Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.840 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 2805 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 3,37 tỷ

      3.37 tỷ 2805 m2 1,2 triệu/m2
      * Đất nền giáp Bình Dương - giá 1,2tr/ mét vuông - sổ hồng.* Đất thuộc KP5 P. Minh Hưng TX Chơn Thành, Bình Phước.* Cam kết LN cho KH đầu tư tại Chơn...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1000 m2 tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1000 m2
      🎁🎁 Xả hàng nền đất bán lỗ full thổ cư 1000mBám đường nhựa liên xã ♻️♻️ Đối diện xanh villa, ĐHQG♻️ Vị trí nằm ở trung tâm nhất vành đai của khu vệ tinh...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 125 m2 68,8 triệu/m2
      Bán đất dự án Bộ Công An đường Phạm Hữu Lầu xã Phước Kiển Nhà Bè, DT 5x25m đường trước nhà 22m, Tây Nam, ngay sát dự án Lavila và GS, giá cần bán trong...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Hoàng Sa - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      bán ngay 10 lô đường Hoàng Sa Q. 3, ngay kênh Nhiêu Lộc Thị Nghè, cầu Trần Quang Diệu.- Giao thông đông đúc giao Trần Quang Diệu và Lê Văn Sỹ, di chuyển...
      Đường Hoàng Sa, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chủ cần tiền bán ngay đất khu đô thị Vườn Sen, Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh. giá siêu mềm nhất thị trường.- pháp lí: Đã có SHR từng lô - sở hữu lâu dài.-...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Tiến - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 475 triệu

      475 triệu 130 m2 3,66 triệu/m2
      - DT: 130 m2 vuông vắn, sạch sẽ.- Đường bê tông 4m5.- Cao Ráo, không lụt.- Cách trục chính đường nhựa 100m.- cư dân xung quanh đông đúc - Gần trường cấp ...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 85 m2, hướng Đông - Bắc tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 85 m2 25,89 triệu/m2
      Thông tin miếng đất.- Nằm trong dự án KĐT mới phố chợ Lương Sơn.- DT 85 mét vuông.- pháp lí sổ hồng riêng đất ở đô thị 100 phần trăm.- Đường...
      Dự án 9 DownTown Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 120 m2 9,34 triệu/m2
      Cần bán nền đất nền dự án HUD nhóm 3.DT: 120 mét vuông, 6x20m sổ cá nhân đường nhựa 12m.giá đầu tư chỉ hơn 9tr/ mét vuông rẻ nhất khu vực vị...
      Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 122 m2, mặt tiền 7m tại Phường Đông Vĩnh - Vinh - Nghệ An, giá tốt

      Thỏa thuận 122 m2
      Đất thuộc đấu giá trung tâm thành phố Vinh.- DT: 122,5 m2 (7mx 17,5m) kích thước đẹp để xây nhà.- Đường nhựa: 9m có vỉa hè.- Giá cả vừa túi tiền.Vị trí...
      Phường Đông Vĩnh, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh đất nền dự án 4200 m2, mặt tiền 130m tại Thăng Bình - Quảng Nam, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 4200 m2 4 triệu/m2
      - Chính chủ, cần bán đất DT lớn hai MT. Biển Bình Dương, Thăng Bình, Quảng Nam.- DT 4200m2, nguồn gốc thổ cư. Đất vuông đẹp, sạch sẽ thích hợp đầu tư. Đường...
      Đường 129, Xã Bình Dương, Thăng Bình, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 85 m2 15,3 triệu/m2
      Bán nền Cát Tường Park House nằm ngay TTHC TX Chơn Thành, Bình Phước.- Dự án đã hoàn thiện và chuẩn bị đưa vào hoạt động vận hành.- KĐT Chuẩn Nhật có 102...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 18 m2 tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 18 m2 100 triệu/m2
      ⚡ Chỉ từ 1.1 tỉ, sở hữu ngay căn liên kế/căn nhà phố đắc địa tại Đô thị giao thương vệ tinh biển Quy Nhơn.⚡ Sở hữu lâu dài - bìa đỏ từng lô⚡ CK lên tới...
      Km2+ 400, thị trấn Cát Tiến, huyện Phù Cát thuộc khu kinh tế Nhơn Hội, tỉnh Bình Định

      Cần bán gấp lô đất nền 110 m2 tại Đường Hà Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 110 m2 55 triệu/m2
      Chủ không dùng, muốn bán nền đất KD trục đường 24m Quang Minh Mê Linh+ Vị trí đẹp, cách khu công nghiệp và đường 100 Mê Linh 1 kilomet, xe 45 chỗ có...
      Đường Hà Phong, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Hòa Lạc - Móng Cái - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Chính chủ cán bộ gửi bán một số lô đẹp mặt đường đại lộ Hoà Bình, tại dự án MHDI Móng Cái Khu nhà ở quân khu 3.- Giấy tờ pháp lí bìa đỏ, tuyệt đối an...
      Dự án MHDI Móng Cái, Đường Hòa Bình, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 126 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tiếp - Bến Lức - Long An, giá 605 triệu

      605 triệu 126 m2 4,81 triệu/m2
      Cần tiền nên bán đất ở TT Bến Lức - Long An. Đường Nguyễn văn tiếp - thị trấn bến lức. Từ QL1A rẽ trái vào đường NVT tầm 3 ph- giá 605 tr. k thách giá. còn...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán liên kế view trực diện sân bóng.DT 100 mét vuông.Hướng Nam.Cách đường 39A chỉ 100m.Giá đầu tư ngay hôm nay chỉ 16tr/ mét vuông có thỏa ...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 4 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông tại Cù Lao Dung - Sóc Trăng, giá 600 triệu

      600 triệu 4 m2 150 triệu/m2
      Bán đất vườn, DT 4000m2.Đất vườn dừa mới trồng hơn 1 năm. Mọi vấn đề contact mình qua SĐT này. 0939 641 ***
      Xã An Thạnh Đông, Cù Lao Dung, Sóc Trăng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Ưu đãi 15 suất nội bộ giá rẻ sở hữu ngay 80m2 đất Tp Sài Gòn.- Vị trí: P. Thới An, Q. 12, Tp Sài Gòn.- Ngay cạnh ủy ban nhân dân Q12 - di chuyển về...
      Dự án Hà Đô Thới An, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!