Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Cần bán 44,5m đất ở tại thôn Thanh Quang xã An Thượng - Hoài Đức - HN.- Vị trí đất đẹp, thửa đất trung tâm xã.- pháp lí bìa đỏ đất ở lâu dài.- MT rộng 4m...
      Phố 72, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 150 m2 31 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 2 - Vĩnh Thái.- Đường Số 35 rộng 27m, DT 150m2 ngang 7.5m giá 31 tr/m2.- Đường số 5 rộng 16m, DT 100m2 giá 2.6 tỉ bao ép cọc.- Đường 27m đối diện...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 35, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền Nova World, 1 m2, mặt tiền 23m tại Thành phố Phan Thiết, giá 23 tỷ

      23 tỷ 1 m2 23000 triệu/m2
      Cần bán đất cây trồng MT đường Lạc Long Quân xã Tiến Thành - Phan Thiết DT 1100m,ngang 23m,đất phía sau giáp biển rất đẹpVị trí sát bên siêu dự án nowaland...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 51 m2
      Bán 2 nền đất 51,4m2 và 51,9m2 Đồng Tháp, ngay cạnh hồ điều hoà, nhỉnh tỉ.- MT = hậu = 4m.- Ngay gần trục làng, hồ điều hoà.- oto vào tận đất.- Khu vực cư ...
      Xã Đồng Tháp, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 48 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 48 m2 19,8 triệu/m2
      Gần trưởng học,chợ,khi cư dân đông đúc
      Dự án Khu Dân Cư Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 3 m2 tại Đường Hương lộ 62 - Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 3 m2 333,34 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất đẹp bằng bẳng tại Diên Tân, cạnh đường Hương Lộ 62 ngay trung tâm xã Diên Tân, huyện Diện Khánh. DT nền đất 2686m2 Đất có gần...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 84 m2, mặt tiền 5m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 84 m2 142,86 triệu/m2
      + sổ phân lô vuông như bao diêm. + thông số; 84m2, tiền hậu 5m. + vị trí đẹp nhất trong khu phân lô đường 21m, vỉa hè 5m thông Đào Văn Tập, Hoa Lâm, Ngô Gia...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mega City 2, 105 m2, mặt tiền 13m , giá 980 tr

      980 triệu 105 m2 9,34 triệu/m2
      + Chính thức khởi công dự án đường Vành đai 3 đang xây dựng. Đây là trục đường chính nối dự án Mega City 2 đến sân bay Bay QT Long Thành, tỉ đô.+ Thời gian...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất nền 130 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 130 m2 20 triệu/m2
      Chuyên bán đất nền GoldenBay 602 vị trí đẹp, giá mềm nhất hiện nay.giá dao động từ 21tr/m.DT từ 6m x 18m = 108m, 7m x 18m = 126m, 8m x 20m = 120m.Nền hotel...
      Dự án Golden Bay 2, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền 125 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Quảng Đông - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 125 m2 16,8 triệu/m2
      Đất nền chính chủ, thuộc KĐT đã có quy hoạch và đã có bìa đỏ (Lô 42, Khu II, MBQH58/UB - TNMT tại P. Quảng Đông, TP Thanh Hoá).DT 125 mét vuông (5m x...
      Xã Quảng Đông, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phường 6 - Tân An - Long An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Bán mảnh đất ở đường D3 KDC IDICO P. 6 Tân An, Long An. Đối diện công viên sát với Aeon sắp xây vào tháng 6 năm nay.DT: 20x5: 100 mét vuông.Giá: 2,9...
      Dự án Idico Tân An, Đường D3, Phường 6, Tân An, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 430 tr

      430 triệu 100 m2 4,3 triệu/m2
      Ngộp NH chính chủ bán 200m2 đất ở gần trường Mạc Đĩnh Chi, Định Quán, Đồng Nai.- Đất bằng phẳng, bán kính 2 kilomet ra đến trung tâm tiện ích đầy đủ,...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 43 m2, hướng Đông - Bắc tại An Thới - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 43 m2 39,31 triệu/m2
      Bán nền 2 MT hẻm 29 đường Nguyễn Thông, tặng giấy phép xây dựng, giá chỉ 1,69 tỉ.+ Vị trí: Hẻm 29 Nguyễn Thông và MT hẻm 5 Lê Quang Chiểu, P. An Thới,...
      Hẻm 29, Đường Nguyễn Thông, Phường An Thới, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 210 m2, mặt tiền 10m tại Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 210 m2
      Tôi chính chủ hiện đang cần tiền gấp nên tranh thủ bán ngay miếng đất vị trí cực đẹp ngay trung tâm khu sân bay Long thành.- Vị trí: Ngay MT 769 đi vào...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 126 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 126 m2 48 triệu/m2
      Cần bán ngay nhiều mảnh đất giá siêu mềm nhất KDC Khang An - Phú Hữu, Q. 9.* Vị trí: Nằm ngay vòng xoay liên P., gần cao tốc, cư dân đông đúc, hạ tầng...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 103 m2 10,59 triệu/m2
      🌳 Bán Lô Góc Diên Lạc - Đường Tiền Hiền cách N3 vài chục mét.👉 Sát bên khu hành chính huyện Diên KhánhGiá 1.090 ( Bao Phí Ra Sổ) Còn bớt lộc.🔹DT: 103...
      Đường Tiền Hiền, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 112 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 492 tr

      492 triệu 112 m2 4,4 triệu/m2
      Siêu phẩm đất nền SHR thổ cư Bảo Lâm giá chỉ từ 492 tr.sp đất nền SHR thổ cư luôn đc KH quan tâm, đặc biệt lần này Lộc An đc tạo ra cho KH trẻ với giá siêu...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Phước Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      - Đất có SHR công chứng liền.- Đang nằm ven đường mở rộng kết nối khu Phú Mỹ 3.- KDC hiện hữu.- 3 mặt giao thông lớn.- Tiềm năng tăng giá cực nhanh.- gọi ...
      Phường Phước Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!