Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 108 m2 tại Thị Trấn Thủ Thừa - Thủ Thừa - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 108 m2 17,6 triệu/m2
      Agora City - dự án KDC trung tâm hành chính mới Thủ Thừa - Long An. - Quy mô GĐ 1: với 1.500 nền. - Hạ tầng hoàn chỉnh: điện, nước âm, đường trải...
      Đường Tỉnh lộ 818, thị trấn Thủ Thừa, huyện Thủ Thừa, tỉnh Long An

      Bán đất nền dự án 53 m2, mặt tiền 4m tại Quận Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 53 m2 147,17 triệu/m2
      Bán đất bìa đỏ mặt phố Phú Thượng, Tây Hồ, 53 mét vuông. MT 4.3m. Giá 7.8 tỉ.Mô tả:- Sổ hình bao diêm, vị trí thửa đất mặt phố Phú Thượng. Cách...
      Dự án Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 6m tại Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 80 m2 228,75 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán nền đất phân lô ở Dương Khuê, Cầu Giấy. bìa đỏ Chính Chủ.DT : 79.5 mét vuông.MT : 6 mĐất mặt Phố KD sầm uất , gần các trường đại ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 272 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 272 m2 31,99 triệu/m2
      Ngộp bán nền đất rẻ hơn thị trường 2tỉ, không thể nào tốt hơn như giá hiện tại.Giá thị trường 1,05 tỉ/m ngang, nay bán giá 680tr/m ngang, nền đất MT QL14,...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 60 m2 tại Phố Đồng Nhân - Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 60 mét vuông đất tại Đồng Nhân, Đông La, Hoài Đức.- Vị trí đất khá đẹp, đất sạch sẽ vuông vức, cách trục chính thôn 5m, 5m ra đường...
      Phố Đồng Nhân, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 120 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất gần kề ủy ban nhân dân, trạm y tế, trường cấp 1, cư dân đông đúc, giao thông thuận tiện.Xã Long Khê, Cần Đước, Long An.bán ngay...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 100 m2 23,9 triệu/m2
      Chủ gửi bán 1 nền đất khu đô thị Lakeside đường 7m5, Đông Nam, gần nhà phố thương mại shophouse trục đường 15m.nền đất rộng 100m2 (ngang 5m, dài...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 560 triệu

      560 triệu 100 m2 5,6 triệu/m2
      Bán Đất MT dự án Trừ Văn Thố Bầu Bàng Bình Dương Vị Trí Đẹp Đường Nhựa Thông cách QL 13 Chỉ 100M DT 5 X 20 = 100 mét vuông Full Thổ Cư Sát...
      Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Đất nằm ngay MT Đặng Thùy Trâm, P13, Q Bình Thạnh TPTp HCM.- Tiện ích: Gần trường học cấp 1 2 3, khu vui chơi trẻ em, công viên.- Khu vực đông cư ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      * mảnh đất giá đẹp.- giá tốt nhất dự án.- Anh trai nhờ rao bán lô LO23 trục đường thông khu đô thị Vườn Sen - trung tâm thành phố Từ Sơn.- DT:...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Đường Đồng Kỵ 1, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 306 m2, mặt tiền 16m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 48,96 tỷ

      48.96 tỷ 306 m2 160 triệu/m2
      DT: 306m2, ngang 16m.Tây Bắc.Đường: 7.5m.Vị trí: Thông ra biển Mỹ Khê, khu vực nhiều nhà hàng, hotel. Thuận lợi đầu tư KD.giá: 160tr/m2.liên hệ ngay:...
      Đường Hoàng Kế Viêm, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán khu dân cư Thới An Trục đường Lê Thị Riêng Q. 12.- Từ tuyến đường QL1A vào 1.2  kilomet. Cách MT Lê Thị Riêng, 500m.liên kế trung tâm ...
      Đường Thới An 12, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 997 m2 tại Đường 20 - Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 997 m2 21,07 triệu/m2
      Mình có lô đất của gia đình cần bán nhanh ở Lâm Đồng DT lớn thích hợp xây khu nghỉ dưỡng homestay.Đất nằm ngay gốc 2 MT đường lớn.Khu vực đất cực kì đẹp...
      Đường 20, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m tại Hàm Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 680 tr

      680 triệu 1000 m2 0,68 triệu/m2
      Mình còn 1 mảnh đất sào cây trồng lâu năm.Vị trí: Thôn 2 Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc Bình Thuận.DT: 1000m2 (20x50).Đường bê tông 5 mét cách đường nhựa tầm 70m,...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 440 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 440 m2 31,82 triệu/m2
      Mình cần bán 04 nền đất Biển liên kế nằm kề sân gof Montgomerie Links Tuyến đường Biển Đà Nẵng Hội An.440 mét vuông đất ở Đô thị bìa đỏ công chứng...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 310 m2, hướng Tây-Bắc tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 310 m2
      Chính chủ em cấn bán ô góc đất căn biệt thự dự án Minh Giang đầm và GĐ1 - giá cực rẻ thị trường.- DT đất: 300m, hướng Bắc và Tây. gần đầm và, trục đường...
      Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 140 m2 tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 140 m2 71,43 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse khu dân cư Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng.- Nền shop trục đường D1 ngay 2 trường đại học.- DT: 7x20 = 140 mét ...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường D1, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Bung một lô cực hiếm khu nhà ở Tân Lập - Victory City. - Vsip3lô kế góc , trục đường chính. thích hợp ở hoặc KD.Đất 100 mét vuông ( 5x20) thổ cư...
      Dự án Victory City, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!