất KDC Việt Sing TP. Thuận An (Vsip 1).+ DT: 150m2 (5 x 30), phù hợp xây nhà trọ cho thuê, KD,...+ Đường oto trước nhà (16m bao gồm 4m...
      Dự án VSIP 1, Đường D16, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 300 tr

      300 triệu 500 m2 0,6 triệu/m2
      Chính chủ chào bán 12 nền đất Diên Xuân.DT đa dạng.Từ 500 mét vuông đến 995 mét vuông.Đất bằng phẳng thích hợp cho nhiều loại cây ăn trái.Đất...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Phú Vang - Thừa Thiên Huế, giá 795 triệu

      795 triệu 0 m2
      Đất KQH Phú Hồ - giá đầu tư.- Đất KQH Phú Hồ.- DT 161.5m2 (ngang siêu đẹp 8.5m).- Hạ tầng đẹp, đã có mương nước sẵn, đường quy hoạch 7,5m.- Không khí trong...
      Xã Phú Hồ, Huyện Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 133 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 39 tỷ

      39 tỷ 133 m2 293,24 triệu/m2
      Bán đất MT Vũ Tông Phan Q. 2 đường rộng 30m, thông thoáng.- DT: 133m2.- MT rộng 7m, dài gần 19m.- Đất Đông Nam thịnh vượng, mát mẻ.- Xây 5 tầng (xây đc...
      Dự án An Phú An Khánh, Phố Vũ Tông Phan, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 6 m2 tại Đường Quốc lộ 20 - Trạm Hành - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 6 m2 2333,34 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẸP TỌA LẠC CẦU ĐẤT - NƠI SĂN MÂY CAMPING NỔI TIẾNG CỦA ĐÀ LẠT LÂM ĐỒNG - miếng đất VÀNG NGAY BÊN CẠNH DỰ ÁN NOVAWORD ĐANG TRIỂN KHAI MẠNH MẼMô...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Trạm Hành, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 77 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2, giá 17 tỷ

      17 tỷ 77 m2 220,78 triệu/m2
      Cần sang nhượng mảnh đất trong KĐT An Phú An Khánh (Q. 2 cũ) P. An Phú, TP. Thủ Đức:- DT 4x19,2m, đường Bùi Tá Hán rộng 18m ngay góc ngã 5 vị trí KD, bìa ...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 120 m2 17,5 triệu/m2
      * Tên dự án: The Mansion Hội An.* CĐT: Công ty CP Phát triển Nông nghiệp SG Thành Đạt.* Vị trí: Đường An Dương Vương giao với Nguyễn Tất Thành cạnh phố Hội...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 144 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 144 m2
      liên kế 4 đối diện hồ điều hòa gần 10ha. Vị trí có 1 - 0 - 2. Khẳng định sự đẳng cấp của quý KH.- DT: 144m2 (MT 6m).- Vị trí đắc địa, là 1 trong những lô...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán đất nền 293 m2, mặt tiền 20m tại Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 293 m2 4,78 triệu/m2
      Đất của dân :- DT: 293m2, có 20m MT- Vị trí: Lộc Châu, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng + Đất QH toàn bộ thổ cư, view thoáng đẹp, yên tĩnh.+ Nằm ngay KDC: cách QL20...
      Đường Đinh Công Tráng, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m tại Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, giá 105 tỷ

      105 tỷ 100 m2 1050 triệu/m2
      mảnh đất MT 16m từ DT747 đi vào 200m, thuộc Hội Nghĩa, Tân Uyên.DT: 5x20m - 100 mét vuông giá bán ngay 1.050tr, 100 phần trăm TC.Vị Trí: Cách...
      Dự án Tân Uyên Central Point, Đường ĐT 746, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 466 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 6,06 tỷ

      6.06 tỷ 466 m2 13 triệu/m2
      Bán 466m2 full thổ cư tại Tân Xã, Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội. Giá rẻ bất ngờ. Cách đường QL dh 10 chỉ 100m.- Vị trí: Tân Xã, Thạch Thất, Thủ đô Hà ...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Với mức giá ưu đãi tốt nhất từ trước đến nay, hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm đã có sổ hồng riêng và xây dựng đc ngay, đầu tư Dragon Pearl GĐ 3...
      Dự án Dragon Pearl, Huyện Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 32 m2, mặt tiền 3m tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 32 m2 56,25 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất thoáng vĩnh viễn - sổ a4 - cách ô tô răm chục mét.- Hiện trạng miếng đất đang trồng rau giữ tiền, ngõ ba gác tránh xe máy, Cách...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nền đất 138 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 890 tr

      890 triệu 138 m2 6,45 triệu/m2
      Do không có nhu cầu xây dựng và sử dụng lại cần để KD công việc nên Tôi cần bán 2 mảnh đất liên kế vừa mới tách xong thửa và nhận SHR cách đây 2 hôm tại...
      Đường ĐT 604, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Tôi cần bán một nền đất ngay trung tâm Biên Hòa.Đất ngang 5m dài 14m, DT 70 mét vuông.Đường 2 oto tránh nhau.MT đường Hà Huy Giáp vào 50m.Sau lưng...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Safabay Cẩm Phả là TP vịnh biển bên giao lộ tỉ đô Có gì Hot đầu tư thời điểm này?Tổng quan dự án Safabay Cẩm Phả.Tên dự án: Safabay Cẩm Phả.Vị trí dự án:...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bàu Trâm - Long Khánh - Đồng Nai, giá 250 tr

      250 triệu 110 m2 2,28 triệu/m2
      bán ngay 2 nền nhà liên kế Bàu Trâm, Long Khánh.Đường đá mi 4m chuẩn bị đổ bê tông, tiện ích xung quanh bán kính 2 kilomet... Cách QL 1A...
      Xã Bàu Trâm, Thành phố Long Khánh, Đồng Nai
      H
      Huỳnh Thanh Phạm Hiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 14m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất căn biệt thự 310 đường Nguyễn Cơ Thạch - khu đô thị mới Vĩnh Hoà - P. Vĩnh Hòa - Nha Trang 95 tr/m2.- DT: 452,1m2 (ngang 14,58m).- Hướng Nam.-...
      310, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!