Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 110 m2 15,46 triệu/m2
      Giá rẻ đầu tư, nền thổ cư cách cổng sân bay Đà Lạt 400m.Ngang: 5m.Dài 22m.2 MT trước sau. Thuận hướng nào làm nhà hướng đó.Đã chuyển thổ cư toàn bộ DT.Sổ...
      Đường Cao Bá Quát, Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng.

      Bán nền đất 103 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 5,03 tỷ

      5.03 tỷ 103 m2 48,84 triệu/m2
      mở bán 102,7 mét vuông KĐT Hồ Đá, Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng MT 9m.L/H: 0796 336 *** Mrs Tâm.Thông số:- DT: 102,7 mét vuông.- Ngang: 9m.-...
      Đường Hồ Đá, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 175 m2, mặt tiền 8m tại Long Biên - Hà Nội, giá 21,88 tỷ

      21.88 tỷ 175 m2 125 triệu/m2
      - DT 175m2 MT và hậu 8.6m, Đông Nam.- bìa đỏ cất trong két, mua bán gấp gọn.- Vị trí trung lõi Sài Đồng - giáp vin Riverside.- Khu vực cư dân đông đúc,...
      Dự án Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất Hòa Phú 27 - khu E8 Kim Long - Liên Chiểu.Đường 7m5 Hòa Phú 27 - đối diện trung tâm Q. Liên Chiểu.DT 92,5  mét vuông. Ngang 5m.Đông ...
      Dự án Kim Long City, Đường Hoà Phú 27, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 3102 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 420 tr

      420 triệu 3102 m2 0,14 triệu/m2
      Gia đình có mua miếng đất rộng: 3.102 mét vuông với ý định để mở thêm chi nhánh xưởng, nay kẹt tiền mua thiết bị đành bán nhanh 3 sào đất này giá...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 60 m2 104,67 triệu/m2
      + Lô GÓC đất chia lô ngõ oto tránh cạnh phố Tô Hiệu, gần phố Lê Lợi, Lê Lai, Bà tr, gần chợ Hà Đông.+ LH: 0989 626 ***em Hùng Tô Hiệu U40).+ MT rộng, ngõ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 265 m2 tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 265 m2 14,53 triệu/m2
      Bán đất có nhà kho Chánh Nghĩa (lô góc 2 MT).DT 9,8x27 TC 114 mét vuông.Đường nhựa 5m thông thoáng.Giá ngộp chỉ còn 3,85 tỉ.liên hệ 0968 889 ***
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1820 m2, hướng Đông tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 1820 m2 3 triệu/m2
      Chủ gửi em cắt lỗ nền đất tại Hoà Thạch - Quốc Oai - Thủ đô Hà Nội.DT 1800m2 240m2tc.Đất bám hồ 1 mùa nước. Và một mùa lúa xanh ngát.Thế đất phẳng đẹp...
      Đường DH09, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 300 m2 tại Thành phố Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 300 m2 4,97 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán: Lô MT đường Tỉnh Lộ 847, xã Mỹ Thọ, huyện Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp.- DT 12mx25m= 300 mét vuông thực tế.- Đường rộng thênh thang,-...
      Đường Tỉnh lộ 847, Xã Xã Mỹ Thọ, Huyện Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Nhượng lại mảnh đất khu dân cư Thế Kỷ 21 TML Q. 2. Sát Gần sông giồng, khu vực nhiều cây xanh mát mẻ. Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, giao thông đi...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 66 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      Cần bán nền đất thổ cư, sát KCN Thủ đô Hà Nội, DT 66m2 full thổ cư, KD sầm uất, phòng trọ cho thuê, đường oto tránh nhau, giá chỉ hơn 1 tỉ, bìa đỏ đầy đủ.
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 46000 m2 tại Xã Đan Phượng - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 46000 m2 0,39 triệu/m2
      Bán đất ở ngay Xã Đan Phượng, Huyện Lâm Hà, Tỉnh Lâm Đồng.DT: 4.6ha (full sổ pháp lí công chứng ngay).Có sẵn 400m2 đất xây dựng, trên đất đang trồng cafe,...
      Xã Đan Phượng, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 321 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 321 m2 90,35 triệu/m2
      Cần bán ngay bán nền đất căn biệt thự gần sông Hồ Chí Minh tại khu Bình Trưng Tây, Q. 2.- nền đất vuông vắn 18x18m2, DT 321m2, cực kỳ đẹp.- Đường...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 225 m2, mặt tiền 10m tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4 tỷ

      4 tỷ 225 m2 17,78 triệu/m2
      Cần bán lô MT đường 27m Nguyễn Gia Thiều. Đối diện đại học Phan Châu Trinh------Vị trí : Đường Nguyễn Gia Thiều(27m)- Ngay vị trí trước cổng trường đại ...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Nguyễn Gia Thiều, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      - Đất 80 mét vuông, ngay đường F6 (điện âm, nước máy), SỔ SẴN, thuộc khu dân cư Bửu Long 3, thông đường Nguyễn Du, gần trường học Nguyễn Bỉnh Khiêm,...
      Đường F6, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Bán miếng đất kiệt oto Hoà Cường Bắc Hải Châu.- Dt 90 mét vuông ngang 5m. Hướng Tây.- oto tới nhà. Gần 30/4, Núi Thành, tượng đài, Helio, công viên...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Happy Home, 100 m2, mặt tiền 5m tại , thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi có mảnh đất nền ở trung tâm thành phố Cà Mau, sau này quy hoạch nên cực kỳ đẹp, xung quanh nhiều tiện ích. Vài bước chân ra khu UB P. Tân Thành.-...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán đất nền 50 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 50 m2 153 triệu/m2
      Bán mảnh đất DV Vạn Phúc, Hà Đông, 49.1 M, MT 4.91 M, 7.65 tỉ, oto Tránh, Vỉa Hè Rộng.- Vị trí mảnh đất đẹp, không lỗi phong thủy, k bốt điện phù hợp xây...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!